Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• các bạn trên diễn đàn có ai có rom TCL DT-2109 ARB ic tổng A19V07 ai có cho mình xin với.mình cảm ơn rất nhiều ạ.

Comment

• chào các bạn trên diễn đàn có ai có flie rom TCL DT-2109 ARB ic tổng 8821 - A19V07 ai có cho mình xin với.mình cảm ơn rất nhiều ạ.

Comment

• em đang tìm file evd dopod 122 bác nào có úp cho em xin , em tìm trong bài sớm giờ chưa ra à ,thank trước

Comment

• Nguyên văn bởi nuocnguyen12 Xem bài viết
          chào các bạn trên diễn đàn có ai có flie rom TCL DT-2109 ARB ic tổng 8821 - A19V07 ai có cho mình xin với.mình cảm ơn rất nhiều ạ.

Chi co cai nay. TCL DT-2109ARB (08-8823CR..B3-A30V03_44608P40_vp(2).zip

Comment

• chào các bạn trên diễn đàn có bạn nào có rom đĩa kones 999k ,ic tổng 1389 có ai có cho mình xin ạ mình đang cần gấp. cảm ơn các bạn rất nhiều

Comment

• xin chào anh em . ai có file con lg 17fx5rge. con khiển 49x3f pz f1 000 cho xin với.xin cám ơn

Comment

• ae nào có rom của máy tcl trung quoc , 29in model AT2911 rom 24c32 tổng 8859 cho xin nhé . thank
                |

Comment

• ae ai có rom tivi sam sung 29z40ml [tổng 49x ]cho e sin .?

Comment

• chào các bác bác nào có ROM tivi TCL MODENL 21J5US tổng TDA 11106P cho mình xin với chân thành cảm ơn
                    đi một ngày đàng học một sàng khôn

Comment

• các bác ơi ai có rom tivi samsung ua40es5600r cho e xin được khong ạ, e đang cần gấp mà tìm hoài k có.cảm ơn các bác nhiều

Comment

• Bác nào có rom tv tcl l39e5000f3d cho mình xin xin cảm ơn

Comment

• BÁc nào có rom vt sharp 32le265x cho mình xin với.thank..

Comment

• Ai có rom tv panasonic 29FX74v cho em xin với

Comment

• chào các ae trên diễn đàn

Comment

• chào ae mình có con sony 40w550a nó bị không nhận HDMI mình kiểm tra thì bị chết con nhớ 24c02 nằm cạnh con IC sử lí và chuyển mạch HDMI IC1447R vậy ai có làm ơn cho mình xin ạ .xin cảm ơn

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X