Thông báo

Collapse
No announcement yet.

SAMSUNG . Tập hợp các vấn đề về màn hình màu Samsung

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• em tháo sò dòng ra đo B+ được 125v, gắn tài giả bằng bóng 100W đo được 120v, lắp sò vào đo vãn được 120v sờ tay vào sò thấy ấm ấm nhưng kiểm tra các đường cấp sau cao áp thì tụt hết như 180v còn khoảng 20v, đường 28v còn 5v, + - 14v không có. em tách từng nguồn ra kiểm tra không thấy chạm chập jì cả. mong các bác giúp em với.

Comment

• bạn kiểm tra dao động tại chân b sò ngang xem có 1v>1.5vac ko.các nguồn thứ cấp ra cấp cho ic tổng đã đủ chưa
      tphcm 0909699222

Comment

• Nguyên văn bởi liveonlinevp Xem bài viết
        em tháo sò dòng ra đo B+ được 125v, gắn tài giả bằng bóng 100W đo được 120v, lắp sò vào đo vãn được 120v sờ tay vào sò thấy ấm ấm nhưng kiểm tra các đường cấp sau cao áp thì tụt hết như 180v còn khoảng 20v, đường 28v còn 5v, + - 14v không có. em tách từng nguồn ra kiểm tra không thấy chạm chập jì cả. mong các bác giúp em với.
        thay cao áp thử đi bạn....
        [email]daihoan1977@yahoo.com.vn
        daihoan1977@gmail.com.vn
        sông mã_sơnl la

Comment

• Em làm xong roài các bác ạ!
          Không phải chết FBT
          Pan của em nó mình ko nghĩ đến là thay co công suất dòng vào nó không chạy không hiểu con c 6090 nó kém thế nhỉ em thay con D1711 vào em nó chạy tuốt

Comment

• các anh em cho mình xin rom tivi samsung CS-29K40MQ nha
            cám ơn các anh em nhiều

Comment

• xin nhớ của tivi samsaung CS-21D8,bác nào có cho xin với thank nhiều

Comment

• chao ca nha, minh co con samsung crt phang model:cs21a760j6. bat len bi mo nua duoi man hinh, nua tren sang bt. cam anten vao hinh bi che den thui mat nua duoi.Chinh G2 Phan den cung noi duong hoi. Ko bit benh j. Ae nao bit xin chi jup. thank

Comment

• Bạn nạp lại nhớ (thay mới)
                  nếu ko được thay IC tổng sẽ ok .

Comment

• Nguyên văn bởi sangsanh Xem bài viết
                    xin nhớ của tivi samsaung CS-21D8,bác nào có cho xin với thank nhiều
                    Có đây bạn dùng thử.
                    Attached Files

Comment

• thank, cho minh hoi chut, dg ABl, mach giai ma neu loi co gay ra benh do ko? vi bat len van hien thi bt, chi lam loi hinh anh tu ngoai vao thoi.neu mua tong thi gia khoang bao nhiu vay ban, no dung con tong dan

Comment

• bac nao co cho minh xin nho con sam cs21a760j6 nha. thank

Comment

• Nguyên văn bởi tuonglua Xem bài viết
                          chao ca nha, minh co con samsung crt phang model:cs21a760j6. bat len bi mo nua duoi man hinh, nua tren sang bt. cam anten vao hinh bi che den thui mat nua duoi.Chinh G2 Phan den cung noi duong hoi. Ko bit benh j. Ae nao bit xin chi jup. thank
                          bạn thay cs mành đi..........
                          [email]daihoan1977@yahoo.com.vn
                          daihoan1977@gmail.com.vn
                          sông mã_sơnl la

Comment

• thank bác khacvietvt nhiều lắm,nạp zo ok rùi

Comment

• bác nào co con rom FREEWAY DV_960M1 cho xin với,thank ae trước

Comment

• Hi, thay dc chet lien, vi co phai co manh hay loi tuyen tinh dau. hinh no bi che den 1nua di ma. bat len man xanh chia 2 nua sang nua mo, chuyen av xanh bt . cho tin hieu ca AV lan TV deu nhu nhau ma bac nao co so do con sam cs21a760j6 cho xin voi. thank

Comment

Về tác giả

Collapse

tuthanxalo Tìm hiểu thêm về tuthanxalo

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X