Thông báo

Collapse
No announcement yet.

máy giặt samsung chạy được nửa chương trì thì dừng lại

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• máy giặt samsung chạy được nửa chương trì thì dừng lại

máy giặt samsung chạy được nửa chương trì thì dừng lại, phải ấn vào start mới chạy hết chương trình, nhờ các pro dúp bệnh này

Nguyên văn bởi hoadienlanh Xem bài viết
    máy giặt samsung chạy được nửa chương trì thì dừng lại, phải ấn vào start mới chạy hết chương trình, nhờ các pro dúp bệnh này
    Bác nói rõ hơn được không? Máy chạy đến đoạn nào thì dừng và có báo lỗi không?
    Không phải tôi thất bại 9999 lần mà tôi đã 9999 lần thành công nhận biết những gì mình chưa làm được
    Mobile: 0914.796.896.

Comment

May giat sam sung long dung cu chay duoc khoan 20phut la dung lai.mo nap may ra ben trong con nua long giat nuoc.sau do minh phai an lai nut start co hom an mot lan la duoc co hom phai an hai lan may moi chay het chuong trinh.cac bac giup em voi

Comment

May giat sam sung long dung cu chay duoc khoan 20phut la dung lai.mo nap may ra ben trong con nua long giat nuoc.sau do minh phai an lai nut start co hom an mot lan la duoc co hom phai an hai lan may moi chay het chuong trinh.cac bac giup em voi
        Bác sấy lại mạch xem thế nào, vì nếu bị hư một linh kiện gì thì nó sẽ báo lỗi kông bấm được luôn.
        Không phải tôi thất bại 9999 lần mà tôi đã 9999 lần thành công nhận biết những gì mình chưa làm được
        Mobile: 0914.796.896.

Comment

Tat ca cac phim an cac chuc nang cua no deu hoat dong binh thuong.chi co dieu em no cu chay duoc nua chuong trinh thi em no dung lai ko chay duoc nua.sau do minh khoi dong lai em no lai chay binh thuong.minh nghi hong cam bien muc nuoc hoac duong nuoc chay vao yeu.minh doan the ko biet co dung ko.

Comment

cái này bạn bạn xem lại ống xả nước có tốt khônng ha ? chắc bij nghẹt nước thoát không hết

Comment

Tat ca cac phim an cac chuc nang cua no deu hoat dong binh thuong.chi co dieu em no cu chay duoc nua chuong trinh thi em no dung lai ko chay duoc nua.sau do minh khoi dong lai em no lai chay binh thuong.minh nghi hong cam bien muc nuoc hoac duong nuoc chay vao yeu.minh doan the ko biet co dung ko.
              Bác viết có dấu đi chứ đọc thế này mệt lắm.

DĐ : 0984 334 368

Comment

bạn thay thư cảm biến xem sao, kiểm tra đương ống lên cảm biến có bị thung hay
                khi máy cấp nước bạn dùng xô múc nước ở ngoài dổ vào máy xem co bi hay ko?
                chúc thành công!

Comment

thay thử nút stars nhé vì nhiều khi hay bi do` dỉ
                  Mỉm cười thì có bạn, nhăn mặt thì có nếp nhăn.

Comment

bác vệ sinh lồng giặt sạch sẽ xem sao

Comment

Về tác giả

Collapse

hoadienlanh Tìm hiểu thêm về hoadienlanh

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                    X