Thông báo

Collapse
No announcement yet.

chú ý??cứu giúp em tivi samsung CS-21K40ML

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• chú ý??cứu giúp em tivi samsung CS-21K40ML

hien tai ti vi van co man hinh xanh,hien thi day du,cam av co tieng nhung man hinh toi thui ko co hinh.em tang srenn len thi chi co cac duong sang ngang.em do duong ABL dc 5v.cac bac cao thu giup em vai chieu. nguon chay str 6750 manh chay la 78040 tong chay TDA 12136.IC cong tac 4052.chan thanh cam on su gip do cua moi nguoi???

hỏng tổng rồi bạn
    có công mài sắt có ngày đau tay

Comment

bạn nạp lại nhớ trước khi thay tổng.có con thì chết tổng cũng có con thì nạp nhớ là được
      Lương Tài-Bắc Ninh 0982771982

Comment

Nguyên văn bởi consts Xem bài viết
        hien tai ti vi van co man hinh xanh,hien thi day du,cam av co tieng nhung man hinh toi thui ko co hinh.em tang srenn len thi chi co cac duong sang ngang.em do duong ABL dc 5v.cac bac cao thu giup em vai chieu. nguon chay str 6750 manh chay la 78040 tong chay TDA 12136.IC cong tac 4052.chan thanh cam on su gip do cua moi nguoi???
        Bạn nạp nhớ thử ,,,
        Attached Files
        Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

da em cam on moi nguoi chac em phai thay tong thoi??co bac nao biet gia ca cua con tong TDA 12136 ko??pó gia len cho em tham khao voi

Comment

da em cam on moi nguoi chac em phai thay tong thoi??co bac nao biet gia ca cua con tong TDA 12136 ko??pó gia len cho em tham khao voi

Nhờ các MOD xóa giúp xin trân trọng cảm ơn. Xin lỗi các bác e nhầm bệnh nên......
            Last edited by quangtrung70; 25-11-2012, 00:18.
            ĐIỆN TỬ TRUNG MAI
            Linh kiện điện tử-IC SỐ
            Máy nạp rôm:USB Mini-PCB50-TL866CS-2588U+
            Đ/c:Phố La phù-Thanh thủy-Phú thọ
            Đ/t:02106513668-0962313668-01236313668
            Email # Nick:trungmailaphu@yahoo.com

Comment

k thể chia sẻ lên đây đc sao bạn, có gì mà phải dấu lên đây để chia sẻ giúp đỡ nhau mà?
              MAI KIA ĐI HẾT CON ĐƯỜNG
              MỖI NGƯỜI LẠI MỘT MẢNH GƯƠNG ĐỂ ĐỜI...!

Comment

Vẫn có thể cứu đc ic đó phải thay ic chỉ là 50-50.Bạn có quyền trợ giúp là gọi điện cho người thân
                bac noi vay ngia la sao ??em con non yeu bac co the chi ro cho e biet dc ko a???

Comment

Vẫn có thể cứu đc ic đó phải thay ic chỉ là 50-50.Bạn có quyền trợ giúp là gọi điện cho người thân
                  bac noi vay ngia la sao ??em con non yeu bac co the chi ro cho e biet dc ko a???
                  Đó là gợi ý của Thầy phù thủy trong Ngành ĐIỆN Tử của chúng ta Bác TRUNG MAI ở La Phù Phú THọ Đó Bạn à .Bạn hãy thử điện thoại cho Bác ấy thử xem ,,,Đây là ý của riêng Mình

Comment

ic thực sự hỏng thì hãng sx cũng ko cứu đc, chỉ là đánh đố thui bạn à.

Comment

da em cam on cac bac de em thu lien he voi bac ay xem co kha quan ko ??

Comment

Nguyên văn bởi khacviettv Xem bài viết
                        ic thực sự hỏng thì hãng sx cũng ko cứu đc, chỉ là đánh đố thui bạn à.
                        Đại ca ơi có! nhiều ca vẫn có thể lắm chứ VD: nhỏ như IC TDA 9381 mất tiếng ,,,,có rất nhiều mà người thợ cần đến võ đến chiêu đấy Đại ca ạ .Trên này có rất nhiều cao thủ còn ,,,

Comment

pt ban nen xem lai duong hoi tiep tu fbt ve . co con dien tro hay tu bi ri

Comment

Nguyên văn bởi thuancoi1974 Xem bài viết
                            Đại ca ơi có! nhiều ca vẫn có thể lắm chứ VD: nhỏ như IC TDA 9381 mất tiếng ,,,,có rất nhiều mà người thợ cần đến võ đến chiêu đấy Đại ca ạ .Trên này có rất nhiều cao thủ còn ,,,
                            Bài viết của bác có phải Mod nhắc nhở Member hay lời vàng ý ngọc gì đâu mà phải dùng mực đỏ và phông chữ to thế hả bác?
                            Ai người ta cũng nói bình thường chỉ mình hét to cho thiên hạ để ý là người vô duyên hoặc là người có dấu hiệu thần kinh đấy bác ợ.
                            Điện tử Thanh Bình-Gò Vấp TP-HCM.

Comment

Nguyên văn bởi thuancoi1974 Xem bài viết
                              võ 9381 mất tiếng loại trừ mute cs thì chỉ là cải lùi. copie fw mono rùi đấu tắt. no bass treble, bỏ bo audi digig. chỉ vậy thui , khách hàng tinh vi là chít đó nha?

Comment

Về tác giả

Collapse

consts Tìm hiểu thêm về consts

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X