Thông báo

Collapse
No announcement yet.

chú ý??cứu giúp em tivi samsung CS-21K40ML

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi bình Xem bài viết
    Bài viết của bác có phải Mod nhắc nhở Member hay lời vàng ý ngọc gì đâu mà phải dùng mực đỏ và phông chữ to thế hả bác?
    Ai người ta cũng nói bình thường chỉ mình hét to cho thiên hạ để ý là người vô duyên hoặc là người có dấu hiệu thần kinh đấy bác ợ.
    Bác phú Bình đấy hở,,,Em mới làm điện tử được xấp xỉ 20 năm thôi Bác à ,Em thấy chưa có dấu hiệu thần kinh đâu Bác à
    Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

Nguyên văn bởi khacviettv Xem bài viết
      võ 9381 mất tiếng loại trừ mute cs thì chỉ là cải lùi. copie fw mono rùi đấu tắt. no bass treble, bỏ bo audi digig. chỉ vậy thui , khách hàng tinh vi là chít đó nha?
      Mình thấy ngày xưa các cụ chúng nó nói ,,,Biết thì thưa ,không biết thì dựa cột mà nghe,,,
      Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

Nguyên văn bởi thuancoi1974 Xem bài viết
        Mình thấy ngày xưa các cụ chúng nó nói ,,,Biết thì thưa ,không biết thì dựa cột mà nghe,,,
        Bác ôi bác làm điện tử được xấp xỉ 20 năm em thua rùi, em tập tành nhưng ko bao giờ gọi các các cụ là chúng nó , kêu bằng thằng hết cho tiệnhi em vô phép sorry bác , BBC-CNN, daihoan1977
        Last edited by khacviettv; 25-11-2012, 21:35.

Comment

Nguyên văn bởi consts Xem bài viết
          da em cam on cac bac de em thu lien he voi bac ay xem co kha quan ko ??
          Đã gọi điện hỏi người " Thân" chưa, và kết quả thế nào vậy bạn?
          MAI KIA ĐI HẾT CON ĐƯỜNG
          MỖI NGƯỜI LẠI MỘT MẢNH GƯƠNG ĐỂ ĐỜI...!

Comment

Bác phú Bình đấy hở,,,Em mới làm điện tử được xấp xỉ 20 năm thôi Bác à ,Em thấy chưa có dấu hiệu thần kinh đâu Bác à
            Bác mới làm điện tử xấp xỉ 20 year thôi ah,sợ quá nhở.Người bị thần kinh không biết mình bệnh đâu bác ah.

Bác làm ơn đừng"xổ nho"nữa,đừng"văn vẻ" nữa,em xin bác đấy.
            Điện tử Thanh Bình-Gò Vấp TP-HCM.

Comment

diễn đàn bị loạn hết trơn rồi,Mod đâu rồi ....?

Comment

Mất hình chưa hẳn đã hỏng khiển , bởi với lý thuyết bạn đưa ra cho abl là 5v, có thể nó vẫn có 5v nhưng đường abl vẫn bị hỏng ,nguyên nhân do đứt trở học hư tụ hoặc hư diot , cần phải có một cái nhìn và đo đạc chính xác trước khi đưa ra quyết định thay khiển , chúc vui !

Comment

Nguyên văn bởi tryme Xem bài viết
                  diễn đàn bị loạn hết trơn rồi,mod đâu rồi ....?
                  đừng vội hỏi các mod đâu bởi các mod cũng quá mệt mỏi và chán nản với các bài đại loại như của bạn vậy !

Comment

Nguyên văn bởi tryme Xem bài viết
                    diễn đàn bị loạn hết trơn rồi,Mod đâu rồi ....?
                    Diễn đàn thỉnh thoảng phải có tí mắm muối như vậy cho đỡ khô khan nhạt nhẽo.Em thì thấy chả sao,xem các tiền bối tung chưởng đàn em cũng học được ít nhiều.Có điều biết thân thì tránh xa chớ có thò mồm vào kẻo mang họa vào thân.
                    Có gì ngứa mắt các bác tha cho em nhá,em biến đây.
                    Last edited by baho_tn1994; 26-11-2012, 14:42.

Comment

Nguyên văn bởi ngocson.tb Xem bài viết
                      Mất hình chưa hẳn đã hỏng khiển , bởi với lý thuyết bạn đưa ra cho abl là 5v, có thể nó vẫn có 5v nhưng đường abl vẫn bị hỏng ,nguyên nhân do đứt trở học hư tụ hoặc hư diot , cần phải có một cái nhìn và đo đạc chính xác trước khi đưa ra quyết định thay khiển , chúc vui !

huhu

Comment

Nguyên văn bởi baho_tn1994 Xem bài viết
                        Diễn đàn thỉnh thoảng phải có tí mắm muối như vậy cho đỡ khô khan nhạt nhẽo.Em thì thấy chả sao,xem các tiền bối tung chưởng đàn em cũng học được ít nhiều.Có điều biết thân thì tránh xa chớ có thò mồm vào kẻo mang họa vào thân.
                        Có gì ngứa mắt các bác tha cho em nhá,em biến đây.
                        Có gì thăng cẳng đâu bạn, tui chỉ ko thít cái kiểu đánh đố dạng ola cho mìn, main 9381 samsung giờ như đồ kỷ niệm, giấu nhau khác chi như mèo giấu c c c

Comment

Nguyên văn bởi consts Xem bài viết
                          hien tai ti vi van co man hinh xanh,hien thi day du,cam av co tieng nhung man hinh toi thui ko co hinh.em tang srenn len thi chi co cac duong sang ngang.em do duong ABL dc 5v.cac bac cao thu giup em vai chieu. nguon chay str 6750 manh chay la 78040 tong chay TDA 12136.IC cong tac 4052.chan thanh cam on su gip do cua moi nguoi???
                          .thật sự bạn chưa làm xong thì on lên, tui chỉ bạn một phát ăn ngay.

Comment

chao tat ca cac bác.đà giúp đỡ em nhiệt tình,em đã lam xong rồi.em thay tổng.em mua tại cua hàng dien tử LOAN ở chợ trời giá là 190.000d .chang pít co bi chém ko nua????

Comment

a ban aibietdo a to da goi nhung ko an thua nen mua ic cho nhanh ?

Comment

Về tác giả

Collapse

consts Tìm hiểu thêm về consts

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X