Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Biển quảng cáo led vẫy?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Biển quảng cáo led vẫy?

Đầu tiên cho em gửi lời chúc năm mới hạnh phúc và thành công tới tất cả các bác.
    Các bác cho em hỏi đóng hộp cho bảng led vẫy thì nên làm như thế nào cho chắc chắn và biển treo ngoài trời thì có cần dùng gì để bảo vệ nó khỏi nước mưa ko ạ.
    E xin cám ơn.!
    Nguyễn Huy Biên - 01649 802 694
    gmail :

Nguyên văn bởi bienhou Xem bài viết
    Đầu tiên cho em gửi lời chúc năm mới hạnh phúc và thành công tới tất cả các bác.
    Các bác cho em hỏi đóng hộp cho bảng led vẫy thì nên làm như thế nào cho chắc chắn và biển treo ngoài trời thì có cần dùng gì để bảo vệ nó khỏi nước mưa ko ạ.
    E xin cám ơn.!
    làm led quay dễ hơn.
    Bùi Thành Hậu

Gmail:
    Fb:

Comment

E xin cám ơn.!
      LÀm cho chắc chắn thì nên làm khung bằng sắt. Chỗ các con LED thì quét keo X66 bên trong. Những chõ nào mà có khả năng nước thấm vào thì quét silicon vào đó.
      caoson.vnatr@gmail.com
      Thiết kế mạch điện tử
      0914024690

Comment

Nguyên văn bởi thanhhaudt33 Xem bài viết
        làm led quay dễ hơn.
        có ai quảng cáo bằng led quay chưa
        ĐT: 0972 20 58 68
        Gmail:

Comment

Nguyên văn bởi hoangnam555 Xem bài viết
          có ai quảng cáo bằng led quay chưa
          có mà!gắn trong mấy máy quạt dùng quảng cáo nhỏ trong quán ăn cũng được đấy chứ
          Bùi Thành Hậu

Gmail:
          Fb:

Comment

cái này nè:LED QUAY - YouTube
            Bùi Thành Hậu

Gmail:
            Fb:

Comment

E xin cám ơn.!
              bạn mua keo silicon ấy dán là nườc mưa hết vào thui một chai cở 40k thí phải cái này mấy thằng quàng cáo hay sài còn muốn cho chắc chắn bãn cần mua khung nhôm định hình nếu ờ tphcm bạn mua ờ lý thường kiệt ấy gắn vào vừa đẹp vứa chắc một c6ay cở 200k 6m

Comment

E xin cám ơn các bác đã reply. hiên e ở HN, bác nào biết chô bán khung nhôm định hình như bác thanhha nói ko ạ
                Nguyễn Huy Biên - 01649 802 694
                gmail :

Comment

E xin cám ơn các bác đã reply. hiên e ở HN, bác nào biết chô bán khung nhôm định hình như bác thanhha nói ko ạ
                  bạn làm khung nhôm định hình tốn kém lắm thui làm kiểu này theo mình thấy là cũng tạm ổn ( chí ít là cũng khoảng 4 năm mà chưa có giọt nước vào trong biển) : dùng nhôm cây hộp 25 x 76, đóng thành khung sau đó ráp 2 mặt biển vào, chỉ cần vít chìm thôi. sau đó mặt trên của biển bạn dán decal kín vào là ok. xung quanh tui bắn ke 15 là ok.
                  chỉ có tâm hồn là nơi duy nhất: có thể biến thiên đường thành địa ngục và ngược lại có thể biến địa ngục hóa thiên đường
                  Everything should be made as simple as possible, but not simpler

Comment

bạn thanhhaudt33 có thể chỉ minh cách làm nguồn với đc ko, minh muốn làm 1 cái mà ko biết cách cấp nguồn cho nó ra sao.

Comment

Em thấy cái Led quay độc đáo quá! Bác nào biết chia sẻ cho anh em tham khảo với. Cám ơn bác nhiều lắm!

Comment

Nguyên văn bởi congdt Xem bài viết
                        bạn thanhhaudt33 có thể chỉ minh cách làm nguồn với đc ko, minh muốn làm 1 cái mà ko biết cách cấp nguồn cho nó ra sao.
                        đơn giản và bền là dùng 4pin cúc áo gắn trực tiếp lên led quay.
                        Bùi Thành Hậu

Gmail:
                        Fb:

Comment

Nguyên văn bởi thanhhaudt33 Xem bài viết
                          đơn giản và bền là dùng 4pin cúc áo gắn trực tiếp lên led quay.
                          Chạy dc bao lâu thì hết pin

Comment

Nguyên văn bởi tai_computer Xem bài viết
                            Chạy dc bao lâu thì hết pin
                            khoảng 30 phút,nếu đem đi sạc cũng có thể hơn
                            Bùi Thành Hậu

Gmail:
                            Fb:

Comment

không khả khi thế tại sao ko cấp nguồn cho nó

Comment

Về tác giả