Thông báo

Collapse
No announcement yet.

PANASONIC . Tập hợp các vấn đề về màn hình màu Panasonic

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• anh dinh oi em thử cách của anh rùi ko hết bệnh anh ơi. còn cách của anh long thì ko có r688 anh oi tại đòi máy của em chay tổng{ 49X3F PZF 1000 } KO PHẢI ĐÈN XANH CHỚP LIÊN TỤC MÀ NÓ ĐỎ QUA XANH RÙI ĐỎ LÀM HOÀI VẬY NGUỒN DAO ĐÔNG THEO LUÔN . KO PHẢI TÔNG DÁN ANH ƠI CÒN CÁCH NÀO KHÁC HƠN KO EM KIẾM ĐỎ CẢ MẮT MÀ KO THẤY R688 NÀO CẢ CÁC ANH CÓ CHIÊU NÀO NỬA KO CỨU EM VỚI HUHUHUHUH

Comment

• Nguyên văn bởi tamdientudt Xem bài viết
      anh dinh oi em thử cách của anh rùi ko hết bệnh anh ơi. còn cách của anh long thì ko có r688 anh oi tại đòi máy của em chay tổng{ 49X3F PZF 1000 } KO PHẢI ĐÈN XANH CHỚP LIÊN TỤC MÀ NÓ ĐỎ QUA XANH RÙI ĐỎ LÀM HOÀI VẬY NGUỒN DAO ĐÔNG THEO LUÔN . KO PHẢI TÔNG DÁN ANH ƠI CÒN CÁCH NÀO KHÁC HƠN KO EM KIẾM ĐỎ CẢ MẮT MÀ KO THẤY R688 NÀO CẢ CÁC ANH CÓ CHIÊU NÀO NỬA KO CỨU EM VỚI HUHUHUHUH
      vào mail nhé

Comment

• chào anh em .mình đang sửa 1 em tivi TC-21GX28VS.chạy ic tổng dán vuông TDA 12166 hiện tượng máy dính sét nhẹ chết AV thay tổng av -tivi ok nhưng chạy 10 giây ngắt hết ko còn tí điện nào ,b+=ov luôn. đã cho tải giả thì ngắt nhanh hơn ,đã bỏ mấy con bảo vệ ra rồi vẫn chưa được ,chưa thay thử nguồn ,vì chỗ mình ko còn con nguồn nào .các bác xin ch thêm ý kiến ,xin thank
        Yahoo:xuanquangcr@yahoo.com.vn
        Gmail;xuanquang12a9@gmail.com.vn

Comment

• Nguyên văn bởi xuanquangcr Xem bài viết
          chào anh em .mình đang sửa 1 em tivi TC-21GX28VS.chạy ic tổng dán vuông TDA 12166 hiện tượng máy dính sét nhẹ chết AV thay tổng av -tivi ok nhưng chạy 10 giây ngắt hết ko còn tí điện nào ,b+=ov luôn. đã cho tải giả thì ngắt nhanh hơn ,đã bỏ mấy con bảo vệ ra rồi vẫn chưa được ,chưa thay thử nguồn ,vì chỗ mình ko còn con nguồn nào .các bác xin ch thêm ý kiến ,xin thank
          thay ic quang xem điót muỗi phần sơ thay thử ko nữa thì ic nguồn . THÂN/

Comment

• Nguyên văn bởi xuanquangcr Xem bài viết
            chào anh em .mình đang sửa 1 em tivi TC-21GX28VS.chạy ic tổng dán vuông TDA 12166 hiện tượng máy dính sét nhẹ chết AV thay tổng av -tivi ok nhưng chạy 10 giây ngắt hết ko còn tí điện nào ,b+=ov luôn. đã cho tải giả thì ngắt nhanh hơn ,đã bỏ mấy con bảo vệ ra rồi vẫn chưa được ,chưa thay thử nguồn ,vì chỗ mình ko còn con nguồn nào .các bác xin ch thêm ý kiến ,xin thank
            bác thay ic nguồn thử xem
            Muốn thành công phải trải qua thất bại
            Trên đường đời có dại mới có khôn

