Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Các trường hợp hỏng hóc thường gặp ở máy tính để bàn.

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi quanghao Xem bài viết
    Vậy chỗ nào hả bác. Cái main đó vẫn vứt 1 chỗ ko sửa được nên mua main mới luôn rồi
    hải phòng mình thấy nhiều chỗ quảng cáo sửa main lấy ngay lại còn rẻ nữa , lướt web một tí thấy quá nhiều luôn còn CPN là nơi bán hàng thợ của họ chủ yếu là ráp máy và bảo hành thôi , vì thế mình mới nói đấy không phải chỗ sửa , nếu main bỏ rồi thì còn lăn tăn gì nữa hij , nếu rảnh mang qua chỗ mình chúng ta cùng nghiên cứu nhé
    Đào thừa thắng

YM: thangdthp

Comment

• Nguyên văn bởi thangdthp Xem bài viết
      hải phòng mình thấy nhiều chỗ quảng cáo sửa main lấy ngay lại còn rẻ nữa , lướt web một tí thấy quá nhiều luôn còn CPN là nơi bán hàng thợ của họ chủ yếu là ráp máy và bảo hành thôi , vì thế mình mới nói đấy không phải chỗ sửa , nếu main bỏ rồi thì còn lăn tăn gì nữa hij , nếu rảnh mang qua chỗ mình chúng ta cùng nghiên cứu nhé
      Em hỏi để lần sau có hỏng thì đem đi sửa đấy mà. Đúng là lên mạng thấy nhiều chỗ sửa thật.

Comment

• Nguyên văn bởi quanghao Xem bài viết
        Em hỏi để lần sau có hỏng thì đem đi sửa đấy mà. Đúng là lên mạng thấy nhiều chỗ sửa thật.
        chữ ký nhé , mình rất thích giao lưu với mọi người
        Đào thừa thắng

YM: thangdthp

Comment

• Em post nhầm topic, xin xóa bài.

Comment

• nhờ mấy cao thủ sửa main giúp
            em làm thợ điện tử,
            co cáe máy tinh, e đang dùng, xong hnay bật lên
            cam điện vào thấy quạt nguồn lẫn quạt chip set chạy luôn
            mong mấy anh giúp đỡ
            ĐIỆN LẠNH NGỌC BẢO ADD..THÁI NGUYÊN SDT: 0169 23456 87 Fb.. điện lạnh ngọc bảo

Comment

• Sau bao ngày học hỏi hôm nay mới trở lại trang này thấy mình lớn lên nhiều về main bo .bạn nào gặp khó khan trong học tập alo mình nhé.0972767311.giúp đỡ nhiệt tình luôn .cơ bản thui heeeer

Comment

• cái máy tín để bàn minh k còn sd nữa

Comment

• Xin các bạn xem giúp, LCD 17" này bị lấm tấm mờ như dính nước mưa có thay tấm nền hay gì đó được không? Cảm ơn các bạn. Click image for larger version

Name:	20200131_112016.jpg
Views:	1919
Size:	73.5 KB
ID:	1715486

Comment

• Xin chào các bạn.
                    PC của mình win 11, mới mua dùng được vài tuần, không biết do cài app hay undate win gì mà bây giờ nó mất tiêu mục "Create new video" trong menu đổ xuống khi right click và một file hình ảnh. Giờ không biết làm sao để tạ video từ ảnh nữa.

Comment

• Nguyên văn bởi dinhthuong80 Xem bài viết
                      Xin chào các bạn.
                      PC của mình win 11, mới mua dùng được vài tuần, không biết do cài app hay undate win gì mà bây giờ nó mất tiêu mục "Create new video" trong menu đổ xuống khi right click và một file hình ảnh. Giờ không biết làm sao để tạ video từ ảnh nữa.

Tạo video từ ảnh chú dùng Proshow Producer đi ạ

Win11 nhìn beedee lưỡng tính sida lắm, bo tròn bo góc ngứa mắt. Win10 vuông vức đẹp hơn nhiều

Comment

• Nguyên văn bởi vandong1111 Xem bài viết

Tạo video từ ảnh chú dùng Proshow Producer đi ạ

Win11 nhìn beedee lưỡng tính sida lắm, bo tròn bo góc ngứa mắt. Win10 vuông vức đẹp hơn nhiều
                        Mình muốn dùng ứng dụng mặc định của win cho dễ mà

Comment

• Nguyên văn bởi dinhthuong80 Xem bài viết

Mình muốn dùng ứng dụng mặc định của win cho dễ mà

Thế thì dùng cái này này chú, có sẵn trong Store, cài xong thì mở lên bấm new project rồi add ảnh vào, chỉnh thời gian, đổi hiệu ứng

Comment

Về tác giả

Collapse

sihungfapv Tìm hiểu thêm về sihungfapv

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                          X