Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Các trường hợp hỏng hóc thường gặp ở máy tính để bàn.

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• vandong1111
    replied
    Nguyên văn bởi dinhthuong80 Xem bài viết

Mình muốn dùng ứng dụng mặc định của win cho dễ mà

Thế thì dùng cái này này chú, có sẵn trong Store, cài xong thì mở lên bấm new project rồi add ảnh vào, chỉnh thời gian, đổi hiệu ứng

Leave a comment:

• dinhthuong80
    replied
    Nguyên văn bởi vandong1111 Xem bài viết

Tạo video từ ảnh chú dùng Proshow Producer đi ạ

Win11 nhìn beedee lưỡng tính sida lắm, bo tròn bo góc ngứa mắt. Win10 vuông vức đẹp hơn nhiều
    Mình muốn dùng ứng dụng mặc định của win cho dễ mà

Leave a comment:

• vandong1111
    replied
    Nguyên văn bởi dinhthuong80 Xem bài viết
    Xin chào các bạn.
    PC của mình win 11, mới mua dùng được vài tuần, không biết do cài app hay undate win gì mà bây giờ nó mất tiêu mục "Create new video" trong menu đổ xuống khi right click và một file hình ảnh. Giờ không biết làm sao để tạ video từ ảnh nữa.

Tạo video từ ảnh chú dùng Proshow Producer đi ạ

Win11 nhìn beedee lưỡng tính sida lắm, bo tròn bo góc ngứa mắt. Win10 vuông vức đẹp hơn nhiều

Leave a comment:

• dinhthuong80
    replied
    Xin chào các bạn.
    PC của mình win 11, mới mua dùng được vài tuần, không biết do cài app hay undate win gì mà bây giờ nó mất tiêu mục "Create new video" trong menu đổ xuống khi right click và một file hình ảnh. Giờ không biết làm sao để tạ video từ ảnh nữa.

Leave a comment:

• dinhthuong80
    replied
    Xin các bạn xem giúp, LCD 17" này bị lấm tấm mờ như dính nước mưa có thay tấm nền hay gì đó được không? Cảm ơn các bạn. Click image for larger version

Name:	20200131_112016.jpg
Views:	1953
Size:	73.5 KB
ID:	1715486

Leave a comment:

• vitsieuthit
    replied
    cái máy tín để bàn minh k còn sd nữa

Leave a comment:

• thengoc83
    replied
    Sau bao ngày học hỏi hôm nay mới trở lại trang này thấy mình lớn lên nhiều về main bo .bạn nào gặp khó khan trong học tập alo mình nhé.0972767311.giúp đỡ nhiệt tình luôn .cơ bản thui heeeer

Leave a comment:

• viponile
    replied
    nhờ mấy cao thủ sửa main giúp
    em làm thợ điện tử,
    co cáe máy tinh, e đang dùng, xong hnay bật lên
    cam điện vào thấy quạt nguồn lẫn quạt chip set chạy luôn
    mong mấy anh giúp đỡ

Leave a comment:

• landline
    replied
    Em post nhầm topic, xin xóa bài.

Leave a comment:

• thangdthp
    replied
    Nguyên văn bởi quanghao Xem bài viết
    Em hỏi để lần sau có hỏng thì đem đi sửa đấy mà. Đúng là lên mạng thấy nhiều chỗ sửa thật.
    chữ ký nhé , mình rất thích giao lưu với mọi người

Leave a comment:

• quanghao
    replied
    Nguyên văn bởi thangdthp Xem bài viết
    hải phòng mình thấy nhiều chỗ quảng cáo sửa main lấy ngay lại còn rẻ nữa , lướt web một tí thấy quá nhiều luôn còn CPN là nơi bán hàng thợ của họ chủ yếu là ráp máy và bảo hành thôi , vì thế mình mới nói đấy không phải chỗ sửa , nếu main bỏ rồi thì còn lăn tăn gì nữa hij , nếu rảnh mang qua chỗ mình chúng ta cùng nghiên cứu nhé
    Em hỏi để lần sau có hỏng thì đem đi sửa đấy mà. Đúng là lên mạng thấy nhiều chỗ sửa thật.

Leave a comment:

• thangdthp
    replied
    Vậy chỗ nào hả bác. Cái main đó vẫn vứt 1 chỗ ko sửa được nên mua main mới luôn rồi
    hải phòng mình thấy nhiều chỗ quảng cáo sửa main lấy ngay lại còn rẻ nữa , lướt web một tí thấy quá nhiều luôn còn CPN là nơi bán hàng thợ của họ chủ yếu là ráp máy và bảo hành thôi , vì thế mình mới nói đấy không phải chỗ sửa , nếu main bỏ rồi thì còn lăn tăn gì nữa hij , nếu rảnh mang qua chỗ mình chúng ta cùng nghiên cứu nhé

Leave a comment:

• quanghao
    replied
    Nguyên văn bởi thangdthp Xem bài viết
    CPN có phải chỗ sửa main đâu
    Vậy chỗ nào hả bác. Cái main đó vẫn vứt 1 chỗ ko sửa được nên mua main mới luôn rồi

Leave a comment:

• thangdthp
    replied
    Tình hình là em mang đi 3 quán ko nơi nào nhận sửa toàn khuyên mua main mới(nhưng main mới giờ ko có hàng). Lần thứ 4 ,thứ 5 mang sang CPN thì người ta mới nhận sửa nhưng chưa biết có được không. Khi nào có kết qủa em báo lại các bác
    CPN có phải chỗ sửa main đâu

Leave a comment:

• thengoc83
    replied
    thấy các anh giao lưu về máy tính rất hay đầy nhiệt huyết nghề em cung muốn gop vui nhung nội công chưa sâu nên chỉ ngồi nghe mong anh em giup đỡ.sẽ có một ngày không xa tui cũng sẽ gop chut công suc của minh giao luu va giup do moi ngoi hiiiiiiiiii

Leave a comment:

Về tác giả

Collapse

sihungfapv Tìm hiểu thêm về sihungfapv

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
X