Thông báo

Collapse
No announcement yet.

đầu đĩa k888_ california

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi phimdl Xem bài viết
    tôi đã tải 2 file đó về và giai nén và ghi vào dia CD và đư vào đầu Karaoke nhu bạn noi nhưng cũng không có kết quả
    Mình đã update bằng cách này cho rất nhiều đầu từ 5 số lên 6 số. thanks pác quongdung nha.
    K cần làm ji cả. chỉ cần ghi 2 file đó (nhớ giải nén ra nhé) ra 1 cái đĩa DVD, sau đó cho vào đầu đĩa (đảm bảo nguồn điện phải ổn định, không chập chờn và mất điện giữa chừng nhé). sau đó màn hình nó có cái font nền của đầu và hiện chữ esare... (đang thực hiện thao tác xóa rom cũ), 1 núc nó hiện updating... (đang thực hiện chép file rom mới vào). sau đó nó hiện Finish và tự động nhả dĩa ra. và ta tắt mát đi và bật lên. như vậy là ta đã update thành công từ đầu 5 số lên 6 số. Và phải cho đĩa 6 số vào mới play dc nha, đĩa 5 số cũ thi bỏ đi.
    Nhớ là điện phải ổn định, đang update mà bị mất điện là tiêu luôn đó.

Comment

thời gian hoàn tất thao tác chưa đầy 30s

Comment

xin chào các bác em đang có con cali 888kc nguồn tốt chạy được khoảng 10s là đơ không làm gì được tắt đi bật lại không lên gì luôn bác nào qua pan này rồi chỉ em với và có sơ đồ cho em xin nhé thanks các bác nhiều
        [I] [B] [COLOR = "Blue"] sống trên đời cần có một tấm lòng [/ COLOR] [/ B] [/ I]

Comment

cảm ơn quocdung nhiều nha, mình đàn rất cần cái đĩa này nè^^

Comment

Về tác giả

Collapse

hao_100 Tìm hiểu thêm về hao_100

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X