Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Lập trình đa nhiệm cho vi điều khiển

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi forum.com Xem bài viết
    vì có rất nhiều rtos và phần cứng tương ứng, nếu muốn làm về nó phải xác định phần cứng và hệ điều hành tương ứng. nếu học cái gì rồi thì nên tìm rtos cho họ vxl đó rồi tìm vxl được rtos hỗ trợ
    Chào bác, bác có tài liệu không? cho em xin với, bởi vì em tự học nên qua đây thì em cũng chỉ hiểu được sơ sơ thui, em thấy nó khá hay và khao khát tìm hiểu nó sâu hơn.
    Thanks!
    Vũ xuân Lợi
    YM!:

Comment

cac bac oi cac bác giúp em lập trình đa nhiệm cho pic16f877a va pic 18 nhé,
      em không biết trong ccs có hỗ trợ chức năng này không?
      rất mong các bÁC giúp đỡ.
      natien

Comment

Bạn muốn lập trình đa nhiệm cho pic bằng CCS thì vào phần help của nó mà đọc.

Thân.

Comment

Hi,

Các có thể bạn vào luồng sau để tham khảo và tải về dùng hOS, một RTOS mới, nhẹ, dễ dùng, và Made in Vietnam. hOS hiện đã có phiên bản cho AVR, STM8, và sắp có bản hỗ trợ cho PIC18 và ARM
          http://www.dientuvietnam.net/forums/...Bui-Viet-Hoang

Comment

dow bản demo về chạy bình thường mà!nêu mà bài toán nhỏ thì xử lý đa nhiệm cũng không khó mà!!!!!!!!!!!!!!

Comment

em chưa học lập trình nhưng em rất muốn học lập trình vậy em nên bắt đầu từ đâu mấy bác, mong các bác chỉ dạy thêm có gì các bác cứ nói qua nick : nguyenvanchien_92@yahoo.com giùm em. cảm ơn các bác nhiều

Comment

ban phải biết là lập trình bằng ngôn ngữ gi?asm hay c .ban nên nắm vững mấy cái cơ bản nhưng chủ yếu là có một thuật toán thật tốt thì lập trình bằng ngôn ngữ gì cũng vậy thôi!nếu mới học nên học asm cái đã.làm những cái đơn giản trước đã !quen rồi làm những cái phức tạp sau!

Comment

bác chỉ rõ cho em đc không ngôn ngữ lập trình, các câu lệnh như thế nào. em bắt đầu học nên mong bác giúp đỡ tận tình

Comment

Về tác giả

Collapse

vutricongbka Tìm hiểu thêm về vutricongbka

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X