Thông báo

Collapse
No announcement yet.

DARLING. Tập hợp các vấn đề về màn hình màu Darling

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cám ơn bạn thật nhiều để mình kt và thay thử có gì báo lại cho bạn hay thank !!!!!!

Comment

• Nguyên văn bởi tamdientudt Xem bài viết
      cám ơn bạn thật nhiều để mình kt và thay thử có gì báo lại cho bạn hay thank !!!!!!
      Ây da bác múc lâu quá sao khách chịu.....máy này mấy ngày rồi...
      NO NO
      NO NO

Comment

• Nguyên văn bởi vanlai1984 Xem bài viết
        hì hì bạn chú ý............thợ là đồng nghiệp.........nên tế nhị gọi cho nhã nhặn.....anh thợ,bạn thợ,ông thợ......chứ sao là .......thợ nó...........
        Bệnh mãn tính, có thuốc nhưng khó chữa bác Lái ạ

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• Nguyên văn bởi vungtau_tv Xem bài viết
          Bệnh mãn tính, có thuốc nhưng khó chữa bác Lái ạ
          bộ câu móc người nay người kia để sống hả mình nên coi lại mình . ở đây tui chỉ trao đổi học hỏi chứ không thích ăn nói chuyện cái kiêu của chú đâu nhe . chú em ăn nói có hơn gì tui đâu .tui đề nghi admin chắm dứt vungtau cho xạch xẻ diển đàn .để khởi rối ghen nội bộ

Comment

bộ câu móc người nay người kia để sống hả mình nên coi lại mình . ở đây tui chỉ trao đổi học hỏi chứ không thích ăn nói chuyện cái kiêu của chú đâu nhe . chú em ăn nói có hơn gì tui đâu .tui đề nghi admin chắm dứt vungtau cho xạch xẻ diển đàn .để khởi rối ghen nội bộ
            Uống trà Doctor Thanh Cho giải nhiệt nha!
            Email:tranthanhtam6875@gmail.com.vn
            Tel: 01652.030103

Comment

thế còn con DARLING của bác tới đâu rồi bác
              NO NO
              NO NO

Comment

• Nguyên văn bởi thanhtam6875 Xem bài viết
                Uống trà Doctor Thanh Cho giải nhiệt nha!
                cám ơn bạn mình không nóng đâu mà giải nhiệt .là do vủng tau lao gây hấn hoài cho nên mình nói thôi chứ diển dàn để học hởi và trao đổi đâu phải nơi để lời qua tiếng lại . mà hả tui đăng bài nào là vungtaulao móc tui bài đó. mà không nói chú em đó cho là mình sợ xao . cho nên tui mới bài tỏa cùng anh em diển đàn mà thông cảm không phải tại tui . không có lửa làm gì có khói. xin anh em hải hiểu dùm tui......cà phê nha

Comment

• Nguyên văn bởi vanlai1984 Xem bài viết
                  thế còn con DARLING của bác tới đâu rồi bác
                  cám ơn vanlai nhe máy vẫn trưa xong anh ơi tai gì nó khó quá .em đả làm theo huynh chỉ và thay thử từ em rồi . vẩn y rang .cho nên chùm mền nó hổm rày để giải quyết cát máy khác để ôm nó dồn cả đống đồ khách hối quá trời luôn dể rảng rảng em đem ra mần nó tiếp . cám ơn huynh quan tâm cà phê nha

Comment

cám ơn vanlai nhe máy vẫn trưa xong anh ơi tai gì nó khó quá .em đả làm theo huynh chỉ và thay thử từ em rồi . vẩn y rang .cho nên chùm mền nó hổm rày để giải quyết cát máy khác để ôm nó dồn cả đống đồ khách hối quá trời luôn dể rảng rảng em đem ra mần nó tiếp . cám ơn huynh quan tâm cà phê nha
                    Đúng ồi....phải nhanh trí xử lý....chứ ôm em củ chuối hoài thì đói còn mất lòng khách khác vì ko giải quyết được máy khác.....
                    NO NO
                    NO NO

Comment

• AE diễn đàn cho mình hỏi tivi darling model 21f93u chạy tda 11105 , hiện tượng co dọc mất đài ,đôi lúc không lên hình. thay nhớ mới chạy bình thường nhưng có hiện để qua đêm bị mất đài dò lại cũng không được. tắt mỡ nhiều lần thì có lại bình thường.
                      hộp kênh nguồn 30v agc 4v bình thường. xin ae hướng sữa chữa,thanks

Comment

• bác thay thử con xô ,ko được thay lun hộp kênh thử xem.góp ý....nhé.

Comment

Anh khuyên chú vào chùa học thêm tiếng Việt, là tiếng mẹ đẻ sao chú cứ quá cố vậy??? Không nên chế cháo lại nick của bạn, dù trong mọi trường hợp, vì đó là thể hiện con người không đàng hoàng. Chú hiểu chưa?

Comment

• Nguyên văn bởi zkydieuz Xem bài viết
                            AE diễn đàn cho mình hỏi tivi darling model 21f93u chạy tda 11105 , hiện tượng co dọc mất đài ,đôi lúc không lên hình. thay nhớ mới chạy bình thường nhưng có hiện để qua đêm bị mất đài dò lại cũng không được. tắt mỡ nhiều lần thì có lại bình thường.
                            hộp kênh nguồn 30v agc 4v bình thường. xin ae hướng sữa chữa,thanks
                            Bạn nên chép fw vô con nhớ mới nha bạn

Comment

• ai giúp em voi tivi samsung 21k10MG mở nguon lên cát lại tắt

Comment

• ai giup em sámung 21k10mg mở nguồn lên có cát tự tắt em hut chân abl ve giai ma thi chạy mà hình tóp lai với giật giật va han abl lại hut tim đèn ra mãy cung chạy gắn tim vô thì lai tắt

Comment

Về tác giả

Collapse

ngheokho85 Tìm hiểu thêm về ngheokho85

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X