Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Thảo luận về led quay(Propeller)

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

HTML Code:
    Cái này hay quá , nhưng mấy bạn có thể giải thích cho mình về cái nguyên lý để hiển thị khi quay được không. Thanks
    cái này nguyên lý của nó cũng giống led matrix bạn hãy tìm hiểu về led matrix trước là hiểu được nguyên lý thôi mà

Comment

bro nào cho em 1 đoạn code nhỏ làm ví dụ được không.

Comment

Bạn nào cho mình một chương trình ví dụ được không, con này mình lập trình cũn good lắm nhưng không hiểu cái này nó quét như thế nào chứ led matrix thì mình làm được

Comment

Ý mình nói là cái phần cứng đó mấy bạn

Comment

Cho mình hỏi cái phần chia cột ra, rùi lấy thời gian của timer làm delay như thế nào? Cho mình 1 đoạn code nhỏ xem ví dụ với nha. Cám ơn nhiều

Comment

http://www.dientuvietnam.net/forums/...nh-%E1%BA%A3nh

Comment

hay hay
                cung nhau nghien cuu de tao thuong hieu cho nhung thnah vien 8051 Viet Nam

Comment

nếu cái động cơ quay chậm thì phải lảm cách nào đễ Timer 8951 không bị tràn ? anh em xin chỉ giúp mình với

Comment

Sao không ai giúp mình hết vậy ?? Hix hix

Comment

gửi phamtinh.dt và anh em ! tôi cũng đang lập trình bằng 8951 ! cấp nguồn của mình đã xong nhưng code ASM mình viết hoài mà nó chẳng chạy ! mong anh em giúp mình với, mình đang làm đồ án về phần nay !

Comment

phần cấp nguồn thì mình làm giống như cổ góp nhưng nó bị 1 lỗi.
                        khi quay thì chổ tiếp xúc nó bị chập chờn, 89V51 nó bị reset liên tuc
                        Nếu mình gắn lên mạch Tụ 1000uF thì mạch sẽ hiển thị tốt ko?
                        mong các bạn cho ý kiến

Comment

làm sao để đưa hiệu ứng hình vào được các bạn?có phải giải mã các hình này rồi đưa vào bảng cho hiển thị không?và các hình này mình tạo ra bằng cách nào vậy?mong các bạn đã làm rồi cho ý kiến để tham khảo!!!thanks
                          mail:dqnam952@gmail.com

Comment

uhm mạch của mình cũng hay bi reset bạn nên thêm tụ mạch sẽ ổn định đó.
                            mail:dqnam952@gmail.com

Comment

mọi nguòi ơi cho mình xin code viet bang C cho cai led quay này dược không minh tham khảo qua!!!minh viết dùng ngắt mà mãi nó không chạy ấy

Comment

chủ đề này trong box có rùi mà. Có cả code asm cũng như hướng dẫn phần cứng đó

Comment

Về tác giả

Collapse

huadangkhoa Tìm hiểu thêm về huadangkhoa

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X