Thông báo

Collapse
No announcement yet.

DARLING. Tập hợp các vấn đề về màn hình màu Darling

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• [QUOTE=phong1234;735273]chào anh em.mình là dân mới vào nghề.mình đang sửa ti vi TIVI DARLING 25D960F anh em nào co file nhớ con này thì cho mình xin với.cảm ơn anh em nhiều.hẹn gặp lại anh em[/QUOT bạn thữ nha

Comment

• Thành thật cám ơn bạn viet ty rất nhiều,tôi đã thử file của bạn nhưng máy không nhận được remote bạn ạ.

Comment

• Xin chào anh em trên diễn đàn!phong1234 mới tham gia diễn đàn nên chậm chạp lắm,có gì không phải mong anh em thông cảm bỏ qua cho, xin chân thành cảm ơn!xin chào....!!!........

Comment

• Nguyên văn bởi phong1234 Xem bài viết
          Thành thật cám ơn bạn viet ty rất nhiều,tôi đã thử file của bạn nhưng máy không nhận được remote bạn ạ.
          Thử tiếp bạn. Nhớ hồi âm.
          Attached Files
          THUỐC ĐẮNG GIÃ TẬT SỰ THẬT MẤT LÒNG

Comment

• vẫn là không nhận remote bạn vietphat ạ,lúc đầu tôi có thử một vài file darling nó vẫn nhận được nhưng dò đài lại không vào band uhf,xin cám ơn bạn nhiều.

Comment

• Nguyên văn bởi phong1234 Xem bài viết
              vẫn là không nhận remote bạn vietphat ạ,lúc đầu tôi có thử một vài file darling nó vẫn nhận được nhưng dò đài lại không vào band uhf,xin cám ơn bạn nhiều.
              thữ tiếp nha phong

Comment

• Tivi darling moden ctv-d2102m xin ý kiến anh bắt dài bình thường av cũng bình thường nhưng ở hệ pan 60 còn hệ khác thì màn hình chớp máy xài mót sam sung chỉnh hệ màu không được ai biết mot zin xin chỉ dùm máy xài đầu chảo không có hệ pan 60 xin anh em giúp đỡ

Comment

• có ai cứu em với

Comment

• Mình có con Darling CTV-21D940FS bị nổ IC ổn áp nguồn mất mã luôn rồi nên không biết thay thế ra sao nữa. A e có ai có sơ đồ khối nguồn của con này k??? cho mình xin với. Cảm ơn a e nhiều nhiều

Comment

• Nguyên văn bởi motioncare Xem bài viết
                      Mình có con Darling CTV-21D940FS bị nổ IC ổn áp nguồn mất mã luôn rồi nên không biết thay thế ra sao nữa. A e có ai có sơ đồ khối nguồn của con này k??? cho mình xin với. Cảm ơn a e nhiều nhiều
                      Nếu máy của bạn đời chạy ic vxl và ic giải mã riêng thì ic nguồn là w6653,loại chạy 1 ic lớn thì nguồn là 5q0765 bạn ạ.

Comment

• gui a hoai dien tu long an

gui hoai dt
                        Attached Files

Comment

• Các aeo7i, lam ơn cho em xin file cua TV Daling CTV21K22AS chạy tổng TDA9370 nhớ 24C08 em đang cần lắm. em xin chân thành cảm ơn!!!!! Cho em hỏi thêm . tình hình là mở nguồn lên B+ chỉ có 75V . em đã ấn fim1 và remote nhưng châ nguồn của IC tổng kg có Votage nào. AE nào có làm rồi thì giúp em vơi>>>>>>

Comment

• Nguyên văn bởi vothaiphong Xem bài viết
                            Các aeo7i, lam ơn cho em xin file cua TV Daling CTV21K22AS chạy tổng TDA9370 nhớ 24C08 em đang cần lắm. em xin chân thành cảm ơn!!!!! Cho em hỏi thêm . tình hình là mở nguồn lên B+ chỉ có 75V . em đã ấn fim1 và remote nhưng châ nguồn của IC tổng kg có Votage nào. AE nào có làm rồi thì giúp em vơi>>>>>>
                            Thử fat xem sao
                            Attached Files
                            HỌC-HỌC NỮA-HỌC MÃI

TÌNH --> ? <-- ĐỜI

Comment

• Nguyên văn bởi quangminhdt Xem bài viết
                              Thử fat xem sao
                              Mình cảm ơn bạn nhiều lắm nha!!!!!!!!!!!!

Comment

• AE nào có fv darling 21L19(1) chạy tổng LA 76938 cho mình xin . trân trọng cảm ơn!

Comment

Về tác giả

Collapse

ngheokho85 Tìm hiểu thêm về ngheokho85

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X