Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tivi sam xin giúp

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

bác hút tróng chân 28 & 29 ic tổng [AU out], lấy tín hiệu từ 2 chân nầy đưa vào 1 mạch ampli ngoài [ loa vi tính nhỏ ] xem tiếng có bị ù kôg.
    nếu có ù thì kiểm tra phần ic tổng, nếu kô có ù thì kiểm tra phần ic tiếng.
    nên loại bỏ phần ic đảo 4053 liên quan đến ic tổng chân 32-22-20-24.để loại trừ pan.

Comment

Nguyên văn bởi manhnha11 Xem bài viết
      bác hút tróng chân 28 & 29 ic tổng [AU out], lấy tín hiệu từ 2 chân nầy đưa vào 1 mạch ampli ngoài [ loa vi tính nhỏ ] xem tiếng có bị ù kôg.
      nếu có ù thì kiểm tra phần ic tổng, nếu kô có ù thì kiểm tra phần ic tiếng.
      nên loại bỏ phần ic đảo 4053 liên quan đến ic tổng chân 32-22-20-24.để loại trừ pan.
      thấy bác thớt chưa nói gì tới công xuất tiếng...bác thay cmn đi bác ạ...pan tiếng mà làm mấy ngày thế này thì chết đói à bác
      DỊCH VỤ ĐIỆN TỬ THÀNH LONG
      Địa chỉ: iaphìn_chưprông_gia lai
      Sdt : 09**.940.080 : 09**.940.080
      Email :

Comment

Nguyên văn bởi dtlong81 Xem bài viết
        thấy bác thớt chưa nói gì tới công xuất tiếng...bác thay cmn đi bác ạ...pan tiếng mà làm mấy ngày thế này thì chết đói à bác
        Đúng là mấy ngày rồi mình chưa làm được, vì mấy ngày nắng nóng nhận mấy bộ điều hòa phải đi lắp cho khách may có ông khách này thoải mái nói cứ từ từ chưa cần gấp, tình hình con sam này mình đã làm theo manhnha11 lấy tín hiệu tiếng từ 8873 thử ra lao thì thấy tiếng ù, vậy là phải đào phần ic tổng 8873 rồi.

Comment

Về tác giả

Collapse

dientuquyhop Tìm hiểu thêm về dientuquyhop

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X