Thông báo

Collapse
No announcement yet.

đầu đĩa k888_ california

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi the he Xem bài viết
    Đúng là tôi chỉ đọc trên vỏ hộp vì thời gian đó tôi chỉ làm sửa chữa, chưa tham gia kinh doanh (hình như trong đó còn có cả câu: Khách hàng đang sử dụng đầu và đĩa 5 số nếu muốn nâng cấp lên 6 số thì chỉ việc mua đĩa 6 số về và sẽ được tặng đĩa để nâng cấp). Tôi có anh bạn làm BH Cali, việc bạn nhờ tôi sẽ lưu ý nếu có kết quả tôi sẽ nhắn lại cho bạn.
    anh có thể up lên mang đc hem để bà con cô bác có thể tải về và nâng cấp luôn

Comment

Nguyên văn bởi dt.thuan Xem bài viết
      Đúng vậy ! Mình nhập về rất nhiều đĩa 6 số (vol 5-6) để bán cho khách hàng, trên bao bì cũng ghi đầy đủ hướng dẫn sử dụng đĩa update, nhưng bên trong chỉ có cái đĩa 6 số mới, tuyệt nhiên không có cái đĩa update. Không phải một mình mình, mà các đại lý khác cũng như thế. Hỏi thật nhé ! Bạn đọc được thông tin đó trên bao bì hay là bạn đã thật sự cài đặt cái đĩa update cho khách hàng. Khách hàng của mình cũng còn vài chục người chấp nhận xái cái đĩa 5 số vol 3 cũ mèm, vì không có đĩa update. Bạn có thể nhượng lại cái đĩa đó cho mình không. Nếu được, cho mình xin địa chỉ để tiện liên lạc. Thank !
      nếu cần dĩa update thì liên lạc với minh dt: 0915825609 giá đồ cổ

Comment

bác nào biết địa chỉ hãng califonia ở Hà Nội không bảo em với, em đang cần nâng cấp cái đầu 5 số của em và mua cái remote

Comment

Đây nè cho bạn - bun nén ra cupy hai mục đó vào đĩa rồi đưa vào đầu chạy là OK.chúc bạn thành công...
          MIDI 888K
          Attached Files

Email :

Comment

cảm ơn quocdung nhé, để em thử rồi báo cáo kết quả bác!

Comment

Các bác có ai có đĩa DVD karaoke vi tính 6 số không up lên cho em xin với!

Comment

@quocdung.nt: Em ghi ra đĩa rồi nhưng cách sử dụng trên đầu như thế nào vậy bác
                Cho đĩa vào nó hiện ra 2 thử mục mà vào chẳng có cái gì luôn,ấn play cũng ko được.
                Cám ơn!!!

Comment

dau cali chay đia vol 3 co 2 loai muon chay dia 6 so cali moi na so dau 8 phai up dia deiver cua chung.mo nguon len bam khay dia ra cho dia up vao no tu dong chay khi nao no bao hoan tat lay dia ra tat nguon mo nguon lai cho no tu lam viec khi no bao nodisk bam khay ra cho dia 6 so moi vao chay tot nho thay lai remot khong thi bam bai hat tren may /khi mua dia karaoke nho noi ban dia vol 11 co hinh 3 dua be .dia Up cac ban can lien kac voi toi t.truonglang@yahoo.com

Comment

cho mình hỏi chút, minh đã tải 2 file trên về ghi trên 1 đĩa CD và đưa vào đầu dvd, sau khi thủ tục xong xuôi cho đĩa karaoke (đĩa 5 số) vào thì không chon được bài chỉ lên hình không thoi, điều khiển thì cũng không khiên được nữa, ban phim của điều khiển thi bị xảo trộn linh tinh khong sắp xếp theo thứ tự ghi tren ban phim nữa.
                    Ai biết lý do tại sao không? xin giúp gium voi?
                    --------------------------------
                    AAAAAAAAAAAAAA
                    BBBBBBBBBBBBB
                    CCCCCCCCCCCC

Comment

Nguyên văn bởi hao_100 Xem bài viết
                      chả là lúc trước đầu của em là đầu 5 số, nhưng khi lúc mua đĩa mới, thì công ti không còn làm đầu 5 số nũa, chỉ có đầu 6 số nên không có đĩa của 5 số thứ của em nữa, vậy các bác có cách nào đề cho đầu đĩa từ 5 số -> 6 số đc hem, xin các sư huynh chỉ bảo, em xin cám ơn nhiều
                      tôi cũng đang rất cần
                      Điện Tử - Vân Tình
                      ĐC: Tổ 3, Ngũ Kiên, Vĩnh Tường, Vĩnh Phúc
                      ĐT: 0904601666_0912729363_0964017171

Comment

Nguyên văn bởi hoangviet190 Xem bài viết
                        @quocdung.nt: Em ghi ra đĩa rồi nhưng cách sử dụng trên đầu như thế nào vậy bác
                        Cho đĩa vào nó hiện ra 2 thử mục mà vào chẳng có cái gì luôn,ấn play cũng ko được.
                        Cám ơn!!!
                        2 fw đó nhớ giải nén ra rồi ghi vào đĩa nha

Email :

Comment

tôi đã tải 2 file đó về và giai nén và ghi vào dia CD và đư vào đầu Karaoke nhu bạn noi nhưng cũng không có kết quả
                          AAAAAAAAAAAAAA
                          BBBBBBBBBBBBB
                          CCCCCCCCCCCC

Comment

Bây giờ phải ầm gi? up lên 6 số thì không chọn bài được còn 5 số thì lại không dùng được nữa. Xin hởi có cái ROM nào để cài lại 5 số như ban dầu không? ai có thì làm ơn cho mình xin được không? Xin cảm ơn nhiều
                            AAAAAAAAAAAAAA
                            BBBBBBBBBBBBB
                            CCCCCCCCCCCC

Comment

Nguyên văn bởi phimdl Xem bài viết
                              cho mình hỏi chút, minh đã tải 2 file trên về ghi trên 1 đĩa CD và đưa vào đầu dvd, sau khi thủ tục xong xuôi cho đĩa karaoke (đĩa 5 số) vào thì không chon được bài chỉ lên hình không thoi, điều khiển thì cũng không khiên được nữa, ban phim của điều khiển thi bị xảo trộn linh tinh khong sắp xếp theo thứ tự ghi tren ban phim nữa.
                              Ai biết lý do tại sao không? xin giúp gium voi?
                              update xong là ko dùng được đĩa 5 số cũ với đk cũ đâu.ban phải mua đĩa 6 số có hình 3 đứa bé và đk 6 số
                              mình cũng vừa đc các bác ấy hd làm ok mà

Comment

anh e ai có đĩa 6 số úp lên hát chơi nào!
                                dh08td.22web.net

Comment

Về tác giả

Collapse

hao_100 Tìm hiểu thêm về hao_100

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X