Comment

• Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
              thay ic quang xem điót muỗi phần sơ thay thử ko nữa thì ic nguồn . THÂN/
              cảm ơn bác
              Nguyên văn bởi vanhienmt Xem bài viết
              bác thay ic nguồn thử xem
              chính xác 100% ,em mới mua về thay ok rồi
              chân thành cảm ơn 2 bác ,chúc 2 bác gặt hái nhiều thành công
              Yahoo:xuanquangcr@yahoo.com.vn
              Gmail;xuanquang12a9@gmail.com.vn

Comment

• em dò chân cắt lệnh power tại b q857 nguồn ra 140v tốt ko dao động hàng lai thì bị .vây là bị trên ic tổng 49x3f pz f 1000 có bác nào có sơ đồ tivi panasonic_ TC21FX20B cho em xin em cám ơn nhiều . em nghỉ bi hư mach roter quá tai gì nò dừa chay là cúp đèn đỏ vàng rùi xanh hoài vậy. em rất cần anh nào có cho em xin nhe thanhk!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Comment

• E cÓ tivi pẤnonic tc-29rx20v hiỆn tƯỢng lÀ bỊ lẰnn sÁng ngang vert e ĐÃ kiỂm tra nguỒn cẤp thay ic vert stv9325,dÙng tay kÍch chÂn hỒi tiẾp thÌ thẤy hÌnh cÓ hƠi bung ra e thay thỬ ic xỬ lÝ nhƯng vẨn chƯa hẾt ae nÀo biẾt xin chỈ giÁo

Comment

• Nguyên văn bởi tamdientudt Xem bài viết
                    em dò chân cắt lệnh power tại b q857 nguồn ra 140v tốt ko dao động hàng lai thì bị .vây là bị trên ic tổng 49x3f pz f 1000 có bác nào có sơ đồ tivi panasonic_ TC21FX20B cho em xin em cám ơn nhiều . em nghỉ bi hư mach roter quá tai gì nò dừa chay là cúp đèn đỏ vàng rùi xanh hoài vậy. em rất cần anh nào có cho em xin nhe thanhk!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
                    Bạn có thể bỏ chế độ tiết kiệm điện ở option pw off bằng cách hút hở Q850 và Q857. máy bạn sẽ chạy bình thường ở option pw on. Nếu bạn thích tìm tòi ở protec thì chắc pan do bạn tạo ra rồi. dễ chết nhất là con tổng 49x khi hàn lại do bạn ko biết cách. Con này cũng rẻ thôi có gì đâu.

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• Tặng tamdientudt sơ đồ dựa vào có thể làm đc.
                      Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi luis2009 Xem bài viết
                        E cÓ tivi pẤnonic tc-29rx20v hiỆn tƯỢng lÀ bỊ lẰnn sÁng ngang vert e ĐÃ kiỂm tra nguỒn cẤp thay ic vert stv9325,dÙng tay kÍch chÂn hỒi tiẾp thÌ thẤy hÌnh cÓ hƠi bung ra e thay thỬ ic xỬ lÝ nhƯng vẨn chƯa hẾt ae nÀo biẾt xin chỈ giÁo
                        ic xỬ lÝ tên gì vậy bạn? gõ thêm cái tên ae ai biết họ dễ góp ý cho bạn.

Comment

• em xin cám ơn anh vung tau nhiều lắm dể em từ từ ngăm cứu với con pana nầy cà phê sang nhe anh thanhk!!!!!

Comment

• pân cua e chay ic xu ly 49x3f

Comment

• Nguyên văn bởi luis2009 Xem bài viết
                              pân cua e chay ic xu ly 49x3f
                              nguồn 8v đã cở chân 2 49xxx chưa

Comment

• các anh ơi pana của em nó hát một lúc hình bị răng cưa là nó bị gì vậy TC21FX20B (49X3F.....) NGUỒN STRW 6754

Comment

Về tác giả

Collapse

namman Tìm hiểu thêm về namman

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X