Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Máy giặt toshiba không vắt,

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Máy giặt toshiba không vắt,

Mình gặp con máy giặt toshiba AW-8560S không vắt được. Xả xong là báo lỗi tít tít mình kiểm tra công tắc cửa vẫn tốt, ko hiểu thế nào các bác giúp đỡ nhé. trong khi đó người nhà bảo thi thoảng nó vắt được lúc ko.

Và mình gặp 1 em sanyo chạy hết chương trình thì ko tự tắt nguồn đèn chỉ nháy vậy thôi. Đôi lúc khởi động thì chỉ tít tít ko giặt được. thi thoảng mới bị thôi. Hôm mang ra bạch Đằng con trai ông hói hắn bảo vác cả mô tơ nó mới kiểm tra cho. ***** nó chảnh như chó ấy mang về giờ ko biết làm thé nào.

Van phao báo chưa xả hết nước.
    Dân không chuyên rất mong được giúp đỡ

Comment

Cha con ông hói nổi tiếng chảnh xưa này rồi bác ợ
      Dân không chuyên rất mong được giúp đỡ

Comment

Nguyên văn bởi anh112361025 Xem bài viết
        Van phao báo chưa xả hết nước.
        Van phao vậy chết van phao à bác hay vấn để gì ạ?

Comment

Nguyên văn bởi HSEV Xem bài viết
          Mình gặp con máy giặt toshiba AW-8560S không vắt được. Xả xong là báo lỗi tít tít mình kiểm tra công tắc cửa vẫn tốt, ko hiểu thế nào các bác giúp đỡ nhé. trong khi đó người nhà bảo thi thoảng nó vắt được lúc ko.

Và mình gặp 1 em sanyo chạy hết chương trình thì ko tự tắt nguồn đèn chỉ nháy vậy thôi. Đôi lúc khởi động thì chỉ tít tít ko giặt được. thi thoảng mới bị thôi. Hôm mang ra bạch Đằng con trai ông hói hắn bảo vác cả mô tơ nó mới kiểm tra cho. ***** nó chảnh như chó ấy mang về giờ ko biết làm thé nào.
          Bác nói cha con Thắng hói ở Hàn Nội phải khg ? nghe tiếng đã lâu mà chảnh như vậy nên cũng chả cần nữa... tự vọc
          thôi.

DĐ : 0984 334 368

Comment

thì phao chứ còn ji nữa bác, thay phao mới xem, không được thì dòng theo dây phao vào boab mạch kiểm tra 4 con trở ở gần chân vào xem có hỏng hóc ji không.

Comment

Nguyên văn bởi oanhchien Xem bài viết
              Bác nói cha con Thắng hói ở Hàn Nội phải khg ? nghe tiếng đã lâu mà chảnh như vậy nên cũng chả cần nữa... tự vọc
              thôi.
              Chính xác đó bác à. Nhiều lúc ức chế mình ko sửa đc nên đành chịu, giờ em cũng tu để vọc thôi.

Comment

Nguyên văn bởi mauninh2013 Xem bài viết
                thì phao chứ còn ji nữa bác, thay phao mới xem, không được thì dòng theo dây phao vào boab mạch kiểm tra 4 con trở ở gần chân vào xem có hỏng hóc ji không.
                Vâng để mai em thay và xem thế nào.
                Hiện tại em đang gặp 3 con máy giặt chua kinh khủng đang bơi muốn chết đây.

Comment

bạn lần theo bó dây suống mô tơ ấy sẽ thấy dây bi đứt nối vao là ok

Comment

Thằng Hói là thằng nào mà ghê gớm vậy?

Comment

Nguyên văn bởi gianglinh Xem bài viết
                      Thằng Hói là thằng nào mà ghê gớm vậy?
                      là cái thằng chuyên sửa mạch ở hà nội, một boar tầm 50K thôi nhưng ông ta sửa một ngày vài chục boar lận, mấy thợ gần đấy toàn ỉ lại sửa giá rẻ nen buông xuông về vấn đề mạch luôn.
                      ★♀♥♂Oº°(¯`◦_ _◦´¯)°ºO♂♥♀ღ ★

Comment

Nguyên văn bởi thuongdtqb Xem bài viết
                        là cái thằng chuyên sửa mạch ở hà nội, một boar tầm 50K thôi nhưng ông ta sửa một ngày vài chục boar lận, mấy thợ gần đấy toàn ỉ lại sửa giá rẻ nen buông xuông về vấn đề mạch luôn.
                        Ra chỗ thằng hói bảo nó có muốn mọc tóc không,tao có thuốc....(chữ "tao" là xưng với thằng hói nhé).
                        Last edited by gianglinh; 20-01-2014, 21:11.

Comment

Ra chỗ thằng hói bảo nó có muốn mọc tóc không,tao có thuốc....(chữ "tao" là xưng với thằng hói nhé).
                          tiếc thay em đẳ về quê rồi bác không thì củng ra hỏi là bác [MENTION=291996]gianglinh[/MENTION] nói ''ông có muốn mọc tóc không'' để được đi thay răng giả Free mà nghe danh thắng hói chứ em chưa được tiếp xúc vì chưa có mạch nào đủ khó để mang ra đó, mà không hiểu sao danh tiếng ông ta đồn xa thế mà thằng bạn có cái mạch máy giặt bị lổi ROM mà mang ra ông ta thay bàn phím hết 80k về củng như không, không biết là ông ta chê mất thời gian bỏ ra kiểm tra lấy 1 boar trong lúc cùng thời gian đó có thể sửa dk vài boar đơn giản nhỉ?
                          ★♀♥♂Oº°(¯`◦_ _◦´¯)°ºO♂♥♀ღ ★

Comment

Thằng "Hói" nó sửa được lỗi rom cơ à?Nếu vậy thì cho nó chảnh một tý.Tôi mua mấy chiếc Toshiba hàng bãi lồng nghiêng bị lỗi ROM về làm được(có sự giúp đỡ của bạn bè)mình cũng "chảnh" phết.

Comment

Thằng "Hói" nó sửa được lỗi rom cơ à?Nếu vậy thì cho nó chảnh một tý.Tôi mua mấy chiếc Toshiba hàng bãi lồng nghiêng bị lỗi ROM về làm được(có sự giúp đỡ của bạn bè)mình cũng "chảnh" phết.
                              Ha ha vậy khi nào em gặp pan này alo bác tiếng nhé.

DĐ : 0984 334 368

Comment

Về tác giả

Collapse

HSEV Tìm hiểu thêm về HSEV

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X