Thông báo

Collapse
No announcement yet.

JVC . Tập hợp các vấn đề về màn hình màu JVC

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi votricuong Xem bài viết
    có ae nào có fw jvc model av29r319 chạy ic tda 12110h1n220 không cho mình với . xin cám ơn ae rất nhiều
    bạn thử xem
    Attached Files
    Điện tử Nghĩa Phượng- SN268, pTân Long,tp Thái Nguyên,. SDT: 097 833 7568 - 091 373 0268
    cung cấp các loài đầu chảo K+ VTC / AVG KTS T2

Comment

• nho anh em giup do
      minh gap con tiviJVC 21Q217B SILIM tinh trang mo nguon kich chanel ngan chua kip chay la may cup tro ve stanbay.
      ae nao biet chi minh voi

Comment

• Nguyên văn bởi nghiatanlong Xem bài viết
        bạn thử xem
        cám ơn bạn nhiều lắm . mình thử rồi báo lại cho bạn

Comment

• giúp em jvc av21b316bk

em vừa nhận của khách tivi jvc 21b316bk bị pan nguồn o chạy em dã sủa xong nhưng giồ thì vet o chạy nên bảo vệ tắt ngay anh nào có sơ dồ cũa nó hoạc có kinh nghiệm xin chỉ giúp em

Comment

• Bạn cho ít thông tin quá
            Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• dạ jvc21b 316bk lúc em nhận của khách thì nguồn 0 chạy em kiểm tra kĩ phần nguồn thì phát hiện zeno gim nguồn nuôi ic bị rỉ em thay zeno mới thì nguồn chạy nhưng khi bấm chanel thì ngang bung lên chạy rồi tắt em đo tại dót vet thì 0 có vôn nào dù nguồn cộng trừ cho icvet diều đủ 12v llấy tay kich vào icl la78041 thì thấy vẹt bung em kiểm tra xung quanh ic xuất vẹt thì 0 thấy gì em ngi ic tổng tda12010h\n1d00 có vấn đề anh có sơ dồ thì cho em xin hay có cách nào khác xin chỉ giúp em với

Comment

• Nguyên văn bởi lequytrang Xem bài viết
                dạ jvc21b 316bk lúc em nhận của khách thì nguồn 0 chạy em kiểm tra kĩ phần nguồn thì phát hiện zeno gim nguồn nuôi ic bị rỉ em thay zeno mới thì nguồn chạy nhưng khi bấm chanel thì ngang bung lên chạy rồi tắt em đo tại dót vet thì 0 có vôn nào dù nguồn cộng trừ cho icvet diều đủ 12v llấy tay kich vào icl la78041 thì thấy vẹt bung em kiểm tra xung quanh ic xuất vẹt thì 0 thấy gì em ngi ic tổng tda12010h\n1d00 có vấn đề anh có sơ dồ thì cho em xin hay có cách nào khác xin chỉ giúp em với
                Có mỗi loại này
                Attached Files

Comment

• 0 trùng rồi anh ơi nhưng dù sao củng cảm ơn anh có anh nao có sơ dồ jvc av21b316bk thì cho em xin với

Comment

• Nguyên văn bởi lequytrang Xem bài viết
                    0 trùng rồi anh ơi nhưng dù sao củng cảm ơn anh có anh nao có sơ dồ jvc av21b316bk thì cho em xin với
                    IC 12010 có 2 loại -1 loại dán và 1 loại cắm chân .Để Mình tìm thử lại xem có không

Comment

• em co con ti vi 21 jvc chaygiai ma tb1226 may van chay tot nhung so ngang rat nong rui chet co bac nao bieit pan nay chi dan dum em voi /

\

Comment

• Nguyên văn bởi vutruong0107 Xem bài viết
                        em co con ti vi 21 jvc chaygiai ma tb1226 may van chay tot nhung so ngang rat nong rui chet co bac nao bieit pan nay chi dan dum em voi /

\
                        Có thể Bạn thay sò chưa đúng và Bạn kiểm tra nguồn B+ ,,tụ C sò ,,,Bạn đã kiểm tra những gì rồi

Comment

• ve phan ngang minh kiem tr va thay thu het rui

Comment

• Nguyên văn bởi vutruong0107 Xem bài viết
                            ve phan ngang minh kiem tr va thay thu het rui
                            Phần ngang kiểm tra hết rồi thì chỉ còn nguồn nữa ,,,Tối thiểu lắm thì mới dính IC tổng

Comment

• Nguyên văn bởi tjeunjnzah Xem bài viết
                              anh toi975 ơi. anh giúp em với ạ.cái tivi jvc em hỏi bên trên.em bó tay rồi anh ạ.các mức nguồn đều đủ anh ạ.khi có lệnh mở nguồn thì toàn bộ các nguồn đều đủ anh ạ.nhưng dao động ngang không có anh ạ.em đã tách chân p.on ra để đo các nguồn thì điều đủ.nhưng dao động thì lại không có anh ạ.chân em đo ở chân H.0ut thì vẫn có 5v.nhưng khi đo chân b đèn khuyếch đại thì không thây gì.từ chân H.out của ic tổng ra đến chân B thì đi qua 1 điện trở và 1 tụ em đã kiểm tra điện trở và tụ đều tốt anh ạ.anh giúp em với ạ!
                              em cũng đang găp con jvc 29m315 bị giồng vậy ...bật nguồn lên cái tắt ngay ..

Comment

• ban nào có file rom TV JVC MODEL:AV-16n83. cho mình mới

Comment

Về tác giả

Collapse

boycool Tìm hiểu thêm về boycool

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X