Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Mạch phát FM + Radio = máy bộ đàm

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Chào cả nhà !
    em đang cần sơ đồ khối chi tiết,hướng dẫn lắp ráp của một mạch phát sóng AM hoặc FM để làm một cái mạch phát hoàn chỉnh. Bác nào có cho em xin với.thanks

Comment

troi may anh noi the thi dan ga` sao hieu~ duoc. chu?'
      may anh nen lay bo mach dai roi chi cach lam coi nao
      cay do em chiu

Comment

mình mún có mạch máy bộ đàm của mấy chú bảo vệ ... ai có cho mình xin vs ... tk
        email:

Comment

Nguyên văn bởi hithanhho Xem bài viết
          mình mún có mạch máy bộ đàm của mấy chú bảo vệ ... ai có cho mình xin vs ... tk
          Thế hệ bộ đàm bây giờ đã có nhiều cải tiến , số hóa ... có rất nhiều hãng bộ đàm trên thế giới như Moto , ken , Hyk , yaesu, east bright .v.v
          Mỗi loại thì theo chuẩn band tần khác nhau , cách mã hóa khác nhau và thường được sử dụng ở band hẹp ...
          Muốn có thì tốt nhất bạn nên đầu tư thôi . . Còn nếu muốn chế tạo như hãng thì bạn cần rất nhiều kinh nghiệm , kiến thức , phần mềm ... nói chung không đơn giản tí nào .
          Thường những hãng lớn như Motorola , kenwood những máy đều có manual hay sơ đồ chi tiết cả .
          Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Thế thì các anh cũng chưa ai làm đc hoàn thiện ak mới chỉ là trên lý thiết sao ?

Comment

A queduong cho e mail cua a được không, e có nhiều vấn đề thắc mắc cần anh giúp ! về bộ đàm thôi. E muốn làm 2 cái bộ đàm hoạt động trong vòng 200m thế thì phải làm sao ? Và từ bộ đàm đồ chơi của trẻ mình có thể làm cách nào để nó hoạt động xa hơn đc không a (lên khoang 100-200m) ? Mong anh giúp đở ! Cảm ơn.

Comment

Cách đơn giản nhất là nối dài anten ra, tăng khoảng cách thu phát đáng kể

Comment

Mình sẽ làm cho
                  bạn cho mình địa chỉ mình vẽ mạch cho
                  mailduongn@yahoo.com.vn
                  01242054015

Comment

Nguyên văn bởi ngtho_bkf7 Xem bài viết
                    Chào cả nhà ! em đang cần sơ đồ khối chi tiết,hướng dẫn lắp ráp của một mạch phát sóng AM hoặc FM để làm một cái mạch phát hoàn chỉnh. Bác nào có cho em xin với.thanks
                    cho dia chi dito co nhieu va lam nhieu lam masao ko cung cap dia chi nhi thay toan keu cau ko thoi

Comment

Các bác bộ đàm ới giúp em chế tạo bộ đàm hàng loạt cho Việt Nam với. không nhập của thàng nào nữa.

Comment

Về tác giả

Collapse

minhtam Tìm hiểu thêm về minhtam

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                      X