Thông báo

Collapse
No announcement yet.

co ai da tung lam ve he thông PHòng cháy chữa cháy

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• co ai da tung lam ve he thông PHòng cháy chữa cháy

nếu ai đã từng làm về đề tài này thì cho ý kiến và tham khảo với

Nguyên văn bởi bk2012 Xem bài viết
    nếu ai đã từng làm về đề tài này thì cho ý kiến và tham khảo với
    chưa làm về đề tài này nhưng cũng có một chút ít kinh nghiệm có được ko
    có cái máy dò khói mạch rất đơn giản đấy

Comment

Không biết bạn làm báo cháy cho cái gì, ví dụ nhà xưởng, bãi để xe, data center... Trước cơ quan tôi có nhu cầu làm hệ thống báo cháy và dập lửa bằng khí FM200. Ưu điểm của hệ thống này là an toàn với các thiết bị vì chỉ phun khí ngăn sự cháy, dập cháy trong thời gian ngắn, có thể kết hợp với các hệ thống khác (ví dụ như đóng cắt điện), có khả năng thiết lập các tham số tùy biến cao.
      Nếu bạn cần tài liệu về hệ thống chữa cháy FM200 có thể PM cho tôi, sorry vì đây là tài liệu đối tác tư vấn cho cơ quan nên không tiện public.

Comment

Nguyên văn bởi vuthaonguyen Xem bài viết
        chưa làm về đề tài này nhưng cũng có một chút ít kinh nghiệm có được ko
        có cái máy dò khói mạch rất đơn giản đấy
        neu co mạch đấy,anh post lên cho em xem với vì em đang đi thục tập o Phả LẠi,ko có tài liệu gì cả,ông ấy đưa cả một đống tài liệu hoàn công của công ty đối tác,đọc chả hiểu gì cả

Comment

Nguyên văn bởi zeroFILL Xem bài viết
          Không biết bạn làm báo cháy cho cái gì, ví dụ nhà xưởng, bãi để xe, data center... Trước cơ quan tôi có nhu cầu làm hệ thống báo cháy và dập lửa bằng khí FM200. Ưu điểm của hệ thống này là an toàn với các thiết bị vì chỉ phun khí ngăn sự cháy, dập cháy trong thời gian ngắn, có thể kết hợp với các hệ thống khác (ví dụ như đóng cắt điện), có khả năng thiết lập các tham số tùy biến cao.
          Nếu bạn cần tài liệu về hệ thống chữa cháy FM200 có thể PM cho tôi, sorry vì đây là tài liệu đối tác tư vấn cho cơ quan nên không tiện public.
          em muốn làm mạch điều khiển của khâu phòng và chữa cháy
          chẳng hạn như khi có cháy,sẽ được đầu báo khói hoặc báo nhiệt đưa về qua khâu đièu khiển trung tâm,và phát tín hiệu cảnh báo,hoặc kích từ hệ thống bơm nứoc để đập lửa (hặoc làm việc gì đó).Néu có thể anh gửi vào mail cho em về mạch của anh được không.mail của em là danggiangnam202@yahoo.com
          thanks a!

Comment

Hi, thế thì anh không giúp em được rồi, anh tưởng em cần mua 1 hệ thống hoàn chỉnh. Anh ko phải dân điện tử, cũng không có kinh nghiệm trong lĩnh vực này nên ko giúp em được. Chúc em thành công!

Comment

sao ko ai giup toi voi

hix,hix,cha ai thèm ngó ngàng về đề tài này vậy

Comment

mình cũng đang tìm hiểu 1 cái đề tài tương tự. Pro nào đã có kinh nghiệm chia sẻ với nhé .

Comment

bạn muốn làm này made in việt nam thì qua bên tui, còn muốn mua hệ thống hoàn chỉnh của nước ngoài thì cũng qua bên tui.
                  Tư vấn thiết kế hệ thống điện-điện tử theo yêu cầu.
                  Tel: 0903 702 417. Email: web:

Comment

Về tác giả

Collapse

bk2012 Tìm hiểu thêm về bk2012

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X