Thông báo

Collapse
No announcement yet.

PANASONIC . Tập hợp các vấn đề về màn hình màu Panasonic

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

hãng PANA ơi em thất vọng quá!!!!cả mấy cái bác bảo hành trình độ kém nữa!!!!!

Comment

Bạn cho biết TV Panasonic Model gì ? / Bạn đã đưa đến trung tâm bảo hành ở Tỉnh nào ? Địa chỉ nào cụ thể. Nói chung chung không có địa chỉ rỏ ràng thì không ai dám trả lời cho bạn cả.

Comment

Bệnh này cũng đơn giản thôi chỉ cần lắp thêm mạch dập là được,nhưng bạn không phải là thợ mình cũng không biết chỉ làm sao

Comment

Nguyên văn bởi PANA-AVC Xem bài viết
          Bạn cho biết TV Panasonic Model gì ? / Bạn đã đưa đến trung tâm bảo hành ở Tỉnh nào ? Địa chỉ nào cụ thể. Nói chung chung không có địa chỉ rỏ ràng thì không ai dám trả lời cho bạn cả.
          PANA 25FG21V bác ạ> em không muốn nêu tên trạm bảo hành này( vì cuộc sống của họ mà) em nhờ gửi bảo hành ở HN! thanks

Comment

Nguyên văn bởi Quangthuan8x Xem bài viết
            Bệnh này cũng đơn giản thôi chỉ cần lắp thêm mạch dập là được,nhưng bạn không phải là thợ mình cũng không biết chỉ làm sao
            em biết là đơn giản nhưng vừa mua được khoảng 2 tháng thì hỏng không điều khiển được mang bh 3 lần mới dc thì về lại bị lưu chấm> chán.gửi đi HN bh! em cũng hành nghề điện tử bác ạ nhưng nghỉ vài năm không làm nứa

Comment

hitachi tda9384

mình cũng giống bạn minh cần sơ đồ chân của con tda9384 không biết có sư phụ nao chi giáo cho bọn mình ko nhỉ tv của mình la hitachi c21tf330sd

Comment

- 2 Bạn có thể vào đây mà tải sơ đồ : www.luocdodientu.com

Comment

chân x-ray tda 9384 số 36, nên thử khg có siêu thế cho đèn

Comment

TV Trung Quốc mất màu

Tôi đang có máy TQ 14inh chạy vi tính LC86352b và tổng mã là LA76810A
                    hiện nay đang bị mất màu của AV và TV nhung vẫn có màu của menu hiển thị
                    Tôi đã sử lý thay IC tổng, thạch anh 4.43, nhớ lạp lại,thủ thay cả vitính. Nhưng vẫn vậy mong anh em góp ý sử lý giúp. thank!

Comment

"Nguyên văn bởi dlatien
                      em thắc mắc chỗ này > tại sao tắt bằng điều khiển thì bị đốm sáng nhưng tắt bằng công tắc chính hoặc rút nguồn thì không sao ( máy mới sử dụng) nếu tụ G2 thì tắt kiểu nào cũng bị chứ bác nhỉ> thực ra em đã gửi bảo hành (3 lần) phần khác về thì bị thế > CHÁN....!!!!!!!!"
                      bạn kiểm tra áp thị tần ==> yếu .
                      focus hư cũng bị vậy. nếu bị áp thị tần== > thay tụ lọc 47/160 = hết bệnh . bị ở focus thay FLB.G2 ko ảnh hưởng gì. nếu ko dc = chữa háy. đấu R = 2m vào chân FC cũng dc. chúc Thành công:d ko dc thì bạn thuê công nông chở lên Thái nguyên !!!

Comment

mình cũng đang sửa con panasonic TC 21-FG20V no hư nguồn ma thằng thợ trước sử không đwowcj nó vứt mất ic rồi bay giờ tìm được ic nguồn rồi nhưng nguồn ra thấp mong cac anh chi giao giup voi thank

Comment

ngam vao nuoc 30 phut roi say kho la chay

Comment

đang cần gấp lược đò pansonic tc16s99

bác nào có sơ đồ pansonic TC16S99 cho mình xin với đang cần gấp lắm đời này hơi cổ minh kiếm hoài ko có IC KHIỂN MN1871681TH giải mả M52770SP bác nào có sent cho mình với thanhk
                            Điên Tử Điệp
                            Ấp 3 - Gành Hào - Đông Hải - Bạc Liêu
                            07813845147

Comment

Nguyên văn bởi diepgh Xem bài viết
                              bác nào có sơ đồ pansonic TC16S99 cho mình xin với đang cần gấp lắm đời này hơi cổ minh kiếm hoài ko có IC KHIỂN MN1871681TH giải mả M52770SP bác nào có sent cho mình với thanhk
                              Có cái này Bạn xem có giống ko?
                              Attached Files

Comment

Nguyên văn bởi minhtrimytho Xem bài viết
                                Có cái này Bạn xem có giống ko?
                                bạn cho mình lược đồ là đúng với model máy mình đang sửa rồi nhưng ma kô đầy đủ cho lắm nhưng dù sao củng cám ơn bạn nha
                                Điên Tử Điệp
                                Ấp 3 - Gành Hào - Đông Hải - Bạc Liêu
                                07813845147

Comment

Về tác giả

Collapse

namman Tìm hiểu thêm về namman

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X