Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Học + Làm nhanh LED Tĩnh

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

vâng ạ! cảm ơn anh nhiều hiii

Comment

Thank bác nhiều nhé, em đang nghiên cứu...
      ---------
      daewoo parts
      vehicle warranties

Comment

đã có ai nhận đc sản phẩm chưa?
        techpal hẹn mấy lần rồi mà vẫn chưa thấy đâu cả

Comment

Chào các bạn,
          Mặc dù đã thông báo nhưng do hội trợ nên chúng tôi chưa thu xếp được người để bàn giao sản phẩm cho các bạn. Hiện nay chúng tôi đã chuẩn bị xong sản phẩm. Sorry các bạn vì sự chậm trễ này và mời các bạn qua văn phòng công ty TECHPAL để nhận sản phẩm và được hướng dẫn thêm và phương pháp đấu nối LED vẫy cũng như về CoralDraw.

Chúc các bạn thành công
          TECHPAL.,JSC

Comment

Nguyên văn bởi TECHPAL Xem bài viết
            Chào các bạn,
            Mặc dù đã thông báo nhưng do hội trợ nên chúng tôi chưa thu xếp được người để bàn giao sản phẩm cho các bạn. Hiện nay chúng tôi đã chuẩn bị xong sản phẩm. Sorry các bạn vì sự chậm trễ này và mời các bạn qua văn phòng công ty TECHPAL để nhận sản phẩm và được hướng dẫn thêm và phương pháp đấu nối LED vẫy cũng như về CoralDraw.

Chúc các bạn thành công
            vậy những người xa như chúng em thì sao ạ???có dc hướng dẫn k ạ??mong anh có thể hướng dẫn chúng em bằng tài liệu hoặc video dc với ạ! thank anh !

Comment

em(Nguyễn Hữu Tuyến) đã nhận dc tin nhắn! nhưng anh phải nói rõ kinh phí là bao nhiêu chứ ạ?để em còn chuyển chứ ạ!cảm ơn anh!

Comment

V/v hướng dẫn thực hành

Chào các bạn,
                Do quá trình thực hện một bảng điện tử (LED vẫy) qua một số công đoạn nhất định nhưng chủ yếu là thủ công như vẽ mẫu trên coreldraw, khoan và đấu led, ... nên chúng tôi chưa có kế hoạch thực hiện video đào tạo về mảng này. Hiện tại chúng tôi chỉ tổ chức một số khóa học trực tiếp tại TECHPAL. Bạn nào không có thời gian tham gia thì chúng tôi sẽ hướng dẫn nhanh cho các bạn sau đó các bạn tự nghiên cứu.

Chúc các bạn thành công
                TECHPAL.,JSC

Comment

hôm nay đã nhận đc sản phẩm và đc hướng dẫn sử dụng
                  nhưng quên không hỏi các bác.cái board này dùng thạch anh 12Mhz hay 20Mhz vậy và chân cẳng nạp hiệu ứng như thế nào vậy

Comment

Nguyên văn bởi linhdt1121 Xem bài viết
                    hôm nay đã nhận đc sản phẩm và đc hướng dẫn sử dụng
                    nhưng quên không hỏi các bác.cái board này dùng thạch anh 12Mhz hay 20Mhz vậy và chân cẳng nạp hiệu ứng như thế nào vậy
                    bác k đọc rõ trong bài mở đầu sao ạ? cái board đó sử dụng thạch anh 20MHz đó bác!ơ sao em vẫn chưa biết kinh phí vận chuyển là bao nhiêu nhỉ???

Comment

Chào các bạn, hiện nay một số bạn ở Hà Nội đã nhận được sản phẩm. Các bạn ở xa hãy đọc thông báo trên http://techpal.vn và có e-mail confirm lại địa chỉ cho chúng tôi trước khi chúng tôi gửi hàng.

Chúc các bạn thành công
                      TECHPAL.,JSC

Comment

thế chip và led dùng chung nguồn 12V ah,em thấy có mỗi chỗ nối dây nguồn thôi

Comment

V/v gửi hàng

Chào các bạn,
                          Hiện nay chúng tôi đã gửi hàng cho các bạn đã confirm địa chỉ. Bạn nào đã nhận được mong confirm lại chúng tôi sớm.

@Linh: chỉ có một chân nguồn duy nhất là 12VDC để nuôi cả cho mạch và LED.

Chúc các bạn thành công
                          TECHPAL.,JSC

Comment

Nguyên văn bởi TECHPAL Xem bài viết
                            Chào các bạn,

Chúc các bạn thành công
                            Bác có thể hướng dẫn cách tạo hình và cắm led lên board bằng corel cho anh em học hỏi được chứ, thanks bác nhiều , chúc cty bác ngày càng phát triển

Comment

đã thành công bước đầu.
                              nếu có thể bác lên con 7805 ra xa con tụ 1 chút để có thể lắp tản nhiệt cho em nó,em mới chạy có 1 chút mà thấy hơi nóng rồi.đôi điều góp ý
                              ah quên nếu em muốn mở rộng bằng chân SPI thì thì làm NTN,bác cho cái sơ đồ đi

Comment

Chúc mừng bạn Linh,
                                Chân SPI chỉ để dự phòng trong trường hợp bảng LED của các bạn cực lớn (32 kênh không đủ công suất) như bảng LED trên lóc các tòa nhà. Nguyên lý của nó là ghép thêm một slave board chỉ bao gồm các kênh mở rộng.
                                Cảm ơn góp ý của bạn Linh, trong phiên bản tới chúng tôi sẽ chuyển sang dùng chip cắm để phù hợp hơn với nhiều bạn mới học. Nếu được mong bạn Linh post ảnh sản phẩm lên cho mọi người cùng trao đổi.

@matrix: Bên mình sẽ xem xét ý kiến của bạn về việt cập nhật thêm tài liệu này. Cảm ơn bạn
                                Chúc các bạn thành công
                                TECHPAL.,JSC

Comment

Về tác giả

Collapse

TECHPAL Tìm hiểu thêm về TECHPAL

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X