Thông báo

Collapse
No announcement yet.

DIY thùng loa mỏng

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• DIY thùng loa mỏng

Em dự tính tự đóng 1 cặp thùng loa mỏng khoảng 8cm-10cm treo tường (dạng như loa tranh). B
    Dự tính dùng nhiều loa nhỏ 5cm, mỏng như các loa dùng trong các box nghe nhạc USB MP3 ghép trong cùng 1 thùng mỏng 8-10cm , ngang 22 cm , cao 28cm (hoặc lớn hơn) cùng kích cỡ tranh thêu chữ thập để làm loa tranh
    Thùng thì em dự tính dùng ván ép/mdf 8mm hoặc ALU 3-5mm lót bông cho nhẹ.
    EM cũng thắc mắc là 1 số bác cứ tính phải dùng thùng loa dày trong khi một số thằng như BOSS có nhiều bộ sản phẩm thùng loa treo tường nhựa mỏng và nhẹ.
    Bác nào đã từng đóng hoặc dự tính đóng dạng như vậy thì cho em xin một ít ý kiến góp ý.
    Tôi học hỏi hiểu biết của bạn và chia sẻ hiểu biết cho bạn.
    <... vứt bỏ những cái vô dụng để có chỗ chứa những cái hữu ích ...>

Thông số như cuả cậu thì đi kiếm đôi loa đài radio cát xet cho nhanh . Chỉ đề phát thanh âm trung thôi .
    Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
    nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

Nguyên văn bởi nguyendinhvan Xem bài viết
      Thông số như cuả cậu thì đi kiếm đôi loa đài radio cát xet cho nhanh . Chỉ đề phát thanh âm trung thôi .
      Em cũng nghỉ chắc chỉ có âm trung thôi nhưng em thấy báo chí quảng cáo loa tranh tiếg bass rất tốt chắc nó dùng loa đặc dụng cho dạng này.
      Tôi học hỏi hiểu biết của bạn và chia sẻ hiểu biết cho bạn.
      <... vứt bỏ những cái vô dụng để có chỗ chứa những cái hữu ích ...>

Comment

Về tác giả

Collapse

tepriu Tìm hiểu thêm về tepriu

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X