Thông báo

Collapse
No announcement yet.

tivi pana xin giúp

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• tivi pana xin giúp

e nhận 1 tivi pana chạy nguồn str6709..tổng 49x3f máy bị chết ic nguồn 6709 e thay bằng con 6707 ...máy chạy ra nguồn đẹp e giao cho khách thì chạy đc 1 năm...mới đây 2 tháng ông bê lên và bệnh vẫn là chết 6707...thay ic lại chạy ngon lành nhưng đc 1 tháng sau lại chết ic nguồn e nghĩ do ic đểu nên đã tìm con 6707 ở máy cũ những cũng chỉ đc 1 tháng và bây giờ máy đang năm trên tiệm e....3 con ic rồi các bác ạ...bác nào có cách giải quyết để e cho nó hết bệnh phát ko...chứ thế này mất uy quá....:-
    DỊCH VỤ ĐIỆN TỬ THÀNH LONG
    Địa chỉ: iaphìn_chưprông_gia lai
    Sdt : 09**.940.080 : 09**.940.080
    Email :

tình hình hơi căng....bác nào giúp e phát
    Email :

Comment

Nguyên văn bởi dtlong81 Xem bài viết
      e nhận 1 tivi pana chạy nguồn str6709..tổng 49x3f máy bị chết ic nguồn 6709 e thay bằng con 6707 ...máy chạy ra nguồn đẹp e giao cho khách thì chạy đc 1 năm...mới đây 2 tháng ông bê lên và bệnh vẫn là chết 6707...thay ic lại chạy ngon lành nhưng đc 1 tháng sau lại chết ic nguồn e nghĩ do ic đểu nên đã tìm con 6707 ở máy cũ những cũng chỉ đc 1 tháng và bây giờ máy đang năm trên tiệm e....3 con ic rồi các bác ạ...bác nào có cách giải quyết để e cho nó hết bệnh phát ko...chứ thế này mất uy quá....:-
      bác thay mới các con tụ hóa bên phần sơ cấp chắc sẽ hết bệnh, pana thì e chưa gặp chứ samsung gặp nhiều rồi
      Văn, Phú An - Phú Vang - TT Huế
      SĐT: 0542234068

Comment

nó chạy 6709 thì chú nên cho e 6709 chứ nó tuy nắp được cho nhau nhưng 6709 khỏe hơn đấy

Comment

ic 6707 rất kém một tháng một tuần mà chết là ic đểu rồi . Theo mình bạn nên độ lại ic 6707 chạy sẽ tốt hơn

Comment

Mình nhớ có gặp nguồn 6707 như bạn nhưng ở máy Sony. Dạo đó mình cứ thay có khi Đ vài tiếng là die. Có một cách đơn giản là thời đó mình chỉ dùng xăng vệ sinh lại thật sạch phần nguồn là OK( dù rằng nên ko đến nỗi bẩn).
            Đôi lời chia sẻ bạn thử xem sao

0984302430

Comment

6709 dòng nó cao hơn 6707 anh thay bằng 6709 di

Comment

cảm ơn ae đã giúp mình....theo mình nghĩ là do các tụ lọc kém làm nhiễu ac qua nên e nó dễ tèo..cộng thêm là ic chợ với lại 6707 yếu hơn nên mới có tình trạng đó....để mình làm rồi alo ae nha....cảm ơn mọi người đã quan tâm
                Email :

Comment

Về tác giả

Collapse

dtlong81 Tìm hiểu thêm về dtlong81

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X