Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Firmware và các vấn đề đầu kts.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• các bác cho e hoi thêm 1 chút nhé,sao e gửi file nên diễn đàn mà k thể gửi đc.mong các bác đưng chê cười,e nén cả xuống đuôi rar mà cũng k cho nên đc.

Comment

• Nguyên văn bởi Nối_1986 Xem bài viết
      các bác cho e hoi thêm 1 chút nhé,sao e gửi file nên diễn đàn mà k thể gửi đc.mong các bác đưng chê cười,e nén cả xuống đuôi rar mà cũng k cho nên đc.
      Phải nén bằng WinZip bạn à.
      Phương -Hải Dương
      Email:
      Fb

Comment

• Xin giúp fw đkts F901 chạy chíp GX6201 mã bo ZL-GX6201+DTTM3432 V1.2 mã kênh DTTM3432B .Em nó bị mất sóng mình đã nạp một số fw tương đương mà ko được .Anh em nào có fw chuẩn cho mình xin nhé, xin trân trọng cảm ơn anh em rất nhiều.!!!

Comment

• Nguyên văn bởi dinh0974 Xem bài viết
          Xin giúp fw đkts F901 chạy chíp GX6201 mã bo ZL-GX6201+DTTM3432 V1.2 mã kênh DTTM3432B .Em nó bị mất sóng mình đã nạp một số fw tương đương mà ko được .Anh em nào có fw chuẩn cho mình xin nhé, xin trân trọng cảm ơn anh em rất nhiều.!!!
          Bác thử xem sao.Nhưng chạy cái kênh này thì do lỗi kênh nhiều hơn đó
          Attached Files
          Phương -Hải Dương
          Email:
          Fb

Comment

• Nguyên văn bởi phuongdt_hd Xem bài viết
            Bác thử xem sao.Nhưng chạy cái kênh này thì do lỗi kênh nhiều hơn đó
            Cảm ơn phuong nhé ,mình nạp vào vẫn thế chác hư kênh rồi.

Comment

• cảm ơn phuongdt_hd

Comment

• em có con đầu Đĩa DVD nhãn hiệu T G model DVD-999.chay tổng ALI 3351 B1F.nó bị bệnh luc chạy lúc k?e chỉ Hàn lại thì giờ chạy ngon lành nhưng DVD k đọc,còn VCD thì bị vỡ ảnh,anh em nào có xin chỉ giùm em.hay có sơ đò con IC này cho e xin nhé.

Comment

• các bác cho em hỏi về hộp kênh của đầu kĩ thuật số vơi: mấy con đèn dán 4 chân có con ghỉ trên lưng N8 là con gì nhỉ????

Comment

• Nguyên văn bởi manhtuyen91 Xem bài viết
                    các bác cho em hỏi về hộp kênh của đầu kĩ thuật số vơi: mấy con đèn dán 4 chân có con ghỉ trên lưng N8 là con gì nhỉ????
                    Nó chỉ là con trans thôi bạn à.Thực chất nó cũng chỉ có 3 chân BCE trên mạch có 2 chân E.Mà 1 hộp chỉ có 1 con thôi.Có loại là N8 có lại là R24 R25.Nó là con đèn kđ RF đầu vào
                    Xác định chân cũng rất dễ bạn nhổ con đó ra.Đo trên mạch.chân nào có ~5v thì là chân C. ~2V là chân B. 2 chân nối nhau chắc chắn là E rồi
                    Phương -Hải Dương
                    Email:
                    Fb

Comment

Nó chỉ là con trans thôi bạn à.Thực chất nó cũng chỉ có 3 chân BCE trên mạch có 2 chân E.Mà 1 hộp chỉ có 1 con thôi.Có loại là N8 có lại là R24 R25.Nó là con đèn kđ RF đầu vào
                      Xác định chân cũng rất dễ bạn nhổ con đó ra.Đo trên mạch.chân nào có ~5v thì là chân C. ~2V là chân B. 2 chân nối nhau chắc chắn là E rồi
                      anh phươngdt_hd ơi:hộp kênh đầu kĩ thuật số hay hỏng linh kiện gì hả anh????em cũng thay thử mấy con đèn 4 chân trong hộp kênh rồi mà vẫn không đựoc.anh có cao kiến gì hay chỉ giúp em với!

Comment

anh phươngdt_hd ơi:hộp kênh đầu kĩ thuật số hay hỏng linh kiện gì hả anh????em cũng thay thử mấy con đèn 4 chân trong hộp kênh rồi mà vẫn không đựoc.anh có cao kiến gì hay chỉ giúp em với!
                        Thường thì hay hỏng con kđ đầu vào.Có 1 số hỏng con lọc.Nếu không phỉa 2 trường họp này thì khó mà làm được
                        Phương -Hải Dương
                        Email:
                        Fb

Comment

• các bác cho em hỏi tý:ic 3101c có thay được cho 3101d không nhỉ????

Comment

các bác cho em hỏi tý:ic 3101c có thay được cho 3101d không nhỉ????
                            Không ! Vì 01C chạy nguồn 1,7 còn 01D chạy nguồn 1,2v .
                            email:

Comment

• Nguyên văn bởi linhmoi.vp Xem bài viết
                              Không ! Vì 01C chạy nguồn 1,7 còn 01D chạy nguồn 1,2v .
                              A Tiến ơi nếu chỉ đơn giản là nguồn thì không thành vẫn đề ta có thể cải tạo. Đơn giản mà.
                              Cái quan trọng là chân cẳng rồi Fw của 2 con nó cũng chả giống nhau tẹo nào cơ
                              Phương -Hải Dương
                              Email:
                              Fb

Comment

A Tiến ơi nếu chỉ đơn giản là nguồn thì không thành vẫn đề ta có thể cải tạo. Đơn giản mà.
                                Cái quan trọng là chân cẳng rồi Fw của 2 con nó cũng chả giống nhau tẹo nào cơ
                                Rất đúng ,mình chỉ thấy 3101 B1 và 3101 A1 là thay cho nhau được thôi .

Comment

Về tác giả

Collapse

phuongdt_hd Tìm hiểu thêm về phuongdt_hd

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X