Thông báo

Collapse
No announcement yet.

DARLING. Tập hợp các vấn đề về màn hình màu Darling

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• chào ae hiện em đang cần ae giúp fw darling 29k17f tổng 9384 rom 24c08 ae ai có giúp em với thank all ae
    Last edited by ktvlehieu; 03-03-2012, 17:47.

Comment

• Nguyên văn bởi ktvlehieu Xem bài viết
      chào ae hiện em đang cần ae giúp fw darling 29k17f tổng 9384 rom 24c08 ae ai có giúp em với thank all ae
      số đuôi số mấy vậy anh?
      Attached Files
      NO NO
      NO NO

Comment

• Nguyên văn bởi vanlai1984 Xem bài viết
        số đuôi số mấy vậy anh?
        9384PS /N2/3I thank pro nhiều lắm

Comment

• bác nào biết con daling model 21k22a chạy ic nguồn gì không cho mình xin với máy này bị nổ tung con ic nguồn nên không nhìn được tên nó là gì cảm ơn các bác nhiều
          ĐT 0975 830 777

Comment

• Nguyên văn bởi hanhtiep Xem bài viết
            bác nào biết con daling model 21k22a chạy ic nguồn gì không cho mình xin với máy này bị nổ tung con ic nguồn nên không nhìn được tên nó là gì cảm ơn các bác nhiều
            cùng model máy nhưng khác schasis thì chạy khác nhau đó bạn . sao bạn không ghi rõ chạy ic gì ? nguồn chạy str hay còng ? str bao nhiêu chân ? dạng gì ? để ae biết mà giúp . nấu chạy lc 863328 và la76810 thì chạy str -g6653

Comment

bác nào biết con daling model 21k22a chạy ic nguồn gì không cho mình xin với máy này bị nổ tung con ic nguồn nên không nhìn được tên nó là gì cảm ơn các bác nhiều
              chạy STR6653 đó bạn
              ĐIỆN TỬ - MINH TRÍ - BA ĐÌNH - BẠC LIÊU
              ĐT : 0989161222

Comment

nó chạy con str-w6653 anh ơi,nếu thay con 5q0765 vào vừa nhá nguồn lên là mất ngay!!!!!!!!!!!
                NO NO
                NO NO

Comment

• ok cảm ơn hai bác nhiều lắm
                  ĐT 0975 830 777

Comment

• Mình đang nhận sửa con TV daling CTV-14k16a chạy ic xử lý 863328c, ic chói 76810,hiện tượng là khi mới mở máy thì kênh UHF không có đài (đợi 1 lát thì mới có đài) trong khi VHF-L và VHF-H đều có đài bình thường không phải đợi,tắt máy để nguội máy bật lại hiện tượng xảy ra như lúc ban đầu,đã thay tụ trên đường AGC và BU,thử TUNER khác cũng vậy,mong mọi người góp ý !
                    Email:
                    Tel: 0904.36.10.36

Comment

• tivi DARLING cần các anh giúp

em nhận tivi darling,bị hư flybach nhưng điện trở r460 trên đường ABL bị cháy đen,em không biết trị số mấy,nhờ các anh giúp với.Model CTV-21k26AS.ic tổng TDA9370

Comment

• Nguyên văn bởi tryme Xem bài viết
                        em nhận tivi darling,bị hư flybach nhưng điện trở r460 trên đường ABL bị cháy đen,em không biết trị số mấy,nhờ các anh giúp với.Model CTV-21k26AS.ic tổng TDA9370
                        Bạn tham khảo nhé...
                        Attached Files

Comment

• các bạn ai có sd tivi DARLING model 21K20A , cpu lc863328c, LA 76810A, STR 6653 ...cho mình xin nhé , máy bị pan phần nguồn ko có điện thế ra( B+ 110V) đã kiểm tra từng con linh kiện nhưng ko ra pan? thanks .
                          tel : 098.7788.994
                          Mail :hmtan310877@yahoo.com.vn

Comment

• Nguyên văn bởi bazooka Xem bài viết
                            các bạn ai có sd tivi DARLING model 21K20A , cpu lc863328c, LA 76810A, STR 6653 ...cho mình xin nhé , máy bị pan phần nguồn ko có điện thế ra( B+ 110V) đã kiểm tra từng con linh kiện nhưng ko ra pan? thanks .
                            máy đã sửa xong , do bị mất điện thế 15v tại đầu tụ C610 , R606 -68K /3W tăng trị số.
                            tel : 098.7788.994
                            Mail :hmtan310877@yahoo.com.vn

Comment

• em có 1 cái darling 21inch model:d898 ic tổng tda 1113...bị nổ tung ic nguồn(ic 5 chân , to hơn cs ngang 1 tí) ,bị mất số hết luôn ai có mã số ic giúp em với , thanks nhìu

Comment

• Nguyên văn bởi vietquoc1981 Xem bài viết
                                em có 1 cái darling 21inch model:d898 ic tổng tda 1113...bị nổ tung ic nguồn(ic 5 chân , to hơn cs ngang 1 tí) ,bị mất số hết luôn ai có mã số ic giúp em với , thanks nhìu

darling d898 hay d989 nếu là d989 thì chạy ic tda11106 chứ sao lại là 1113...là ic gì vậy bạn?con con ic nguồn mà to hơn con cs ngang một tí thì càng khó hiểu hơn vì con cs ngang này có nhiều loại nhưng tạm cho nó là hai cở khác nhau nên càng khó biết là nó thuộc cỡ nào nữa chứ!của bạn là 5q...đó bạn ơi!nói đùa thôi vì bạn cho thông tin đến đó rồi sao còn ...làm gì nửa!con nguồn 5q0765 đó nhe
                                !
                                Last edited by vanlai1984; 27-04-2012, 12:11.
                                NO NO
                                NO NO

Comment

Về tác giả

Collapse

ngheokho85 Tìm hiểu thêm về ngheokho85

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X