Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Firmware và các vấn đề đầu kts.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Anh em cho mình xin FW đầu KTS F100 mã bo SP1003-1D VER:1.3 kênh 11 chân EDT-1023II2B+ Xin chân thành cảm ơn ae!!!

Comment

• Nguyên văn bởi dinh0974 Xem bài viết
      Anh em cho mình xin FW đầu KTS F100 mã bo SP1003-1D VER:1.3 kênh 11 chân EDT-1023II2B+ Xin chân thành cảm ơn ae!!!
      Bác ơi có phải vỉ đó nó có cổng Component không ạ.
      Chú minhque ơi chú thử mấy cái của dinh0974 xem có bị vậy nữa không cháu sợ lỗi ở vỉ
      Attached Files
      Phương -Hải Dương
      Email:
      Fb

Comment

• Nguyên văn bởi phuongdt_hd Xem bài viết
        Bác ơi có phải vỉ đó nó có cổng Component không ạ.
        Chú minhque ơi chú thử mấy cái của dinh0974 xem có bị vậy nữa không cháu sợ lỗi ở vỉ
        Cảm ơn PHƯƠNG nhiều, fw chạy rất ok !!!!!!!!!!!!!

Comment

• ae cho mình hỏi cách thay con bóng khuếch đại tín hiệu của hộp kênh đầu kỹ thuật số ( thay tương đương )
          ĐIỆN TỬ HOÀI PHÚ
          AN SƠN - NAM SÁCH - HẢI DƯƠNG
          ĐT; 0936181043
          MAIL:
          GMAIL:

Comment

• Nhờ ae giúp mình fw dầu kts INBOX IB8250U mã bo SP1003-1C VER:1.3 ,mã kênh EDT-1022II2A+.Trân trọng cảm ơn anh em.!!!

Comment

Nhờ ae giúp mình fw dầu kts INBOX IB8250U mã bo SP1003-1C VER:1.3 ,mã kênh EDT-1022II2A+.Trân trọng cảm ơn anh em.!!!
              Bác thử nhé
              Attached Files
              Phương -Hải Dương
              Email:
              Fb

Comment

• Nguyên văn bởi hoaiphu12 Xem bài viết
                ae cho mình hỏi cách thay con bóng khuếch đại tín hiệu của hộp kênh đầu kỹ thuật số ( thay tương đương )
                Cái này mình cũng đang quan tâm có điều không hỏi mua được những con đèn đó.Thường thì con 3 chân là con R25,R26...4 chân là con N8...mà hỏi mua khôg đâu có cả chán thế mình toàn phải tìm lấy ở nhưng chỗ đồ cũ
                Phương -Hải Dương
                Email:
                Fb

Comment

Bác thử nhé
                  Mình nạp vào vẫn thế ,chắc hỏng phần cứng rồi.Bệnh của em nó chạy được một lúc đồng hồ hiên chữ OFF ,Phương đã làm qua chưa chia sẻ với mình nhé.Trân trọng cảm ơn Phương.!!!

Comment

Mình nạp vào vẫn thế ,chắc hỏng phần cứng rồi.Bệnh của em nó chạy được một lúc đồng hồ hiên chữ OFF ,Phương đã làm qua chưa chia sẻ với mình nhé.Trân trọng cảm ơn Phương.!!!
                    Bác thử rút hẳn vỉ mặt ra cho chạy xem có bị nứa không.
                    Nếu vẫn bị thì bác thử làm đường IR và đường key bỏ hết tụ trở nối mass nối nguồn xem sao.
                    Phương -Hải Dương
                    Email:
                    Fb

Comment

Cái này mình cũng đang quan tâm có điều không hỏi mua được những con đèn đó.Thường thì con 3 chân là con R25,R26...4 chân là con N8...mà hỏi mua khôg đâu có cả chán thế mình toàn phải tìm lấy ở nhưng chỗ đồ cũ
                      Con R24 thay vào OK , thay tất cả những con 4 chân luôn . Phương cần bao nhiêu con hôm nào mình mua cho OK .
                      email:

Comment

• Nguyên văn bởi linhmoi.vp Xem bài viết
                        Con R24 thay vào OK , thay tất cả những con 4 chân luôn . Phương cần bao nhiêu con hôm nào mình mua cho OK .
                        E cũng biết là thay được cho con 4 chân vì con 4 chân có 2 chân chung.E toàn phải lấy của những cái dàn điện tử cũ nó có 2 con.
                        Anh ơi bao nhiêu 2 em vậy hjhj
                        Phương -Hải Dương
                        Email:
                        Fb

Comment

E cũng biết là thay được cho con 4 chân vì con 4 chân có 2 chân chung.E toàn phải lấy của những cái dàn điện tử cũ nó có 2 con.
                          Anh ơi bao nhiêu 2 em vậy hjhj
                          Thường chỉ chết đèn trung tần đầu vào thôi , 2 em là những em nào vậy Phương ? Nếu muốn mua nhiều mình cho giá và mua hộ anh em thôi , không buôn bán gì ở đây .
                          email:

Comment

• Nguyên văn bởi linhmoi.vp Xem bài viết
                            Thường chỉ chết đèn trung tần đầu vào thôi , 2 em là những em nào vậy Phương ? Nếu muốn mua nhiều mình cho giá và mua hộ anh em thôi , không buôn bán gì ở đây .
                            Ôi trời e viết nhầm 1 em đã chết rồi lại còn 2 em hjhj
                            E hỏi là con 24 đó bao nhiêu tiền 1 con.Nếu mua cả 100 con thì bao nhiều vậy anh
                            Phương -Hải Dương
                            Email:
                            Fb

Comment

Bác thử rút hẳn vỉ mặt ra cho chạy xem có bị nứa không.
                              Nếu vẫn bị thì bác thử làm đường IR và đường key bỏ hết tụ trở nối mass nối nguồn xem sao.
                              Mình cũng rút vỉ mặt rồi vẫn thế , để mình làm đường IR & KEY trên bo mạch chính xem thé nào .

Comment

• mình đang nhận sửa con đầu TOPE - T880A chạy IC ZR 39140HQC mã kênh TSD-2SHoo51AB chỉ bắt được từ kênh vtv1 trở lên còn các kênh VTC ko bắt được . nhờ ae trên dd chỉ dúp cám ơn nhiều
                                ĐIỆN TỬ HOÀI PHÚ
                                AN SƠN - NAM SÁCH - HẢI DƯƠNG
                                ĐT; 0936181043
                                MAIL:
                                GMAIL:

Comment

Về tác giả

Collapse

phuongdt_hd Tìm hiểu thêm về phuongdt_hd

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...