Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi phamanhtuan@ Xem bài viết
    dang tập làm thủ nha anh
    FW lỗi rồi bạn ơi

Comment

• Nguyên văn bởi thuatbaclieu Xem bài viết
      FW lỗi rồi bạn ơi
      mấy con rom amic bị vấp (12 giây)vcd là hư rom.lấy rom khác nạp vào ok 100%.
      muốn mọi người đối xử với mình như thế nào
      thì hảy đối xử với mọi người như thế đó
      DT:0974.70.4444

Comment

• nho tivi cac loai
        Attached Files

Comment

• Ae ai có fw tivi vtb model 2141 chạy tổng 2248 không.cho em xin

Comment

• Nguyên văn bởi damxoviet Xem bài viết
            Ae ai có fw tivi vtb model 2141 chạy tổng 2248 không.cho em xin
            thử rồi báo lại để anh em lưu nha bạn

VTB F2141 (ST92185 2248 24C08) ok.zip

DĐ: 0939809349

Comment

• thanksssss bạn nhiều máy đã chạy tốt

Comment

• chao anh em. a e cho mình xin fw đầu kỹ thuật số COEX F11 chip ALI3101c rom 25L40 kenh 11 chân TD1611 .mình xin cảm ơn

Comment

• nho ae tren ien dan giup e sua cai tivi 21inch tcl 21m63srx chay tong tda11135 ic nho 24c16.tinh hinh la no chay duoc khoang 10 giay thi cup ve cho doi mo khong len duoc nua.e da kiem tra nguon ieu day du het.nho e cung da thay nhung van khong het.nho ae chi giao dum

Comment

• Nguyên văn bởi chien_dtu Xem bài viết
                    nho ae tren ien dan giup e sua cai tivi 21inch tcl 21m63srx chay tong tda11135 ic nho 24c16.tinh hinh la no chay duoc khoang 10 giay thi cup ve cho doi mo khong len duoc nua.e da kiem tra nguon ieu day du het.nho e cung da thay nhung van khong het.nho ae chi giao dum
                    bác thủ fw nầy côi có chạy dc ko CTL 21h181x-TDA11135ps-n3-3-24016.rar

Comment

• em có cái rom LG nó bị nỗi không nhớ kênh nhưng em không biết máy đời nào vì nó bị mất hết số em đưa rom lên các bác xem hộ em thử xem có phải lỗi rôm ko sửa hộ em với em cám ơn nhiều
                      Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi quanhao2406 Xem bài viết
                        em có cái rom LG nó bị nỗi không nhớ kênh nhưng em không biết máy đời nào vì nó bị mất hết số em đưa rom lên các bác xem hộ em thử xem có phải lỗi rôm ko sửa hộ em với em cám ơn nhiều
                        anh xem kỹ ở phía sau vỏ máy có ghi gì không, trong board hoặc trên con VXL hoặc ic tổng cũng có ghi model (hoặc có giấy dán trên board và ic . anh cung cấp đầy đủ thông tin tivi bao nhiêu in?,ghi rõ số ic VXl và Ic tổng (ghi chi tiết các mã số)

Comment

• Nguyên văn bởi hoanghuynh25 Xem bài viết
                          anh xem kỹ ở phía sau vỏ máy có ghi gì không, trong board hoặc trên con VXL hoặc ic tổng cũng có ghi model (hoặc có giấy dán trên board và ic . anh cung cấp đầy đủ thông tin tivi bao nhiêu in?,ghi rõ số ic VXl và Ic tổng (ghi chi tiết các mã số)
                          mình rất tiếc là con ti vi này không hiểu sao có ai sửa mà cạo mờ hết cả số ic giờ mình chỉ có thể miêu tả như thế này.
                          nó là máy LG có 2 con ic to trong đó có một con tổng nhưng mất số,trên bo máy có thêm một cái bo nhỏ rời lắp đứng ở đằng sao máy,nó hình như là bo tiếng mình không đẻ ý,và loại này là sít te có hai hệ video không có tiếng việt

Comment

• Nguyên văn bởi hoanghuynh25 Xem bài viết
                            may quá số IC tổng chỉ bị mờ mình dọc được rồi nó là:LG8838-06CCXP86441524S 841F10E mong các bác giúp đỡ

Comment

• chào cả nhà,bác nào có file của Darling CTV-29D970F thì cho mình xin với.máy không nhận DKTX

Comment

• Nguyên văn bởi quanhao2406 Xem bài viết
                                may quá số IC tổng chỉ bị mờ mình dọc được rồi nó là:LG8838-06CCXP86441524S 841F10E mong các bác giúp đỡ
                                có mấy mẫu 8838 loại 14 in , máy bạn bao nhiêu in 14 hay 20, 21 , 25 để mình biết mà gởi qua. chạy 24c08 hay 24c16

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X