Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Máy hàn xung tự chế tại sao không ?

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi superhieu1 Xem bài viết
    lấy mica, cắt ra, chích keo nhiệt rồi quấn
    mica chỗ em có đâu mà làm
    Trái đất luôn tròn vì vậy bạn chẳng thể nào nhìn thấy phía cuối con đường đi...
    Keep moving forward...

Comment

• Nguyên văn bởi bboyminh Xem bài viết
      mica chỗ em có đâu mà làm
      cậu kiếm khúc gỗ ,đẽo lại cho kich thước bằng trụ lõi BA là ok mà.

Comment

• cho em hỏi có con IGBT nào thông dụng mà dòng khoảng 20-30A không?
        Keep moving forward...

Comment

• Nguyên văn bởi bboyminh Xem bài viết
          cho em hỏi có con IGBT nào thông dụng mà dòng khoảng 20-30A không?
          đồ của IHcook ấy

Comment

• Nguyên văn bởi m4a1kabin Xem bài viết
            đồ của IHcook ấy
            em chưa hiểu ạ!!!!
            Keep moving forward...

Comment

• nếu cháu muốn ráp trước,chưa cần mạch bảo vệ quá nhiệt thì cháu cứ cắt phần liên quan đến 2 con 555 phải không ạ?
              Keep moving forward...

Comment

• Cho cháu hỏi thêm chiết áp 2K2 có phải để chỉnh dòng hàn không?cháu thay bằng chiết áp 10k hay 50k của ampli được không?cháu không thấy bán loại này
                Keep moving forward...

Comment

• giúp em với!cho em hỏi thêm,cái khuôn này là họ dùng cái gì để làm thế ạ?
                  Click image for larger version

Name:	IMG_7943.jpg
Views:	1
Size:	106.5 KB
ID:	1354879
                  Keep moving forward...

Comment

• con TLP521 có driver không ạ?
                    Keep moving forward...

Comment

• bác bảo ơi,cái biến dòng thì chỉ xuyên 1 sợi dây qua làm sao mà biết được đâu là điểm áp dương để cho vào UC3845 ạ????
                      -----------
                      Lưu ý thành viên bboyminh: Bạn dùng chức năng "Sửa bài viết" để thêm ý hoặc câu hỏi vào nội dung bài cũ, nếu như bài cũ vẫn chưa có ai trả lời.
                      Nếu cố tình Spam để câu bài sẽ bị xử lý theo nội quy diễn đàn. Tuanhonglac.
                      Last edited by Tuanhonglac; 07-01-2012, 23:55.
                      Keep moving forward...

Comment

• [QUOTE=bboyminh;464324]bác bảo ơi,cái biến dòng thì chỉ xuyên 1 sợi dây qua làm sao mà biết được đâu là điểm áp dương để cho vào UC3845 ạ????
                        -----------
                        cái bác này lười đọc quá, nếu bác thực sự muốn làm thì nên đọc lại từ đầu và bắt tay vào làm ngay, khi khúc mắc chỗ nào hỏi bác bảo để tiếp tục. em đã đọc hết từ đầu đến cuối rồi và thấy bác bảo hưởng dẫn không thiếu gì cả. em cũng định làm nhưng ngán chi phí quá nên chưa tiến hành

Comment

• dùng thử quy tắc bàn tay phai xem

Comment

• Nguyên văn bởi s0n 176 Xem bài viết
                            dùng thử quy tắc bàn tay phai xem
                            em nắn cầu có được không ạ?
                            Keep moving forward...

Comment

• Đồ iH là bếp từ .
                              nếu xỏ ko đúng thì đảo thứ cấp biến dòng thôi mà,
                              521 ko dc, fải dùng tlp250.
                              nguồn thì lấy tạm nguồn Modem hỏng cũng ok, thay cho top224 ấy.

Đê nghị mọi người là nếu bạn này ko Show hình ảnh chứng tỏ đang làm thì thôi ko trả lời nhé

Comment

• Nguyên văn bởi m4a1kabin Xem bài viết
                                Đồ iH là bếp từ .
                                nếu xỏ ko đúng thì đảo thứ cấp biến dòng thôi mà,
                                521 ko dc, fải dùng tlp250.
                                nguồn thì lấy tạm nguồn Modem hỏng cũng ok, thay cho top224 ấy.

Đê nghị mọi người là nếu bạn này ko Show hình ảnh chứng tỏ đang làm thì thôi ko trả lời nhé
                                em đang tìm hiểu trước để vẽ mạch in,có gì đỡ phải thay thế linh tinh nhiều,nguồn thì em làm được.mấy hôm nữa em post ảnh lên
                                Keep moving forward...

Comment

Về tác giả

Collapse

thucbao Tìm hiểu thêm về thucbao

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X