Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Ắcquy dùng cho UPS

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi kha-nguyen01 Xem bài viết
    xin hỏi nhanh mọi người, ở HN thì mua accu nào cho ups là tốt nhất ( accu kín khí thôi ạ không giám chơi accu khô) globe với thằng vision với vitali thì chất lượng có giống nhau không ạ, vì em cần mua những 10 bình nên em rất quan tâm tới giá của nó ạ
    Globe thì mình chưa dõ chất lượng, có vẻ là được. Tuy nhiên nếu chọn giữa vison và vitali thì nên chọn vision, loại này bền hơn, dòng xả cũng lâu hơn. Còn vitali theo đánh giá của mình là chất lượng thấp. Bên mình vẫn dùng vision để thay cho khách.
    FPT Service bảo hành, sửa chữa dịch vụ UPS, các loại nguồn công suất.
    Mr Xô : Email :
    ĐT : 01674524129

Comment

• thế chưa ai dùng quả globe hả các bác, vì em nghĩ bình kín khí nếu đúng tiêu chuẩn thì vật liệu cũng phải tốt, giá thành cũng xẽ đội lên hơn, nhưng ờ hn em thấy bình kín khí với bình nước giá gần như ngang nhau.

Comment

• Mình đang sử dụng 2 bình Globe 12/20A cho con UPS đây. Thấy cũng OK.

Comment

• Theo các bác thì Phoenix ở HN ở đâu có giá tốt nhỉ ? Có lẽ mua nó cho yên tâm chứ mấy loại Vision giá cao quá. E định mua nó cho cái APC dùng mục đích cho kích điện.

Comment

• Nguyên văn bởi kha-nguyen01 Xem bài viết
            thế chưa ai dùng quả globe hả các bác, vì em nghĩ bình kín khí nếu đúng tiêu chuẩn thì vật liệu cũng phải tốt, giá thành cũng xẽ đội lên hơn, nhưng ờ hn em thấy bình kín khí với bình nước giá gần như ngang nhau.
            goble chất lượng không cao lắm. so với vission thì chắc là kém hơn bạn à.bạn nên dùng thử loại acquy CsB xem sao mình thấy loại này cũng tốt đấy bạn àh.

Comment

• acquy 3 pha ????? mình chưa thấy bao giờ.

Comment

Về tác giả

Collapse

ng2mat Tìm hiểu thêm về ng2mat

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X