Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Lan Hương trả lời về cao tần (tập 2)

Collapse
This topic is closed.
X
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Đầu tiên xin gửi lời chúc sức khỏe và chúc chị luôn trẻ và xinh đẹp. Chị LanHuong ơi, em theo dõi tư đầu các bài viết của chị và thật cảm phục kiến thức uyên thâm của chị. Em là dân amateur và kiến thức về điện tử hầu như là chưa có gì . vậy để tự nghiên cứu và mày mò các kiến thức trên nhằm phục vụ tốt cho công việc, em xin chị một lời khuyên làm thế nào để có thể hiểu, đọc được các sơ đồ mạch và chế tạo thành công những mạch máy phát và máy thu vô tuyến. em xin chân thành cảm ơn chị và toàn thể diễn đàn

Comment

• em đang cần tài liệu để làm đồ án về Radiocasset chị có thể giúp em một số tài liệu được ko ?
      nếu được em cảm ơn!
      (¯¯`°•....:....•°´¯¯).-.-.-.-.-.-.-.-.-.-.-.-.-(¯¯`°•...:...•°´¯¯)
      .(¨`•.•´¨)(¨`•.•´¨).•´¯`•My Love•´¯`•.(`™—£øvë—™´)
      .-.`•.(¨`•.•´¨)..•´.-.-.-.-.-.-.-.-.-.-.-.-.-.-.-`•.(¨`•.•´¨).•´

Comment

• sao lâu lắm rồi không thấy bíng dáng chị lan hương đâu nhỉ.

Comment

• bộ khuếch đại trước công suất sau điều chế

hiện tại em đang có một bài tập môn trường anten về thiết kế bộ khuếch đại trước công suất - sau điều chế, có ai biết phải làm như thế nào thì chỉ giúp em với. em cần gấp lắm, em xin cảm ơn!

Comment

• Chị Lan Hương ơi em muốn thiết kế môt đường microstrip line có điện trở 50 ohm ở một tần số nào đó ví dụ la7GHz, em có tấm patch có ε=2.32,h=1.05mm, em đọc trên mạng có nhiều tài liệu có cách tính khác nhau và tính ra kết quả cũng khác nhau luôn. em muốn tính độ rộng W của line nay mong chị giúp em
            Em cảm ơn ạ!

Comment

• Minh dang lam bai tap thiet ke chuyen mach cao tan (nhu kieu chuyen mach DUPLEX cua cac may di dong chuyen giua cac tan so 900 1800 do) ban nao co tai lieu chi giup minh voi.

Comment

• bạn Lan Hu­o­ng cho mình hỏi cái, nguoi ta bảo là thạch anh áp điện vào thì ra dao động co­ học còn áp dao động co­ học vào thì ra dao động điện, vậy ta muốn nó dao động điện để lấy sóng sin điều hòa thì ta phải áp dao động co­ học vào cho nó à? Mình thấy sách nó nói thế mà đọc khó hiểu quá, ko hiểu gì, chu­a thấy ai áp dao động co­ học vào thạch anh để lấy dao động điện bao giò­ cả, vậy chính xác cái này là nhu­ nào vậy, cảm o­n bạn nhiều.
                sợ nhất cao tần

Comment

• Anh em hỏi nhiều quá làm chị Lan Hương nhà ta không muốn trả lời nữa rồi kìa. Chị Hương ơi ? lâu quá không thấy chị trả lời thế. Chị vẫn khỏe chứ !!!!!!

Email:
                  Tel: 0983.497.310

Comment

• Nguyên văn bởi tienhuypro Xem bài viết
                    Anh em hỏi nhiều quá làm chị Lan Hương nhà ta không muốn trả lời nữa rồi kìa. Chị Hương ơi ? lâu quá không thấy chị trả lời thế. Chị vẫn khỏe chứ !!!!!!
                    chị lanhuong lâu lắm rồi không tham gia diễn đàn nữa. chắc là bạn không có cơ hội đọc bài trả lời của chị ấy nữa đâu.

Comment

• Nguyên văn bởi caovanhuong Xem bài viết
                      chị lanhuong lâu lắm rồi không tham gia diễn đàn nữa. chắc là bạn không có cơ hội đọc bài trả lời của chị ấy nữa đâu.
                      chắc lh đi lấy chồng rồi, còn cvh thì đổi mặt xấu quá đi mất.
                      Mobile: 0982263051

Comment

• Nguyên văn bởi tai_n_a Xem bài viết
                        chắc lh đi lấy chồng rồi, còn cvh thì đổi mặt xấu quá đi mất.
                        hình như lanhuong lấy chồng lâu lắm rồi, còn mình thì đừng chê mình thẳng mặt vậy chứ, bạn cứ giả vờ nói là mình đẹp đi, mình cũng thấy mình hơi đẹp trai mà.

Comment

• Nguyên văn bởi caovanhuong Xem bài viết
                          hình như lanhuong lấy chồng lâu lắm rồi, còn mình thì đừng chê mình thẳng mặt vậy chứ, bạn cứ giả vờ nói là mình đẹp đi, mình cũng thấy mình hơi đẹp trai mà.
                          cũng đẹp chai nhưng không đẹp bằng mặt cũ
                          Mobile: 0982263051

Comment

• mạch chốt dữ liệu

em thấy chị viết có bài mạch chố dữ liệu mà tìm không ra. chi pos cho em với
                            àh sao cái mạch này em sử dụng mấy con chốt dữ liệu 4 bít không được vây.mong chị và các bạn chỉ cho em với .em dùng mô phỏng proteus 7.5
                            Attached Files

Comment

• Con chào chú lanhuong, thưa chú mấy cái mạch khuếch đại âm tần với dãy tần số vào từ 50Hz đến 15kHz. Nhưng mục đích của con là muốn dùng mạch này cấp vào chấn tử siêu âm kiểu từ giảo dc ko ah? Con cho vào mạch tín hiệu có tần số là 20kHz dc ko chú? với tần số này thì mạch có khuếch đại ko vậy chú? Mong chú giúp con với.

Comment

• chị Lan Hương hoặc Anh Quế dương ơi, có thể cho em xin 1 mạch Micro không dây không. em đang học lớp 12 nhưng em thích môn này từ nhỏ nên em có nghiên cứu nhiều lắm, nay em muốm làm 1 mạch Micro không dây để hát ở nhà chơi thôi mà. anh chị giúp em với, em cảm ơn nhiều nhiều ạ. tạ ơn anh chị

Comment

Về tác giả

Collapse

trangtu Tìm hiểu thêm về trangtu

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X