Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xin địa chỉ sửa mạch điện tử máy công nghiệp

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Xin địa chỉ sửa mạch điện tử máy công nghiệp

Tình hình là em vừa đấu nhầm điện 3 phase cho một con máy ở công ty . đấu nhầm chân L sang N và ngược lại . hiện tại máy nó tèo hẳn rồi .em kiểm tra sơ bộ thì thấy nó bị nổ 1 con bảo vệ và 2 cầu chì đã thay lại nhưng vẫn chưa lên . mọi người biết ở đâu chuyên sửa mạch điện chỉ em với ah .em ở hà nội máy của em là nồi nấu keo PUR của nordson.

Mod viettien123 ở diễn đàn này chuyên sửa điện tử công nghiệp và hàng dân dụng [hơi] cao cấp. Thông tin liên lạc có sẵn trên diễn đàn.
    Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

Nguyên văn bởi Phuong.dt Xem bài viết
      Tình hình là em vừa đấu nhầm điện 3 phase cho một con máy ở công ty . đấu nhầm chân L sang N và ngược lại . hiện tại máy nó tèo hẳn rồi .em kiểm tra sơ bộ thì thấy nó bị nổ 1 con bảo vệ và 2 cầu chì đã thay lại nhưng vẫn chưa lên . mọi người biết ở đâu chuyên sửa mạch điện chỉ em với ah .em ở hà nội máy của em là nồi nấu keo PUR của nordson.
      Cái bo này của bạn đã nổ một số linh kiện bảo vệ cùng cầu chì, nguồn dùng nguồn xung, hy vọng hư hỏng không trầm trọng lắm, chỉ hỏng phần nguồn và mấy linh kiện bảo vệ đó mà thôi...

Comment

Về tác giả

Collapse

Phuong.dt Tìm hiểu thêm về Phuong.dt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X