Thông báo

Collapse
No announcement yet.

đấu cầu 2 biến áp cho ampli

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi cvhp Xem bài viết
    Nhật tảo bạn ah
    à. em ở ngoài hn
    chưa biết chỗ nào để tìm, google mãi mà ko thấy
    Học Điện Tử - Learn Electronic

Comment

Nguyên văn bởi cvhp Xem bài viết
      Mình cho bạn mua BA 8A 30-0-30 với giá 165 nghìn, đem đi test dòng đi rùi sẽ thấy, chỉ tầm 5A là hết đát, mình đặt người quen quấn cái 35-0-35 18A hết 550 nghìn ấy, nó nặng 7~8kg đường kính dây thứ cấp ~2mm
      Hàng chợ mà bác. Nó đề 8A chứ làm gì được 8 A đâu.
      caoson.vnatr@gmail.com
      Thiết kế mạch điện tử
      0914024690

Comment

buồn cười nhất là thằng bạn nó mua cái tăng phô 12V5A về thay cho cái đèn khám răng của nha sỹ, bóng dèn ghi 1,2A mà lắp vào nó mờ căm hahaha
        .

Comment

Nguyên văn bởi daituong1102 Xem bài viết
          2 Biến áp có điện áp khác nhau nhưng có cùng công suất và có dòng điện cực đại, cỡ dây sấp xỉ nhau thì có thể nối nối tiếp để cho ra nguồn điện yêu cầu bạn ạ , nếu 2 biến áp không cùng dòng và công suất thì lắp vẫn được nhưng e rằng qua nửa bài hát thì cái Biến Áp Be bé Xinh xinh hơn cái kia sẽ Tèo văn tịch
          ko biết bác đã làm thử chưa. hiện tại e đang dùng 2 BA khác dòng, áp và công xuất đây. một cái 18v đôi 3A và một cái lấy từ loa vi tính 12v đôi, ko biết mấy A. hai BA này
          e nối vào ampli karaoke dùng cả tuần nay rồi. hát cả ngày ko sao cả sờ 2 BA cũng chỉ ấm ấm thôi cũng ko nóng lắm. ko biết được mấy năm thì nó tèo.

Comment

Bien ap 30_0_30 Chi tam 100w thoi.dong no khong toi 5a dau ban.khoan 2a thoi.nhat tao ban 150 ngan.loa 2tat dung 1loa.mot kenh/mot bien ap thi du
            Chu dung hai loa thi van yeu.

Comment

Nguyên văn bởi toanhoang29 Xem bài viết
              rất cảm ơn ý kiến đóng góp của các bác. BA

của e là một cái 18.0.18vac 3A còn một cái là 12.0.12vac e lấy từ loa vi tính ko biết được mấy A, hiện e đang dùng BA 18.0.18 cho con ampli của e rồi e dùng 2 tụ 10000uf. 63v nắn ra
              được -/+25vac, cũng chạy tam được nhưng loa của e to nên khi vặn lên một chút là vỡ tiếng, ko biết nhân áp có được
              ko các bác. con tụ thì e có nhiều 4 tụ 10000uf.63v và 2 tụ 10000uf. 80v. có các nào khả thi nhất nhờ các bác tư vấn
              tiếp cho e với. thanks
              Loa cua ban to.tot nhat ban de danh hai cuc bien ap nho do cho phan pre
              Pa 30/0/30thay the.

Comment

Về tác giả

Collapse

toanhoang29 Tìm hiểu thêm về toanhoang29

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X