Thông báo

Collapse
No announcement yet.

mạch ampli 2 kênh 2x50w

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• mạch ampli 2 kênh 2x50w

ai giúp mình mạch ampli 2 kênh mỗi kênh 50w với,nên xài con IC nào tốt mà rẻ y.mình đang cần gấp lắm

bạn dụng con opamp 082 làm khuếch đại đệm, sau đó thêm tầng khuếch đại vi sai gồm 2 tst, rồi thúc, tấng công suất nữa là ok

Comment

trời làm thế thì lâu lắm có mạch nào mà xài một con ic và làm trên một cái maind thui,mình là dân dt mới vào nghề đã biết j đâu mà làm mấy cái đó,hj.bác cứ nói con nào xài dc thi nói cho m bit để mình tim hiểu ha

Comment

Nguyên văn bởi binhcddt09b Xem bài viết
        trời làm thế thì lâu lắm có mạch nào mà xài một con ic và làm trên một cái maind thui,mình là dân dt mới vào nghề đã biết j đâu mà làm mấy cái đó,hj.bác cứ nói con nào xài dc thi nói cho m bit để mình tim hiểu ha
        qua bên box điện thanh mà tìm nhiều lắm bạn

Comment

cho em hỏi cái mấy Pro....Trong amply làm sao phân biệt đc cái nào là đa kênh cái nào là 1,2,.. kênh.....kênh của amply là j'?....loại loa 5.1 có phải là loại nào.....em mới vào làm amply như chỉ biết làm có cái OTL....OCL thôi à...không phân biệt dc.....

Comment

amply

Nguyên văn bởi binhcddt09b Xem bài viết
            ai giúp mình mạch ampli 2 kênh mỗi kênh 50w với,nên xài con IC nào tốt mà rẻ y.mình đang cần gấp lắm
            hợp lý nhất là TDA7294 ,rẻ và dễ thành công , STK4162II con này âm chất hay hơn và chụi quá tải tốt
            VT
            http://baohanhbeptu.vn
            Công Ty Điện Tử Công Nghiệp Và Thiết Bị Xây Dựng Hà Thành
            Số 01 Ngõ 72 Nguyễn Chí Thanh - HN
            ĐT: 0967 403 123

Comment

Về tác giả

Collapse

binhcddt09b Tìm hiểu thêm về binhcddt09b

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...