Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cách Làm Mạch Nạp Cho Vi Điều Khiển Họ 8051

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Máy tính bây giờ không có cổng LPT,COM nên các bạn đừng làm mạch dùng các cổng này nữa. Nên làm mạch dùng cổng USB.
    0912666017

Comment

Bạn nên ra chợ nhật tảo mua 1 mạch nạp loại vừa nạp cho họ 89 tốt nhất dùng loại 89S vừa rẻ, nạp đơn giản và mạch vừa nạp cho loại AVR. Nếu bạn chưa hểu cách nạp thì xem bài tham khảo sau
      Nạp vi xử lý 89S52 theo giao tiếp SPI với kit nạp Pickit 2 Programming

Comment

mọi người ai có sơ đồ và cách làm mạch nạp họ 8051 với pic, avr cho e xin với ạ...gửi cho e vào mail này nhé langtuhy@yahoo.com.vn
        tks các bác trước ạ

Comment

Nguyên văn bởi ty_can Xem bài viết
          mua thi noi làm gi nua, mình đang tự làm đây, dự là 2 tuần nữa sẽ xong ( nếu ko có gì trục trặc) ^^, vì chưa thành công nên ko dám post bài lên, bạn nào thik thi gửi mail cho mềnh sau 2 tuần nữa sẽ biết kết quả.hehehe
          Xin chia buồn cùng các bạn là mình đã thất bại, hiện tại ko còn làm đề tài này nữa. kinh nghiệm rút ra là đi mua cho lẹ, hết 200k, làm cũng gần gần giá dok rồi, mà còn hên xui. Thân ái ! ^^
          " Dấu nghề và dấu dốt đều giống nhau, vì cả hai đều làm cho con người ta ko phát triển được."
          " Không có gì là mãi mãi, không có gì là tuyệt đối."
          Gmail:

Comment

ac gì ơi gửi cho e xin với giao tiếp úb nhé e xin cảm ơn e đã làm theo 1 a trên dđ sp200s mà ko thành công tốn tiền hơn mua mới rồi
            xixayya@gmail.com gửi cho e xin nhé
            Em nhà nghèo - Đam mê điện tử

facebook.com/mylovedonotyoucry

Comment

Nguyên văn bởi 01642555134 Xem bài viết
              đúng là cái mạch sp200 trên diễn đàn chia sẻ làm là chạy, mình đã làm 5 cái rùi, chạy oke hết, mình làm loại nạp bằng usb lun, còn vấn đề con master để nạp isp thì mua khó lắm, mà giá cũng rất cao khoàng hơn 1 xị lận. nó là con 89 hiệu winbond. mua về dc, thì cũng ko thề lấy mạch nạp 89 nạp dc cho nó, khó khăn lắm
              a làm mạch rồi gửi cho em vs ndt2611@gmail.com

Comment

Về tác giả

Collapse

linh95 Tìm hiểu thêm về linh95

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X