Thông báo

Collapse
No announcement yet.

tivi lg 21fs9lg cần ae giúp

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• tivi lg 21fs9lg cần ae giúp

máy bị hỏng nguồn,tấc cả các nguồn ra nhịp liên tục nguồn chạy ic w6554.mình đã kiểm tra thấy hỏng dz 846 bên phần sơ cấp nhưng kg biết mấy V. AE NÀO có sơ đồ phần nguồn hay biết con này bao nhiêu v thì cho mình biết với.
    có công mài sắt có ngày đau tay

Nguyên văn bởi le anh tuan Xem bài viết
    máy bị hỏng nguồn,tấc cả các nguồn ra nhịp liên tục nguồn chạy ic w6554.mình đã kiểm tra thấy hỏng dz 846 bên phần sơ cấp nhưng kg biết mấy V. AE NÀO có sơ đồ phần nguồn hay biết con này bao nhiêu v thì cho mình biết với.
    con zd 846 này là 15v

Comment

đúng là con 15v đấy bạn ak.Test vào là ok

Comment

2 ngay ni mạng hỏng kg lên dđ được. cái này nó đứt cái R806 nối từ chân ic 6554 vào mass,ae nào biết cho mình biết nó bao nhiêu k

Comment

R806 nối từ p4(6554) xuống mass=39k,mắc // với C841.
          Đỗ Ngọc Hiếu
          Từ Sơn, Bắc Ninh
          Điện thoai; 0989 800

Comment

cảm ơn bạn nhiều.

Comment

máy chạy rồi cảm ơn các bạn

Comment

Chào các anh em minh đang nhận con máy PANONIC moden20sp70v hiện tượng là mới bật lên máy chạy bình thường khoảng 3-5 phút máy tự tắt mong các anh em gúp đỡ .

Comment

Nguyên văn bởi tuanqs Xem bài viết
                  Chào các anh em minh đang nhận con máy PANONIC moden20sp70v hiện tượng là mới bật lên máy chạy bình thường khoảng 3-5 phút máy tự tắt mong các anh em gúp đỡ .
                  Hiện j m chua thể jp ji cho bạn,chỉ xin góp ý đôi điều;1 mình chua thấy máy nào mang tem PANONIC ,2;ngoài MODEL bạn cần thêm TT về chassi +ic tổng +ic nguồn+ic mành thì AE đồng nghiệp mới j dc ++++++đã KT những j rồi =kq ntn.Mình cũng mới vào D.Đ có đôi lời góp ý ..Mong D.Đ mạnh & AE khỏe...Xin gửi lời chào thân ái tới tất cả các bạn đồng nghiệp & n người đam mê Đ.T..Quên mất;nếu bạn có VĐ về PA NA lên vào luồng PA NA để tham khảo hoạc DVD để có thể(nhờ sự trợ jup của nguòi thân) nhé.....
                  Đỗ Ngọc Hiếu
                  Từ Sơn, Bắc Ninh
                  Điện thoai; 0989 800

Comment

Về tác giả

Collapse

le anh tuan Tìm hiểu thêm về le anh tuan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X