Thông báo

Collapse
No announcement yet.

DARLING. Tập hợp các vấn đề về màn hình màu Darling

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Anh em trên diễn đàn ai có fw tivi draling CTV-21K11 LC863328A LA76810A 24C04 cho mình xin chân thành cảm ơn

Comment

• Nguyên văn bởi bebaby Xem bài viết
      Anh em trên diễn đàn ai có fw tivi draling CTV-21K11 LC863328A LA76810A 24C04 cho mình xin chân thành cảm ơn
      bạn dùng thử xem
      Attached Files

Comment

• cám ơn ban votricuong đả chia sẻ thank ban nhiều

Comment

• đúng đấy hay lắm
          ,
          ,
          ,

Comment

• có bác nào có file daling model CTV 21D800F-9370 cho em xin với ,em đang rất cần. em xin cảm ơn trước

Comment

• Nguyên văn bởi van_vuhp Xem bài viết
              có bác nào có file daling model CTV 21D800F-9370 cho em xin với ,em đang rất cần. em xin cảm ơn trước
              Tặng bạn fw này xem có được không
              Attached Files
              ĐIỆN TỬ - MINH TRÍ - BA ĐÌNH - BẠC LIÊU
              ĐT : 0989161222

Comment

• chào ae ,ae ai có fw cua DALING CV 21K19A cho mình xin vói dang cầu gấp.cám ơn ae nhiều

Comment

• AE nào có fv darling 14d2 chạy khiển 28a và la76810a cho mình xin với cảm ơn AE nhiều

Comment

• kính thưa anh em trên diễn đàn. tình hình là em nhận một cái tivi của khách hiệu DARLING MODEL CTV-21D910AS, tình trạng của nó như sau. cấm điện vào nó chạy khoảng 10s rồi nó mất dao động, em kiểm tra điện áp các đường nguồn thì vẫn bình thường. em củng có thay thử con nhớ 24C08 khác và nạp rom lại cho nó thì nó có lúc chạy được khoảng 2 phút rồi thì củng tắc. mở nguồn lại thì củng như ban đầu. nên em nhờ anh em trên diễn đàn giúp đở pan trên em cảm ơn nhiều.

Comment

• Em xin thưa các Bác !!! Về một vấn đề mà rất nhiều người ít quan tâm là ,hiện nay dòng TIVI CRT đời mới bây giờ .Tuy nó cùng Model nhưng Khác nhau về IC ,,,,VD IC dán ,,,IC zic jac (thông dụng 49x,,),,,IC cắm chân 2 hàng ...Vậy lên các Bác muốn mọi người trên diễn đàn giúp Nhanh-Gọn- Bổ- Rẻ..Hữu ích thì mong các Bác cho đầy đủ thông tin về máy cũng như ,,Đã kiểm tra được như thế nào rồi,,,Càng chi tiết càng tốt !!!Em nói có gì không phải mong các Bác bỏ qua .....Em cám ơn nhiều ,,,,
                      Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• ( bổ sung chi tiết pan) kính thưa anh em trên diễn đàn. tình hình là em nhận một cái tivi của khách hiệu DARLING MODEL CTV-21D910AS, tình trạng của nó như sau. cấm điện vào nó chạy khoảng 10s rồi nó mất dao động, em kiểm tra điện áp các đường nguồn thì vẫn bình thường. em củng có thay thử con nhớ 24C08 khác và nạp rom lại cho nó thì nó có lúc chạy được khoảng 2 phút rồi thì củng tắc. mở nguồn lại thì củng như ban đầu. ic xử lí và giải mã TDA 9370PS/N3/A, 2 hàng 64 chân. nên em nhờ anh em trên diễn đàn giúp đở pan trên em cảm ơn nhiều.

Comment

• Nguyên văn bởi dthuutai1987 Xem bài viết
                          ( bổ sung chi tiết pan) kính thưa anh em trên diễn đàn. tình hình là em nhận một cái tivi của khách hiệu DARLING MODEL CTV-21D910AS, tình trạng của nó như sau. cấm điện vào nó chạy khoảng 10s rồi nó mất dao động, em kiểm tra điện áp các đường nguồn thì vẫn bình thường. em củng có thay thử con nhớ 24C08 khác và nạp rom lại cho nó thì nó có lúc chạy được khoảng 2 phút rồi thì củng tắc. mở nguồn lại thì củng như ban đầu. ic xử lí và giải mã TDA 9370PS/N3/A, 2 hàng 64 chân. nên em nhờ anh em trên diễn đàn giúp đở pan trên em cảm ơn nhiều.
                          bạn kiểm tra mạch bảo vệ xem xao

Comment

• Nguyên văn bởi dthuutai1987 Xem bài viết
                            ( bổ sung chi tiết pan) kính thưa anh em trên diễn đàn. tình hình là em nhận một cái tivi của khách hiệu DARLING MODEL CTV-21D910AS, tình trạng của nó như sau. cấm điện vào nó chạy khoảng 10s rồi nó mất dao động, em kiểm tra điện áp các đường nguồn thì vẫn bình thường. em củng có thay thử con nhớ 24C08 khác và nạp rom lại cho nó thì nó có lúc chạy được khoảng 2 phút rồi thì củng tắc. mở nguồn lại thì củng như ban đầu. ic xử lí và giải mã TDA 9370PS/N3/A, 2 hàng 64 chân. nên em nhờ anh em trên diễn đàn giúp đở pan trên em cảm ơn nhiều.
                            Xem cái này coi sao ,,,
                            Attached Files
                            Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• chào mọi người ! Mình đang gạp một pan thế này tivi DARLING 21D910AS , hình ảnh rất đẹp , tiếng bị nổ , có khi mất luôn , ai đã từng gặp xin chỉ giáo , cám ơn

Comment

• sao không ai trả lời vậy ?

Comment

Về tác giả

Collapse

ngheokho85 Tìm hiểu thêm về ngheokho85

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X