Thông báo

Collapse
No announcement yet.

giấu địa chỉ IP

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi Trietnguyen
    Phải phải, cũng có khi qua mặt được, nhưng chuyện đó là lúc xa xưa rồi.Còn bây giờ, không biết từ khi nào thằng TI nổi sùng chặn IP vietnam, tui cũng bó phép luôn ... hic hic tiếc quá TI cho toàn hàng độc ...
    hic ...
    He he không phải hide IP đâu. Vào TI qua trang gì đó mà tôi không nhớ rõ ..................hình như là ơ chữ kí của tôi thì phải

Comment

Phải phải, cũng có khi qua mặt được, nhưng chuyện đó là lúc xa xưa rồi.Còn bây giờ, không biết từ khi nào thằng TI nổi sùng chặn IP vietnam, tui cũng bó phép luôn ... hic hic tiếc quá TI cho toàn hàng độc ...
      hic ...
      Hình như Trietnguyen muốn ship ảo à cái nay không được đâu nếu được thì chỉ được 2 -3 lần nó phát hiện ra ngay. Nói chung là no OK

Comment

hic ...
        Không phải cũng có khi mà lúc nào cũng được, bạn thích nước nào ?

Nhưng nó không cho ship về VN chẳng lẽ lại ship sang Campuchia à ?

Comment

Nguyên văn bởi phamthaihoa
          Không phải cũng có khi mà lúc nào cũng được, bạn thích nước nào ?

Nhưng nó không cho ship về VN chẳng lẽ lại ship sang Campuchia à ?
          Ha ha, không phải lúc nào cũng được mà lúc nào cũng khôg được bạn ạ ...

Dùng các trang chuyển IP : nó cho qua link 1, tới tầng link thứ 2 thì die ngay

Dùng các soft khá mạnh như Hide IP planium, Invible Browser, ... -> nó nói không hiểu IP, và không cho vào trang chủ (mặc dù test thứ thấy IP đang ở campuchia, china ..)

Nói chung tui chỉ biết đến thế và dĩ nhiên là ... bó tay, bác nào biết cách khác nữa thì chỉ bảo anh em nhé ..thanks trước
          Chưa thành tỷ phú, chưa thèm lấy vợ ...

Comment

Ha ha, không phải lúc nào cũng được mà lúc nào cũng khôg được bạn ạ ...

Dùng các trang chuyển IP : nó cho qua link 1, tới tầng link thứ 2 thì die ngay

Dùng các soft khá mạnh như Hide IP planium, Invible Browser, ... -> nó nói không hiểu IP, và không cho vào trang chủ (mặc dù test thứ thấy IP đang ở campuchia, china ..)

Nói chung tui chỉ biết đến thế và dĩ nhiên là ... bó tay, bác nào biết cách khác nữa thì chỉ bảo anh em nhé ..thanks trước
            Nói luôn, bạn chẳng biết gì về fake IP cả nhìn nhưng chương trình fake bạn đưa ra thì chúng nó chưa vào được top 10

Điều khiển một server hoặc một private sock tại Mỹ thì có truy cập được vô đó không ?

Tui vẫn vào trang đó bình thường, bạn không vào được chỗ nào ?
            Last edited by phamthaihoa; 12-08-2006, 02:29.

Comment

Các anh có thể cho em biết cách qua mặt pay gate: Credit Card không ạ ? Em xin cám ơn.

Comment

Thế này mà gọi là công nghệ mạng à, đề nghị mod dẹp luồng này ngay. Chả chịu học hỏi cái hay của người ta, chỉ học mẹo vặt là nhanh.

Comment

Việt Nam mình còn nghèo mà anh, phải tìm cách để tận dụng internet chứ, không anh bảo lấy đâu credit card mà mua bây h ?, mà anh nào biết cách chỉ cho em cái.

Comment

Có cái khó mới ló cái khôn anh à ...

Không bị chặn IP thì đâu có tìm hiểu IP là cái quái gì ?
                    Chưa hiểu tận gốc của nó thì chưa qua mặt được nó phải không anh ?
                    Nhờ mấy chuyện chặn IP này mà em mới hăng say tìm hiểu thêm, nào là IP, SOCK, https , ... ôi đủ thứ ... Tiếc là chưa đâu vào đâu cả .

Với lại chúng em có mục đích phá phách gì ai đâu !?!(có muốn cũng không đủ khả năng) ... hic hic anh thông cảm
                    Chưa thành tỷ phú, chưa thèm lấy vợ ...

Comment

sặc dung private sock thi co thể qua mặt được chúng nó rồi

Comment

TI là cái gì thế nhỉ? Tò mò quá! đề nghị không viết tắt! Không hiểu sao hacker vẫn có thể ẩn mình để hack đc nhỉ!Họ làm điều đó thế nào ......?

Comment

thật sự nghe các bác nói thì mình cảm thấy rất hứng thú với cái này, nhưng thật sự chưa hình dung được nó như thế nào, mong là các bác có tài liệu post lên mọi người học hỏi với.
                          thanks!!
                          nguyenminh.thuat@gmail.com

ĐƯỜNG ĐI KHÓ,
                          KHÔNG KHÓ VÌ NGĂN SÔNG CÁCH NÚI
                          MÀ CHỈ SỢ LÒNG NGƯỜI NGẠI NÚI E SÔNG !

Comment

Nguyên văn bởi hieulg.info Xem bài viết
                            sặc dung private sock thi co thể qua mặt được chúng nó rồi
                            Bạn có thể dùng proxyfier hoặc tunnelier fake khá ok,ship hàng thì bh đều phải qua 1 nước trung gian chứ ship thẳng về Vn cũng đc thôi!Mỗi cái luk lấy hàng thì ......... và còn tùy cả vào cc các bác dùng nữa.Paypal thì ccv phải ok mới đc.Còn reg mấy thứ khác amec non có khi còn tốt hơn

Comment

Để vượt ...tường lửa ... thì có thể dùng Ultrasuft hoặc HidenIP . Cái HidenIP thì phải mua các địa chỉ Proxy , nếu không chỉ dùng thử được 30 ngày . Còn cái Ultra thì miẽn phí nhưng tính năng không bằng cái HidenIP được .
                              Các phần mềm này sang web Echip.com mà tìm . Có đủ cả hướng dẫn sử dụng đấy .

Chạy hai cái đấy xong thì web nào cũng vào được hết .
                              Tôi thử rồi , sau khi khởi động và đăng nhập vào diendandientu.com thì nó báo lên tôi đang ngồi ở..... Mỹ để đăng nhập vào web diendandientu.com

Còn những trang web đòi hỏi phải có CreditCard mới xem được thì .....
                              Last edited by nguyendinhvan; 01-11-2008, 14:03.
                              Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
                              nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

mình cũng đang tìm hiểu dấu tên và ip , các ban có cách nào dùng tốt nhat chia sẻ nhé

Comment

Về tác giả

Collapse

binladen1 Tìm hiểu thêm về binladen1

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X