Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Sửa lỗi Router ADSL CNET! Help

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Sửa lỗi Router ADSL CNET! Help

Mình đã sử dụng chức năng update firmware cho router Cnet 4 port CNAD804-NF, do file không đúng nên bây giờ ping không được đến địa chỉ của router 10.0.0.2. Mong được các bạn hướng dẫn để nạp lại đúng FW ban đâu. Cám ơn rất nhiều

Nguyên văn bởi nguyenms Xem bài viết
    Mình đã sử dụng chức năng update firmware cho router Cnet 4 port CNAD804-NF, do file không đúng nên bây giờ ping không được đến địa chỉ của router 10.0.0.2. Mong được các bạn hướng dẫn để nạp lại đúng FW ban đâu. Cám ơn rất nhiều
    thường trong rounter đó là flash hoặc EProm , bạn xem , tháo ra rồi nạp lại cho chúng .
    Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

đã sửa được chưa bạn
      Cnet 4 port CNAD804-NF loại nàu có cổng USB không?
      Nếu có thì flash lại = cổng USB là OK

Comment

Nguyên văn bởi Monday Xem bài viết
        đã sửa được chưa bạn
        Cnet 4 port CNAD804-NF loại nàu có cổng USB không?
        Nếu có thì flash lại = cổng USB là OK
        Cái này lúc trước tôi cũng bị và đã flash lại bằng software qua cổng usb. Nhưng khi flash nó yêu cầu nhập vào địa chỉ MAC mà chẳng biết lấy đâu để nhập, gọi điện hỏi nhà phân phôi họ cũng đưa cho 2 cái địa chỉ nhưng cũng ko được. Sau rồi cũng vứt luôn

Comment

bạn thử gỏ vô : 192.168.1.1

Comment

Về tác giả

Collapse

nguyenms Tìm hiểu thêm về nguyenms

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X