Thông báo

Collapse
No announcement yet.

DARLING. Tập hợp các vấn đề về màn hình màu Darling

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Theo tôi nghĩ thật ra máy bạn chẳng hư gì cả.Bạn lấy remote bỏ chế độ khóa phím đi là OK

Comment

Nguyên văn bởi nguyenhuuha Xem bài viết
      nhưng thay con trắng thì làm sao mà điều khiển các phím trên mặt máy được bạn.bạn còn cách nào nữa không chỉ cho mình đi mình xin cảm ơn
      loi nho nap file chuan la ok
      sửa chữa chuyên nghiệp
      ĐIỆN TỬ CAO CẤP
      ĐIÊN TỬ-ĐIỆN THOẠI-MÁY TÍNH
      381 cổ nhuế từ liêm hà nội
      LH:0912207471-0163 886 8866

Comment

Nguyên văn bởi LongDaNang Xem bài viết
        Theo tôi nghĩ thật ra máy bạn chẳng hư gì cả.Bạn lấy remote bỏ chế độ khóa phím đi là OK
        em cảm ơn anh nhiều.nhưng em không hiểu làm sao mà bỏ ic nhớ ra thì lại diều khiển bình thường còn lắp ic nhớ vào thì lại không dược.nhấn phím trên mặt máy là nó báo chữ KHÓA là sao vậy anh

Comment

Nguyên văn bởi auking Xem bài viết
          loi nho nap file chuan la ok
          em chào anh hoàng long.anh còn nhớ em không.hôm em nhờ anh về phần mạch lạp PBC45 mà không lạp được con 25T80.anh dùng phần mền temvier để điều khiển máy tình từ xa của em đó.anh có phần mền của cái tivi này không cho em với

Comment

xin room tivi

Nguyên văn bởi vietphat Xem bài viết
            Tặng bạn fw này thử nhé.
            anh ơi em lạp rồi máy chạy rồi bên video thì có tiềng,còn bên tivi thì không có tiếng còn về phần ngang và dọc thì rãn ra hai bên anh cho em xin cách mở servai của moden này không cho em xin với, em cảm ơn

Comment

anh ơi em lạp rồi máy chạy rồi bên video thì có tiềng,còn bên tivi thì không có tiếng còn về phần ngang và dọc thì rãn ra hai bên anh cho em xin cách mở servai của moden này không cho em xin với, em cảm ơn
              nạp file này xem
              Attached Files

Comment

Nguyên văn bởi BBC-CNN Xem bài viết
                nạp file này xem
                em cảm ơn anh nhièu để em thử sau đó báo kết quả nhé

Comment

Sao bạn kô lấy Remote bấm cho nó nhanh nhỉ.
                  Cách mở service đây: Bấm lần lượt 3 nut trên remote : CLOCK > SM > SLEEP sẽ vào đươc service .
                  Còn đây là FW:

Comment

Thử xem nha
                    Attached Files

Comment

em cảm ơn anh nhiều.nhưng em không hiểu làm sao mà bỏ ic nhớ ra thì lại diều khiển bình thường còn lắp ic nhớ vào thì lại không dược.nhấn phím trên mặt máy là nó báo chữ KHÓA là sao vậy anh
                      thì vào service đó....rất tiếc là mình ko có servece này nếu ko cho bạn luôn.
                      Tôi học hỏi hiểu biết của bạn,va chia sẻ hiểu biết của tôi cho bạn...

Comment

nhưng thay con trắng thì làm sao mà điều khiển các phím trên mặt máy được bạn.bạn còn cách nào nữa không chỉ cho mình đi mình xin cảm ơn
                        con này mình nhớ vào service bấm clook-pm-và nút có hình mũi tên nằm ngang ( nút có hình mũi tên hình như là nút dislay lâu rồi nên quên chỉ nhớ nút mũi tên)
                        được hay không báo lại nhé bạn chúc thành công

Comment

Nguyên văn bởi BBC-CNN Xem bài viết
                          nạp file này xem
                          anh ơi em lạp rồi nhưng sao nó lại không ăn điều khiển là sao vậy anh.còn em lạp file 21d800 thì điều khiển bình thường nhưng không có chức năng dò đài là sao vậy anh

Comment

Nguyên văn bởi nhoclnga Xem bài viết
                            thì vào service đó....rất tiếc là mình ko có servece này nếu ko cho bạn luôn.
                            anh ơi anh em mở servai được rồi. nhưng em lạp file 21d700f thì nó lại không ăn điều khiển chỉ bấm được ở trên mặt máy thôi.còn em lạp file 21d800 thì lại điều khiển bình thường .em vào servai được rồi bắng cách bấn phím SM-CAL-I/II là được nhưng nó lại không có chức năng dò đài là sao vậy anh anh rúp em với

Comment

Nguyên văn bởi LongDaNang Xem bài viết
                              Thử xem nha
                              anh ơi file này có rống file trước không.file trước em lạp thì nó không ăn đồ mốt chỉ ăn phím trên mặt máy thôi.còn em lạo file 21d800 thì lại ăn cả điều khiển và trên mặt máy nhưng nó lại không chức năng dò đài là sao vậy anh.em cảm ơn anh đẫ chia sẻ chop em file nhé

Comment

anh ơi file này có rống file trước không.file trước em lạp thì nó không ăn đồ mốt chỉ ăn phím trên mặt máy thôi.còn em lạo file 21d800 thì lại ăn cả điều khiển và trên mặt máy nhưng nó lại không chức năng dò đài là sao vậy anh.em cảm ơn anh đẫ chia sẻ chop em file nhé
                                bác xem miếng giấy ghi phần mềm nào mình sẽ gởi cho bạn fw chuẩn ,vd d27 ,c2-27 ,... miếng giấy này ghi ver của ic đó trên khiển và ic nhớ đều có ghi cả đó bạn

Comment

Về tác giả

Collapse

ngheokho85 Tìm hiểu thêm về ngheokho85

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X