Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Amply công suất lớn !!! Shema + Layout full

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• ngó cái amply của bác cvhp mà thấy thèm muốn đập cái la4440 của em
    em làm xong tda7294 thì sẽ đầu tư cho anh này
    thấy cái amply nước vải chảy ước áo hehe
    điện tử là anh em của trái tim tôi

Comment

• nhưng mình kém trong khâu là mạch , bạn nào gửi Pbc mạch này cho mình vào email d41tuong_1102@yahoo.com dùm mình mớii ,bạn làm ơn chỉnhh kích thước 1:1 cho mình luôn < để mình mang đi in , nhà có 6 con IRF640 tháo ở màn hình máy tính mình kiếm mấy con 9640 nữa là ok , thấy anh em kháo nhau mosfet nghe hay lắm mà kinh tế lẫn kinh nghiện còn nghèo nàn nên chưa dám đú , giờ cũng đú với anh em cho nó theo mốt anh em giúp mình nhá thank's

Comment

• Nguyên văn bởi daituong1102 Xem bài viết
        nhưng mình kém trong khâu là mạch , bạn nào gửi Pbc mạch này cho mình vào email d41tuong_1102@yahoo.com dùm mình mớii ,bạn làm ơn chỉnhh kích thước 1:1 cho mình luôn < để mình mang đi in , nhà có 6 con IRF640 tháo ở màn hình máy tính mình kiếm mấy con 9640 nữa là ok , thấy anh em kháo nhau mosfet nghe hay lắm mà kinh tế lẫn kinh nghiện còn nghèo nàn nên chưa dám đú , giờ cũng đú với anh em cho nó theo mốt anh em giúp mình nhá thank's
        xem lại trong luồng bài này, có file layout = pdf tỉ lệ 1:1 chỉ in ra là làm thôi, ủi vài lần là quen và có kn mà, in ra 4-5 bản về ủi, bo mạ đồng cũng rẻ 20k 20x40cm ủi được 4 mạch của mình đấy
        .

Comment

• nhật tảo bán 18k 1 mạch khổ a4 ạ

Comment

• cần chi phải mạch chớ các bác ơi.DIY mang tính chất cá nhân.câu dây đê.mạch đục lox đầy ra đó.kiểu mạch của bác CVHP rất tốt.tây hay dùng kàm nhưng nó biến thể trâu bò lắm ạ.nếu mà làm có jfet đầu vào và có các phần hõ trợ cho mạch ỏn định thì hay nữa đó.kểu mạch này có con ampli vài tỉ đó chứ chả thường đâu.mạch này nếu nguyên gốc của bác CVHP sẽ cho tiếng ấm nhưng cao vẫn khá vì kiểu mạch này nó thiên cao.nếu làm theo tiêu chuẩn nào đó nó còn nhờ nhờ giống đèn cơ.tiếng ca sĩ nhảy ra hết khỏi loa.nhiều lắm em làm kiểu mạch này là chốt con ampli cuối để lo cuộc sống gia đình(e sắp lấy vợ hết bay bổng rồi)mất khoảng 2K usd để tới bến của em vậy thôi.
            bắt đầu từ con số 0 đích đến là con số 10.biết còn nhiều gian nan nhưng càng gian nan thì lại càng tiến gần đến thành công.

Comment

• vạy cái mạch bác cvhp này rất vip ạ

Comment

• Công biết công suất của mosfet vs lại cặp d718 b688 như thế nào bác nhỉ.
                Nếu ngang ngửa nhau thì 1 cặp cho max khoảng 50w/chanel

Comment

• Nguyên văn bởi vk.media Xem bài viết
                  Công biết công suất của mosfet vs lại cặp d718 b688 như thế nào bác nhỉ.
                  Nè thông số so sánh
                  Click image for larger version

Name:	tranz.JPG
Views:	1
Size:	82.0 KB
ID:	1375095

Name:	irf.JPG
Size:	125.0 KB
ID:	1375096
                  .

Comment

• Nguyên văn bởi vk.media Xem bài viết
                    Công biết công suất của mosfet vs lại cặp d718 b688 như thế nào bác nhỉ.
                    Nè thông số so sánh

Name:	tranz.JPG
Size:	82.0 KB
ID:	1375095

Name:	irf.JPG
Size:	125.0 KB
ID:	1375096
                    .

Comment

• cs thì em ko biết nhưng chất âm thì MF hơn hẳn tiếng trung thực hơn nhiều

Comment

• Nguyên văn bởi quocviet121 Xem bài viết
                        cs thì em ko biết nhưng chất âm thì MF hơn hẳn tiếng trung thực hơn nhiều
                        bass thì k mạnh bằng tranz vì nó bén và độ trễ ít nên bass nghe chắc, dùng oánh sub thì k tối ưu, nhưng full range thì khá hay, mid và treble rất bén, nghe nhạc trữ tình mấy cái nốt cao nghe nổi hết da gà hihi
                        .

Comment

• Nguyên văn bởi quocviet121 Xem bài viết
                          cs thì em ko biết nhưng chất âm thì MF hơn hẳn tiếng trung thực hơn nhiều
                          bass thì k mạnh bằng tranz vì nó bén và độ trễ ít nên bass nghe chắc, dùng oánh sub thì k tối ưu, nhưng full range thì khá hay, mid và treble rất bén, nghe nhạc trữ tình mấy cái nốt cao nghe nổi hết da gà hihi
                          .

Comment

• Nguyên văn bởi cvhp Xem bài viết
                            Mạch này đúng là ngon bổ, chỉ mỗi tội cái nguồn là không rẻ chút nào. Cái dàn tụ 10000UF như dàn pháo hoa kia là cả một gia tài. Ở nhà em có mỗi 1 đôi 4700Uf hôm trước nhờ thằng bạn ở Hải Phòng mua giúp đã 50K rùi, mà nó mới 63V thui, chưa được 100V. Bác cho em hỏi thêm, em còn 1 đôi 2200UF em lắp song song với đôi 4700Uf kia để lọc có được không vậy bác!!!

Comment

• Nguyên văn bởi cvhp Xem bài viết
                              Mạch này đúng là ngon bổ, chỉ mỗi tội cái nguồn là không rẻ chút nào. Cái dàn tụ 10000UF như dàn pháo hoa kia là cả một gia tài. Ở nhà em có mỗi 1 đôi 4700Uf hôm trước nhờ thằng bạn ở Hải Phòng mua giúp đã 50K rùi, mà nó mới 63V thui, chưa được 100V. Bác cho em hỏi thêm, em còn 1 đôi 2200UF em lắp song song với đôi 4700Uf kia để lọc có được không vậy bác!!!

Comment

• Nguyên văn bởi longdk36 Xem bài viết
                                yeu cau ap chiu dung tren tu phai = nhau bac a theo m thi chay so moi can tu lon vay chu ic chi cap 4700 la du

Comment

Về tác giả

Collapse

cvhp Tìm hiểu thêm về cvhp

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X