Thông báo

Collapse
No announcement yet.

xin chỉ giáo tivi sony nội địa bị thu màn hình

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• xin chỉ giáo tivi sony nội địa bị thu màn hình

mấy anh ơi giúp em với, tự dưng cái tivi 19' của em, bật lên nó kêu tạch tạch xong rồi màn hình thu lại còn nhỏ xíu ah mấy anh chỉ dùm em cái, em mở nó ra rồi cũng đóng lại thui, ko biết làm j hơn

mình nghĩ cái tivi cua bạn bị sì cao áp rồi đó bạn nên kiểm tra cục playback sem sao

Comment

Nguyên văn bởi rsbe Xem bài viết
      mấy anh ơi giúp em với, tự dưng cái tivi 19' của em, bật lên nó kêu tạch tạch xong rồi màn hình thu lại còn nhỏ xíu ah mấy anh chỉ dùm em cái, em mở nó ra rồi cũng đóng lại thui, ko biết làm j hơn
      chắn chắn là yoke đuôi đè rồi....thay đi bạn,chỉnh hơi cực 1 chút....chúc thành công
      Tôi học hỏi hiểu biết của bạn,va chia sẻ hiểu biết của tôi cho bạn...

Comment

Nguyên văn bởi rsbe Xem bài viết
        lái tia có vấn đề rồi bạn!
        Lâu ngày chỗ tiếp giáp các chấu cao su kê lái hai bị rỉ xanh dây đồng gây chập!
        Như bạn kể thì nó vẫn đang ở thể nhẹ ( nó thu thành hình thang đúng không) gỡ lái ra xem dây bị chập ở đâu thì tách các vòng chập ra rồi chấm sơn cách điện vào là ok!
        Điện Tử - Máy Tính-Điện Thoại HUY VÂN
        Dương Quan - Thủy Nguyên - Hải Phòng
        ĐT: 01279 396 396 - 01216 255552
        Email:

Comment

hihi có 1 bệnh mà các bác phán cho e nó 3 phương thuốc , thôi thì để tối làm thêm 1 phương thuốc nữa là gọi bà ve chai vào haha

Comment

Về tác giả

Collapse

rsbe Tìm hiểu thêm về rsbe

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X