Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Ti vi sharp cẦn giÚp ĐỠ

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi luyenlove82 Xem bài viết
    haizz . vẫn chưa bác ơi . em mua cục 1433x như bác nói mà cũng vẫn bị vậy . tụ phần ngang em thay hết rồi đã cắt dọc mà vẫn không dc . có khi nào nó bán cục dỏm cho em không bác nhỉ ????
    cũng có khả năng đó lắm, vậy bác kiếm cục mới đóng vô thử coi, nếu không được nữa thì kiểm tra mạch lại, hoặc nhả chân protec như các bác chỉ thử xem sao

Comment

Nguyên văn bởi hoanglam1976 Xem bài viết
      cũng có khả năng đó lắm, vậy bác kiếm cục mới đóng vô thử coi, nếu không được nữa thì kiểm tra mạch lại, hoặc nhả chân protec như các bác chỉ thử xem sao
      nhức đầu quá bác ơi . thử mọi cách rồi đó bác , rút cục ra vẫn bị ngắt . cô lập chân 63 gì gì đó vẫn chẳng khá hơn . hix

Comment

cuối cùng thì cũng xong các bác ạ . chân thành cảm ơn các bác .

Comment

cuối cùng thì cũng xong các bác ạ . chân thành cảm ơn các bác .
          Oài, từ 20-11 hôm nay 13-12 công phụ hồ 150k ngày thì bác lời to roài còn gì

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

hê hê . em mua cái xác luôn nên không lo về thời gian bác ợ . làm xong em bán luôn chơi 1 thùng với 1 con gà lướng . hôm sau quất luôn cữ thịt chó là sạch sành sanh . tổng kết cái tivi . há há

Comment

hê hê . em mua cái xác luôn nên không lo về thời gian bác ợ . làm xong em bán luôn chơi 1 thùng với 1 con gà lướng . hôm sau quất luôn cữ thịt chó là sạch sành sanh . tổng kết cái tivi . há há
              Đã wa ta, hiện tại mình mới nhận 1 con như vậy hiện tượng mở liên thì nghe như đã hoạt động nhưng được 2s thì đèn báo nguồn lại sáng mờ, hôm nay lu pu wa chưa khám phá em kỹ. mai có gì nhờ các huynh chỉ giáo giúp mình.
              Điện

Comment

Nguyên văn bởi lenphamkim Xem bài viết
                Đã wa ta, hiện tại mình mới nhận 1 con như vậy hiện tượng mở liên thì nghe như đã hoạt động nhưng được 2s thì đèn báo nguồn lại sáng mờ, hôm nay lu pu wa chưa khám phá em kỹ. mai có gì nhờ các huynh chỉ giáo giúp mình.
                thay thử con dọc đi bác

Comment

Em cũng gặp con này,e cũng bị như bác chủ thớt,đã cách ly chân 63 thì máy lên nguồn có H và Focos nhưng không có đường 180v,không lẽ chết cục ,e mới vào nghề bác nào biết chỉ giúp e

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglam1976 Tìm hiểu thêm về hoanglam1976

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X