Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Trời ơi cái này là "ampli" class A FET ?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi trungcacon Xem bài viết
    Hay thế nhỉ bác ơi !bác có sơ đồ mạch nguồn dòng này không? Bác post lên cho em xem với. Nếu được bác chỉ cho em nguyên lý hoạt động của em nó nha. Em là gà mà .hihi. Mà bác teprui đã test thử mạch này chưa cho em ý kiến với, bác tepriu nghĩ vụ này thế nào. Em máu quá rồi đây này. Em đang nhờ ông anh mua cho mấy con fet này mà mãi chưa thấy gửi cho em. Em nóng lòng quá cơ ý.
    Đã có làm PCB rồi, in ra rồi, ủi rồi, rữa rồi mà chưa có FET hàn vào. Bận quá bận.
    Còn cái vụ CCS của bác TranVu thì nghe qua cũng máu lắm!
    Tôi học hỏi hiểu biết của bạn và chia sẻ hiểu biết cho bạn.
    <... vứt bỏ những cái vô dụng để có chỗ chứa những cái hữu ích ...>

Comment

Nguyên văn bởi tepriu Xem bài viết
      Đã có làm PCB rồi, in ra rồi, ủi rồi, rữa rồi mà chưa có FET hàn vào. Bận quá bận.
      Còn cái vụ CCS của bác TranVu thì nghe qua cũng máu lắm!
      Bác làm luôn rồi ah.hay thế nhỉ.em cũng đang đợi con fet đấy đây. Bác tính cho em nó đánh loa j chưa vậy. Em có đôi loa toàn dải 10w trong đài casset em định phối ghép với em nó vì em nó có 4,8w thôi mà. Em nghĩ là nó hợp đây.hihi. Chắc em phải làm nhanh nhanh mới dc. Hihi. Chúc bác sớm xong nhé! Hihi.

Comment

mình xem trong cái loa di động SU 02 của đám Tung Của, thấy nó xài 2 con IC 2009 nhỏ xíu xiu mà nghe to ra phết các bác ạ, không biết ở VN mình có không ???

Comment

Nguyên văn bởi traivietnam Xem bài viết
          mình xem trong cái loa di động SU 02 của đám Tung Của, thấy nó xài 2 con IC 2009 nhỏ xíu xiu mà nghe to ra phết các bác ạ, không biết ở VN mình có không ???
          Có đấy : trong chính cái loa của bạn hjhj. Ko có đâu bạn ah mình đi hỏi nhiều rồi.

Comment

Nguyên văn bởi traivietnam Xem bài viết
            Không có 2009 thì dùng 2003/2005 hay dùng 2007 (6w) nghe cũng "ình đùng" rồi!
            Tôi học hỏi hiểu biết của bạn và chia sẻ hiểu biết cho bạn.
            <... vứt bỏ những cái vô dụng để có chỗ chứa những cái hữu ích ...>

Comment

Về tác giả

Collapse

tepriu Tìm hiểu thêm về tepriu

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X