Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Firmware và các vấn đề đầu kts.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• chào các đồng nghiệp .mình đang sửa con D 901, nó bị hỏng nguồn đã chữa nguồn tốt,nhưng bây giờ bật máy lên nó hiện chữ bo ot xong DL VÀ nó hiện chữ( b e 1 )và đứng yên,không có phông ảnh gì cả.đo nguồn đủ,có rút rắc mặt+rắc thẻ,ra rồi vẫn không lên.đây là hình ảnh của nó,nhờ anh em giúp đỡ
    Attached Files
    Yahoo:xuanquangcr@yahoo.com.vn
    Gmail;xuanquang12a9@gmail.com.vn

Comment

• Nguyên văn bởi xuanquangcr Xem bài viết
      chào các đồng nghiệp .mình đang sửa con D 901, nó bị hỏng nguồn đã chữa nguồn tốt,nhưng bây giờ bật máy lên nó hiện chữ bo ot xong DL VÀ nó hiện chữ( b e 1 )và đứng yên,không có phông ảnh gì cả.đo nguồn đủ,có rút rắc mặt+rắc thẻ,ra rồi vẫn không lên.đây là hình ảnh của nó,nhờ anh em giúp đỡ
      nap lại fw đi bạn
      Điện tử Nghĩa Phượng- SN268, pTân Long,tp Thái Nguyên,. SDT: 097 833 7568 - 091 373 0268
      cung cấp các loài đầu chảo K+ VTC / AVG KTS T2

Comment

• Nguyên văn bởi dinh0974 Xem bài viết
        Mình nạp vào vẫn thế ,chắc hỏng phần cứng rồi.Bệnh của em nó chạy được một lúc đồng hồ hiên chữ OFF ,Phương đã làm qua chưa chia sẻ với mình nhé.Trân trọng cảm ơn Phương.!!!
        hỏng phần cứng rồi bác ah.cháu cũng đang làm con này làm mãi mà không được

Comment

chào các đồng nghiệp .mình đang sửa con D 901, nó bị hỏng nguồn đã chữa nguồn tốt,nhưng bây giờ bật máy lên nó hiện chữ bo ot xong DL VÀ nó hiện chữ( b e 1 )và đứng yên,không có phông ảnh gì cả.đo nguồn đủ,có rút rắc mặt+rắc thẻ,ra rồi vẫn không lên.đây là hình ảnh của nó,nhờ anh em giúp đỡ
          bạn thử cấy nguồn khác , mình cũng gặp trường hợp như vậy . cấy nguồn khác là được
          ĐIỆN TỬ HOÀI PHÚ
          AN SƠN - NAM SÁCH - HẢI DƯƠNG
          ĐT; 0936181043
          MAIL:
          GMAIL:

Comment

Thử nạp lại rôm xem có được không bạn ?

Comment

• Bạn dtvh_1192 thử nhé.
              Attached Files
              Phương -Hải Dương
              Email:
              Fb

Comment

• mình đang nhận sửa con đầu TOPE - T880A chạy IC ZR 39140HQC mã kênh TSD-2SHoo51AB chỉ bắt được từ kênh vtv1 trở lên còn các kênh VTC ko bắt được . nhờ ae trên dd chỉ dúp cám ơn nhiều
                sao ko ai trả lời vậy
                ĐIỆN TỬ HOÀI PHÚ
                AN SƠN - NAM SÁCH - HẢI DƯƠNG
                ĐT; 0936181043
                MAIL:
                GMAIL:

Comment

• các bác giúp e với,e có con đầu f901 cứ vào menu là đòi mật khẩu,e nhập mật khẩu mặc định thì không được,chắc đã bị khách họ đổi rồi mà họ không nhớ,các bác nào có file cho e xin với nó chạy con ALI 3101
                  kênh liền vỉ luôn,mặt hiển thị chữ màu đỏ.
                  mã bo là pante_ALI+MAX - V1.0

Comment

• Nguyên văn bởi Nối_1986 Xem bài viết
                    các bác giúp e với,e có con đầu f901 cứ vào menu là đòi mật khẩu,e nhập mật khẩu mặc định thì không được,chắc đã bị khách họ đổi rồi mà họ không nhớ,các bác nào có file cho e xin với nó chạy con ALI 3101
                    kênh liền vỉ luôn,mặt hiển thị chữ màu đỏ.
                    mã bo là pante_ALI+MAX - V1.0
                    Tặng bạn chuẩn đây.
                    Attached Files

Comment

• cảm ơn bác,để e thử xem có gì e báo lại nhé.

Comment

• k dc bác ah,máy của e k nạp đc đuôi khác ngoài đuôi bin,bác có file đuôi bin thì gửi cho e xin.mà của e nó dùng con ALI 3101 đuôi C1 chứ k phải B1 đâu bác

Comment

k dc bác ah,máy của e k nạp đc đuôi khác ngoài đuôi bin,bác có file đuôi bin thì gửi cho e xin.mà của e nó dùng con ALI 3101 đuôi C1 chứ k phải B1 đâu bác
                          Bạn thử cái này xem sao
                          Attached Files
                          Phương -Hải Dương
                          Email:
                          Fb

Comment

k dc bác ah,máy của e k nạp đc đuôi khác ngoài đuôi bin,bác có file đuôi bin thì gửi cho e xin.mà của e nó dùng con ALI 3101 đuôi C1 chứ k phải B1 đâu bác
                            Mình có cái này bạn thử xem
                            Attached Files

Comment

• không đc các bác ơi.e nạp vào nó vẫn im re,file cũ vẫn chạy bt,cứ file mới vào là k chạy đc,bác còn file nào khác nữa k cho e xin

Comment

• cám ơn các bác e nạp lại lần nữa thì ok rồi.cảm ơn các bác.

Comment

Về tác giả

Collapse

phuongdt_hd Tìm hiểu thêm về phuongdt_hd

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X