Thông báo

Collapse
No announcement yet.

chú ý ! chú ý ! LCD LCD !

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• sao ko có bác nào chỉ em con LG 42 '' vậy

Comment

• Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
      giắc này nằm gần ic dán dao động tạo cao áp nhé
      Khó bác MR-ANH hỏi pan ông này chỉ đưa model lên thì có thu phí cũng bó chym chứ đừng nói chỗ ni free!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
      sao ko đọc tên cụ Tổng lên đê

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• Nguyên văn bởi vungtau_tv Xem bài viết

Nguồn stb ko làm đc thì độ dễ ợt?
        6052s bạn ở Lào thì gọi mình cho vài cân>?>?>???>>>>>>>>>>>>>???????????
        vất vả quá mua mãi mới được con ic 6052 về thay vào vẫn vậy cứ im bặt jo có mức 5v , 13v nào cả nối tắt thử mấy con opto cũng ko tháy gì các bác a , sò thì ko chết còn mỗi con SEM3040 thì lại ko có thay thử , có ai hướng dẫn e cách làm với , e xin đa tạ
        ĐIỆN TỬ ANH TUẤN
        MAIL :anhtuan82.tivi@gmail.com

Comment

• Em đang dùng con LCD Sony 32S310A, bị hiện tượng có tiếng không có hình, màn hình đen xì có ánh sáng mờ mờ. Khi bật lên đèn xanh và không có nháy chớp hay chuyển đèn đỏ gì cả. Các bác cho em hỏi con này của em bị bệnh gì ạ. Em thấy nó dùng board cao áp của Samsung, mặt sau của board có hai vệt ố vàng dưới cuộn cao áp kiểu như bị cháy. Các bác phán bệnh và cho em xin giá rổ luôn nhé, nếu bị board cao áp, bác nào sửa, cho em địa chỉ em tháo mang đến chỗ bác đấy sửa. Thank các bác nhiều ạ

Comment

• chào các a/
            nay e mới nhận con LCD siêu mỏng SONY 40EX720 , mở máy lên máy hiện lên lô gô rồi tắt chờ ngay đèn đỏ nháy đề đặn 4 nhịp , tháo bo nguồn liền cao áp ra chỉ mỏng đúng như bìa cát tông , ko biết nháy 4 nhịp có phải lỗi dòng mành như máy CRT ko các a nhỉ , e cũng mới chỉ vệ sinh và hàn lại mạch , mong các a chỉ cho phương pháp trị bệnh
            e xin đa tạ đa tạ
            ĐIỆN TỬ ANH TUẤN

Comment

• chào các a/
              nay e mới nhận con LCD siêu mỏng SONY 40EX720 , mở máy lên máy hiện lên lô gô rồi tắt chờ ngay đèn đỏ nháy đề đặn 4 nhịp , tháo bo nguồn liền cao áp ra chỉ mỏng đúng như bìa cát tông , ko biết nháy 4 nhịp có phải lỗi dòng mành như máy CRT ko các a nhỉ , e cũng mới chỉ vệ sinh và hàn lại mạch , mong các a chỉ cho phương pháp trị bệnh
              e xin đa tạ đa tạ
              ĐIỆN TỬ ANH TUẤN

Comment

• Nguyên văn bởi anhtuan.vtv3 Xem bài viết
                chào các a/
                e xin đa tạ đa tạ

cả nhà đi qua chung tay giúp e tý có khi lại mua cả bo nguồn về thay vào thôi chứ sửa bo thì lại chưa đủ tài rồi
                ĐIỆN TỬ ANH TUẤN

Comment

• Nguyên văn bởi vungtau_tv Xem bài viết

Em Rạch Giá, chuyên đổi v bán v mới cũ có hết nè. Chi nhánh An Bình, Vĩnh lợi, An Hòa, Rạch Sỏi, Gò quao>>>>>>>>>>>>>>> giá như tặng.
                  Anh vungtau_tv cho em xin sdt nhé. Địa chỉ luôn anh nhé.

Comment

• tivi sharp 32le240m mất nguồn đèn nguồn k sáng ..kiểm tra bo nguồn 12v đầy đủ

Comment

• ae ai co fw tivi toshiba 24p2300vn cho mình xin với thank nhiều nhiều
                      tphcm 0909699222

Comment

• sửa chũa mianboard tivi laptop panel tivi chuyên nghiệp cho ace thợ .0203.868.767

Comment

• minh ship hàng đi tây bắc bô nhé 0203.868.767

Comment

• Nguyên văn bởi huy phát Xem bài viết
                            minh ship hàng đi tây bắc bô nhé 0203.868.767

chúc mừng a huy phát đẫ đăng ký thành công , có gì giúp đỡ e ở mảng LCD với nhé
                            cảm ơn a trước
                            ĐIỆN TỬ ANH TUẤN

Comment

• toshiba LCD 40AV700V
                              chết panel màn hình bác nào có cho em giá
                              em ở việt trì phú thọ
                              0985728586

Comment

• e có con LCD TOSHIBA 32PB2V bị dạng tưng hình , có cải thiện được tình hình ko các a
                                ĐIỆN TỬ ANH TUẤN

Comment

Về tác giả

Collapse

luanlc86 Tìm hiểu thêm về luanlc86

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X