Thông báo

Collapse
No announcement yet.

DAEWOO Tập hợp các vấn đề về màn hình màu DAEWOO

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi coi_tn1 Xem bài viết
    nghuwng mà huynh ơi mây con điện trở bên phần nguồn cháy đen thui rồi phải làm sao?
    cho nó một bo nguồn 3 hoặc 5 dây vào là ok đỡ nhức đầu.
    MAI KIA ĐI HẾT CON ĐƯỜNG
    MỖI NGƯỜI LẠI MỘT MẢNH GƯƠNG ĐỂ ĐỜI...!

Comment

• bác không có sơ đồ theo đời máy à bác? em làm ở quán giờ không nhớ tên ic nữa??
      học, học nữa, học mãi
      chán chẳng buồn chết
      yahoomail:

Comment

bác không có sơ đồ theo đời máy à bác? em làm ở quán giờ không nhớ tên ic nữa??
        ,,,,,âbcdd
        Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• dạo này em có việc bạn nên chưa đi làm lại được? hôm nào đi thì em xem tên tuổi ic nha bác? con này em không làm giờ mí nhân làm lên cần sơ đồ các bác thông cảm?
          học, học nữa, học mãi
          chán chẳng buồn chết
          yahoomail:

Comment

• không bác nào có sơ đồ model này sao????????
            học, học nữa, học mãi
            chán chẳng buồn chết
            yahoomail:

Comment

• em xem lại tên ic rồi các bác ạ? bác nào có sơ đồ con daewoo DS-21v2F? chạy tổng micronas VCT3832-C4, cs mành chạy LA7840, nguồn chạy STR6754, bác nào có sơ đồ con này cho em xin với nha? em xin cám ơn trước?
              học, học nữa, học mãi
              chán chẳng buồn chết
              yahoomail:

Comment

• huhu các huynh ơi giúp đệ đi?
                học, học nữa, học mãi
                chán chẳng buồn chết
                yahoomail:

Comment

em xem lại tên ic rồi các bác ạ? bác nào có sơ đồ con daewoo DS-21v2F? chạy tổng micronas VCT3832-C4, cs mành chạy LA7840, nguồn chạy STR6754, bác nào có sơ đồ con này cho em xin với nha? em xin cám ơn trước?
                  Qua bên này bạn ơi: http://www.dientuvietnam.net/forums/...tml#post650088

Comment

• thank bác nha
                    học, học nữa, học mãi
                    chán chẳng buồn chết
                    yahoomail:

Comment

• chào cả nhà, mình mới làm nghề có một pal cần ace giúp đỡ. con deawoo 16 inch chạy tổng 8659 cao áp 1577 bị bệnh xì cao áp, thay cao áp mới bật lên lại bị xì, dã thay 3 quả rồi....ace nào có cao kiến gì xin giúp đỡ. nguồn B+, nguồn 8v tốt, các tụ đệm dã thay thử. tổng cũng thay rồi nhưng không hiệu quả, mong mọi người giúp đỡ. cám ơn nhiều...
                      ---LUÔN LẮNG NGHE- LUÔN HỌC HỎI---

Comment

• Nguyên văn bởi daohuyha1993 Xem bài viết
                        chào cả nhà, mình mới làm nghề có một pal cần ace giúp đỡ. con deawoo 16 inch chạy tổng 8659 cao áp 1577 bị bệnh xì cao áp, thay cao áp mới bật lên lại bị xì, dã thay 3 quả rồi....ace nào có cao kiến gì xin giúp đỡ. nguồn B+, nguồn 8v tốt, các tụ đệm dã thay thử. tổng cũng thay rồi nhưng không hiệu quả, mong mọi người giúp đỡ. cám ơn nhiều...
                        nó xì ở núm hv cao áp hay ở cổ cao áp .....................
                        [email]daihoan1977@yahoo.com.vn
                        daihoan1977@gmail.com.vn
                        sông mã_sơnl la

Comment

• chào các anh các pác!
                          em mới vô nghề được 1 tuổi nay gặp em này mong các bác giúp đỡ,daewoo cm-907s tổng dw3832a/nguồn str6656
                          lúc đầu khi nhan máy khi ghim diện nghe tieng lách cách (khách nói là ghjm khoang 2-3ngay la nó tự lên bt),mở ra kiểm tra thi nguồn k hoạt động 125v k ra.đã ktra mach hồi tiếp và những lk sơ cấp tốt chỉ còn str6656 là chưa thay thử,zậy con str6656 này co khả năng hư k các bác giup me với.

Comment

• Nguyên văn bởi tangtantaikg Xem bài viết
                            chào các anh các pác!
                            em mới vô nghề được 1 tuổi nay gặp em này mong các bác giúp đỡ,daewoo cm-907s tổng dw3832a/nguồn str6656
                            lúc đầu khi nhan máy khi ghim diện nghe tieng lách cách (khách nói là ghjm khoang 2-3ngay la nó tự lên bt),mở ra kiểm tra thi nguồn k hoạt động 125v k ra.đã ktra mach hồi tiếp và những lk sơ cấp tốt chỉ còn str6656 là chưa thay thử,zậy con str6656 này co khả năng hư k các bác giup me với.
                            bạn kt trở cấp nguồn thiên áp xem ,cô lập tải ra xem điện áp cấp trước cho ic nguồn bao nhiêu vôn ,nếu ko thì thay thử ic đi....................

Comment

• e đã cách ly tai ra het rồi chắc vấn đè k fai tải wa.vì chỗ em kiếm con str nay k có,em đã độ nguồn 5 dây thử mà nguồn 125v cứ chớp tắt chớp tắt vài zj.bí wa rùi xin các tiền bối giúp đỡ.

Comment

• Nguyên văn bởi tangtantaikg Xem bài viết
                                chào các anh các pác!
                                kiếm cuộn B/A xung khác thay thư sem .tôi cũng bị nhiêu trương họp rổi sưa hết cách, thay ok,
                                ĐIỆN TỬ-ĐIỆN THOẠI-ĐỨC TẤN
                                ĐT-0917.050.886

Comment

Về tác giả

Collapse

maitrang1_hp Tìm hiểu thêm về maitrang1_hp

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X