Thông báo

Collapse
No announcement yet.

giúp em quyển sách ampli mong các bác giup tận tình

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• giúp em quyển sách ampli mong các bác giup tận tình

tình hình em là tân binh , em rất thích khám phá và tự ráp các mạch âmpli , em đọc nhiều bài viết trên diễn đàng thì tình cờ thấy quyển sách này , nhưng em đi mua ở hiệu sách thì không có , các pro nào có send hoac để lại em được không , tk các anh trước .
    sách âmpli nâng cấp và lắp ráp
    em ở tphcm , anh nào biết chỗ mua thì chỉ em với , hoạt nếu có thì cho em mượn em photo rồi em trả lại cũng được tk
    Click image for larger version

Name:	Product126.jpg
Views:	1
Size:	261.8 KB
ID:	1417390

cuốn này mình có nè!hồi mình tìm mua cũng ko có nên phải lên mạng tìm mua.sách này của bác nguyễn đình vân mà

Comment

Nguyên văn bởi hoangaudio Xem bài viết
      cuốn này mình có nè!hồi mình tìm mua cũng ko có nên phải lên mạng tìm mua.sách này của bác nguyễn đình vân mà
      hix bạn có hả , bạn cho mình mượn phôt được không bạn có ở hcm không

Comment

Quyển này của bác Vân ! bạn ra chợ trời Hà nội là có , cách đây mấy năm mình cũng mua một quyển giá có 35k thôi

Comment

ko biet sach nay bac Van nha minh co ban ko nhi neu co em xin dang ki 1 quyen nhe.

Comment

Nguyên văn bởi daituong1102 Xem bài viết
            Quyển này của bác Vân ! bạn ra chợ trời Hà nội là có , cách đây mấy năm mình cũng mua một quyển giá có 35k thôi
            chợ trời chỗ nào bán sách vậy bạn. mình cũng đang cần sách về ampli

Comment

Nguyên văn bởi vesau1003 Xem bài viết
              chợ trời chỗ nào bán sách vậy bạn. mình cũng đang cần sách về ampli
              ra chỗ đầu lối vào (chỗ gửi xe ấy) đi bên tay trái, ngay ở đoạn đầu luôn, có cái ông bán sách (cạnh mấy cái hàng bán toàn tụ dầu,....)
              Học Điện Tử - Learn Electronic

Comment

sax bác ơi em o hcm mà , hĩ có ai chuyển sang PDF up cho em với

Comment

Quyển sách này thuộc bản quyền của NXB Giao thông vận tải . Bạn đến 80b phố Trần Hưng Đạo Hà nội mà mua . Ở đó có phòng kinh doanh gặp chị ... gì xinh xinh mà hoỉ . Tôi có bản gốc , nhưng không seo cho bạn được , vì làm thế là vi phạm pháp luật .
                  Mua đi ! mua nhiều vào , may ra họ tái bản một lần nưã thì em bé nhà tôi sẽ được thêm mấy hộp sưã .
                  Hi hi !
                  Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
                  nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

anh Vân còn có quyến sách nào viết về điện nữa không.? anh cho em xin tên để lên mạng tìm địa chỉ mua cho dễ.chứ em ở xa mỗi lần lên HN là phải cân nhắc kỹ lắm, sợ lên uổng công thì lại mệt!!
                    vì DIY mà học lại nhiều quá ợ! chết mất

Comment

Về tác giả

Collapse

khaivabo123 Tìm hiểu thêm về khaivabo123

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                    X