Thông báo

Collapse
No announcement yet.

ti vi sam sung cs-21m16mg bị trục trặc mấy bác giúp em với ạ :!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• ti vi sam sung cs-21m16mg bị trục trặc mấy bác giúp em với ạ :!

Em đạng bị 1 con ti vi cs-21m16mg bị như kiểu 7 sắc cầu vồng ở giữa màn . màn hình rất mờ như bị lưới G3 nhưng em kiểm tra lưới G3 vẫn ổn bác nào biết bệnh chỉ em vs em xin cảm ơn trước :!

Nguyên văn bởi anhtuan312 Xem bài viết
    Em đạng bị 1 con ti vi cs-21m16mg bị như kiểu 7 sắc cầu vồng ở giữa màn . màn hình rất mờ như bị lưới G3 nhưng em kiểm tra lưới G3 vẫn ổn bác nào biết bệnh chỉ em vs em xin cảm ơn trước :!
    7 sắc cầu vông mà g3 gì bác...thay ic mành đi....kt phần mành
    DỊCH VỤ ĐIỆN TỬ THÀNH LONG
    Địa chỉ: iaphìn_chưprông_gia lai
    Sdt : 09**.940.080 : 09**.940.080
    Email :

Comment

nếu chỉ bị ở giữa màn hình thôi thì bác khử từ lại coi sao....ko thì toi đèn rồi
      DỊCH VỤ ĐIỆN TỬ THÀNH LONG
      Địa chỉ: iaphìn_chưprông_gia lai
      Sdt : 09**.940.080 : 09**.940.080
      Email :

Comment

Mình nghĩ không phải do đèn xô lưới đâu. Nếu đèn bị xô lưới thì hình không bị mờ .. Bạn kiểm tra lại đế đèn trước khi kiểm tra và phần VER như dtlong đã nói ..Chúc bạn sớm thành công.!

Comment

Thay thỬ ic mÀnh Đi bẠn ,nẾu ko ĐƯỢc thÌ bẠn thỬ thay ĐẾ vÀ vẠn g2 xen sao chÚc bẠn thÀnh cÔng

Comment

em xin chân thành cảm ơn các bác đã góp ý cho em . em đã thay màn hình khác nhưng cũng vậy theo em nghĩ thì nếu bị vẹt thì màn hình sẽ co lại em đau đầu quá bác à em cũng đã vặn nát lưới G2 rồi nhưng không ăn thua . để em kiểm tra lại phần mành . lần đầu tiên em tham gia diễn đàn mà nhận dc nhiều góp ý như vậy em cảm ơn các bác nhiều lắm ạ :!

Comment

mấy bác có biết tại sao mà nguồn Crit không ạ . không phải do tụ lọc đâu em đã kiểm tra rồi ạ

Comment

em xin chân thành cảm ơn các bác đã góp ý cho em . em đã thay màn hình khác nhưng cũng vậy theo em nghĩ thì nếu bị vẹt thì màn hình sẽ co lại em đau đầu quá bác à em cũng đã vặn nát lưới G2 rồi nhưng không ăn thua . để em kiểm tra lại phần mành . lần đầu tiên em tham gia diễn đàn mà nhận dc nhiều góp ý như vậy em cảm ơn các bác nhiều lắm ạ :!
                Kiểm tra phần Mành nha Bạn! Samsung bị hư vert nó có hiện tượng đó!
                Email:tranthanhtam6875@gmail.com.vn
                Tel: 01652.030103

Comment

bạn thay ic vert thử xem ,mình đã gặp pan này.

Comment

mấy bác có biết tại sao mà nguồn Crit không ạ . không phải do tụ lọc đâu em đã kiểm tra rồi ạ
                    hai con tụ locl nguồn 125v bỏ thử con gần cao áp xem có hết ko

Comment

sao rồi chủ thớt bệnh tình thế nào rồi hốt đúng thuốc chưa up lên chia sẻ ae với

Comment

em thay ic vert rồi nhưng vẫn vậy bác ơi
                        em cảm ơn các bác nhiều :!

Comment

em thay ic vert rồi nhưng vẫn vậy bác ơi
                          em cảm ơn các bác nhiều :!
                          pan này cũng có khi bị yot lắm bạn à thử tháo yot ra kiểm tra xem nhá . l

Comment

Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
                            hai con tụ locl nguồn 125v bỏ thử con gần cao áp xem có hết ko
                            em độ nguồn 3 dây thì máy chạy bình thường bác ạ

Comment

Nguyên văn bởi trinhhadem Xem bài viết
                              sao rồi chủ thớt bệnh tình thế nào rồi hốt đúng thuốc chưa up lên chia sẻ ae với
                              dạ bệnh đầu tiên của nó làmast tiếng bên ti vi thôi sau 2 ngày chạy chữa tận tình của các bác sỹ hiện tại em nó bị thêm 2 bệnh nữa đó là crit nguồn và 7 sắc cầu vồng nhưng vẫn chưa nghe dc tiếng gì ạ . hiện tại hơi thở em nó yếu lắm rồi bác ạ chắc không qua khỏi đêm nay :!:^:^

Comment

Về tác giả

Collapse

anhtuan312 Tìm hiểu thêm về anhtuan312

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X