Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM-dvb-vcd-dvd-mindikaraoke- Máy nạp Rom

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• anh em ai có fw này cho em xin đang cần cảm ơn
    khi định bỏ cuộc.
    hãy nhớ lại lý do mình bắt đầu nó
    .0975006559

Comment

• gửi bạn que_lua, có fw này bạn thử nhé.....
      Attached Files

0934 109289
      TÂN UYÊN - BÌNH DƯƠNG

Comment

• Cảm ơn bạn liem_spkt đã chia sẻ để mình thử xem sao

Comment

• Nguyên văn bởi vnonlinegl Xem bài viết
          Chào các huynh .các huynh xem sửa giúp mình fw này với máy bị chạy 1 lúc nóng am thanh ra bị rè rất khó nghe trivision model kt568t mã bo lt8202r-v1 vfd dvd-288 ROM 25T80 có ruồi led 7 đây là fw cũ ạ [ATTACH]60113[/ATTACH]
          Bạn tìm 1 file nào đó cùng mã board cho chạy thử xem sao, có thể phần mềm không lỗi đâu.

DĐ: 0939809349

Comment

• Mình đã thử fw của bạn liem_spkt nhưng mà không được. mình gửi fw của máy lên nhở các bạn kiểm tra giúp mình xem có bị lỗi không(Hiện tượng của em này là chỉ đọc được đĩa 6 số của máy còn đĩa dvd và vcd không đọc được) anh em nào có cao kiến gì xin giúp đỡ mình với
            Attached Files

Comment

• vâng cảm ơn bạn nhé
              khi định bỏ cuộc.
              hãy nhớ lại lý do mình bắt đầu nó
              .0975006559

Comment

• nhờ anh em diễn đàn sửa giúp fw calinew chạy bình thường nhưng không hiển thị đèn led chỉ có hình cái dĩa quay mà không nhảy số ( panel và phím tốt vì bỏ qua máy khác có hiển thị và phím ok)CALINEW DV-960M17 + 8202R cFeon 25N80 + VFD K48 + LED7 .zip
                sơ đồ tivi http://www.datafile.com/f/Tmprek5qVTA0/TV schematic

Comment

• Nguyên văn bởi vinhnguyen32 Xem bài viết
                  nhờ anh em diễn đàn sửa giúp fw calinew chạy bình thường nhưng không hiển thị đèn led chỉ có hình cái dĩa quay mà không nhảy số ( panel và phím tốt vì bỏ qua máy khác có hiển thị và phím ok)[ATTACH]60208[/ATTACH]
                  thay màn hình led đi bạn
                  VẠN SỰ KHỞI ĐẦU NAN, GIAN NAN KHÔNG ĐƯỢC NẢN
                  email:

Comment

• uhm mình thay rồi nhưng vẫn thế nhung lấy qua máy khác nó vận lên

Comment

uhm mình thay rồi nhưng vẫn thế nhung lấy qua máy khác nó vận lên
                      vậy bạn kiểm tra 3 đường CLK,STB,DATA ở bo xem có vol ko ,nếu ko có thay thử ic tổng
                      VẠN SỰ KHỞI ĐẦU NAN, GIAN NAN KHÔNG ĐƯỢC NẢN
                      email:

Comment

• vẫn có vol vì máy vẫn chạy bình thường phím nhấn vẫn ăn + remote vẫn ok nói chung cái gì cũng ok trừ cái led khong hiển thị.... nó chỉ có đèn hình cái đĩa quay vòng vòng mà cũng bị mất 1 nét. mò sáng h vẫn chưa tìm ra bệnh nhức đầu thật

Comment

• Nguyên văn bởi que_lua Xem bài viết
                          Mình đã thử fw của bạn liem_spkt nhưng mà không được. mình gửi fw của máy lên nhở các bạn kiểm tra giúp mình xem có bị lỗi không(Hiện tượng của em này là chỉ đọc được đĩa 6 số của máy còn đĩa dvd và vcd không đọc được) anh em nào có cao kiến gì xin giúp đỡ mình với
                          a thử file này_California 188A mau den tak8202r-25.444 led,ht1623.zip

MỸ THO - TIỀN GIANG
                          "Sự thật mất lòng_NÓI THÌ GIỎI , LÀM MỚI KHÓ"

Comment

nhờ anh em diễn đàn sửa giúp fw calinew chạy bình thường nhưng không hiển thị đèn led chỉ có hình cái dĩa quay mà không nhảy số ( panel và phím tốt vì bỏ qua máy khác có hiển thị và phím ok)[ATTACH]60208[/ATTACH]
                            a thử mấy file này
                            CaliNew 960M17 (8202R.32M.25T80.HD850.003.PCB.K7.7.12.8_SA4SA0-STD-445_GR64-000) ghep KHONG RUOI.zip
                            CaliNew 960M17 (moi) (8202R.32M.25T80.K4.7.9.1_SM2SA0-STD-462_KOK-A9F) file GOC.zip
                            CALINEW DV-960M17 (LT8202R06[1].V1.1) CO RUOI.zip
                            CALINEW 960M17 mat-DL6-bao mat trong rom.zip
                            k dc a kt nguồn 5v lên led_thay thử rem_8202 rồi tính tiếp

MỸ THO - TIỀN GIANG
                            "Sự thật mất lòng_NÓI THÌ GIỎI , LÀM MỚI KHÓ"

Comment

• cac huynh co cho em xin fw rom dvd dau tecnex 4214 chit 1389 .e xin cam on trc a

Comment

• anh em ai có rom đầu ruby rb288a chay bo WLD909_8d cho mình xin với.

Comment

Về tác giả

Collapse

toanmy Tìm hiểu thêm về toanmy

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X